PDA

View Full Version : [Help] Cần giúp đỡ cài sever..!

linh1235
07-06-11, 11:13 PM
Xin chào các anh chị và các bạn đã quan tâm giúp đỡ mình..!!
Mình bị lỗi này khi mở sever bằng VMware bản 6.5
Sever mình tải từ topic Này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) của anh huuduyen_05
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mong các anh chị và các bạn giúp đỡ..!!

vippro0
08-06-11, 10:56 AM
- Bạn thử gỡ bỏ VMW đó đi vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> download bản vmw này về cài xem còn lỗi nữa ko :D
Xin chào các anh chị và các bạn đã quan tâm giúp đỡ mình..!!
Mình bị lỗi này khi mở sever bằng VMware bản 6.5
Sever mình tải từ topic Này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) của anh huuduyen_05
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mong các anh chị và các bạn giúp đỡ..!!

duchung145
08-06-11, 03:27 PM
Cái lỗi có vẻ như do crack
Dạo này có nhiều gamer chuyển từ chơi game sang làm server nhỉ? :D

yuhari
08-06-11, 10:54 PM
Dạo này có nhiều gamer chuyển từ chơi game sang làm server nhỉ? Cái này theo mình là làm để test biết mà chơi mấy sever khác cho mạnh :)) vs lại đa số thấy làm là để kiếm $. n