PDA

View Full Version : Cách Ghép skill và thêm skill

lee113
07-06-11, 03:38 PM
mấy anh pro cho em hỏi cách ghép skill nay voi skill khác sao vậy và thêm skill thanks may pro trước

thaihoa91
07-06-11, 04:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn nên tìm hỉu kỹ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lee113
09-06-11, 07:59 AM
Da em hieu nhung anh co the giup em cach them skill khong vi em mun them skill phong than va skill khung. Tai vi em thay skill khung toi 3 den 4 file nen em mun ghep vao duy nhat skill la han tran thoi mong anh giup em

taizero30
09-06-11, 01:09 PM
ebook 0.3 của bác Jxvietnam kìa . chỉ cặn kẽ ....................................

lee113
09-06-11, 08:28 PM
không phải cái đó chỉ là missles thôi ak chứ đâu phai ý tui là thêm skill phong thần cái đó chỉ là hiệu ứng hình ảnh skill thôi

nametruong00
11-06-11, 10:01 AM
mấy anh pro cho em hỏi cách ghép skill nay voi skill khác sao vậy và thêm skill thanks may pro trước

anh bạn kiếm cách ghép skill á ( chủ yếu là đổi đường dẫn để trong game ra cái skill ghép thôi , quan trọng là file skill và missles ) nhưng có nhiều skill ko thay thế đc đâu mún làm thì làm cái skill la hán trận trước rồi từ từ làm cái khác vì nó có ID

lee113
11-06-11, 03:20 PM
anh bạn kiếm cách ghép skill á ( chủ yếu là đổi đường dẫn để trong game ra cái skill ghép thôi , quan trọng là file skill và missles ) nhưng có nhiều skill ko thay thế đc đâu mún làm thì làm cái skill la hán trận trước rồi từ từ làm cái khác vì nó có ID

ak thì ra là vậy em hiểu rồi cảm ơn anh nha