PDA

View Full Version : Bản Ghost Xp Sp3 đa cấu hình tích hợp Audition Offline

trieuanhhao
06-06-11, 01:29 AM
xin lỗi anh em mình là người mới nên post bài không biết sao bị lỗi hoài nên không coppi nguyên bài được ,lang thang trên mạng lụm được cái này gữi cho anh em nào không có thời gian mài mò mình sài thấy rất tốt.
Thông tin bản ghost
Dung lượng: 4,94 Gb (25part x 200Mb+1part 61,2Mb)
Tên Xp-Audition.GHO
pass khi ghost là duyhai
link download:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chi tiết anh em có thể xem link sau:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nguồn:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có gì sơ sót mong anh em lượng thứ.

clubgame^^
06-06-11, 05:36 AM
Được không :D. Đang down về. chắc Tiếng nữa là được test rồi =p~
Vậy Sv này có đưa lên online được không bạn dzai ơi

clubgame^^
06-06-11, 12:40 PM
Xin lỗi nha :| tốt nhất không nên down
đã test. trong quá trình ghost ... được 50% thì bị lỗi thiếu file hay là File hỏng gì ấy =)) . . .
chủ thớt xem thử dung lượng các file mình down về được có sai gì không nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
không ổn :| làm cài lại win...
Mình đổi tên Xp-Audition.GHO Thành XpAudition.GHO
thế có ảnh hưởng gì không vậy :-??

trieuanhhao
06-06-11, 01:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

clubgame^^
06-06-11, 02:03 PM

Của mình đúng với yêu cầu rồi. bài gốc cậu share có nói là Tổng 4.94 GB
Mình đã xem và chuẩn.

clubgame^^
06-06-11, 02:24 PM
Xin lỗi các bạn. link rất tốt và ổn định.
mình không cài được tại ghost của mình bị hỏng. đã sửa lại và test ok . các bạn tiếp tục down và chơi đi nhé:D. xin lỗi và thank chủ thớt nhiều

trieuanhhao
06-06-11, 03:07 PM
góp sức cho anh em thôi ai thích thì down về chúc vui :D

clubgame^^
07-06-11, 08:40 AM
mình vừa tải Au về thấy hay nên làm thêm cái Patcher Mới cho Client Au này:D
Hỗ trợ trên Patcher . xem ở hình này:d
Download :
hướng dẫn :D - tải về giải nén copy tất cả vào thư mục au rồi Send to desktop cái LaurcherNew rồi chiến thôi:D

nguyenhaicntt
05-07-11, 10:40 PM
Hehe, chào anh em, ae dùng bản này Okie chứ ;))
Tới đây mình cho ra bản Windows 7- Audition.GHO . anh em ủng hộ nhé

duyanh1904
08-07-11, 01:04 AM
Chào bạn :D. Có thể hướng dẫn mình cách tạo nhân vật, set lv set den và vc không :D

hstrongtuan
08-07-11, 02:55 PM
Khi tạo nhân vật thì nó cho Vcon + den rồi, bảo đảm xài không hết đâu, Còn muốn có level thì tìm cái Ebook về Audition Offline ấy

nguyenhaicntt
08-07-11, 05:02 PM
Bản ghost này là của nguyenhaicntt
Đây là bản chất lượng mình đang dùng, Au thì vô cùng ok chơi offline giết thời gian ngon.
hàng này bên Freesvn.net có post đó. Còn không thì các bạn vào trang của nguyenhaicntt post :

Các bạn lỗi thì chắc lỗi lúc download hoặc lúc ghép file bị lỗi, dùng hjsplit màk ghép. Bản này của Clbgamesvn.com share đàng hoàng web của Huuduyen nữa.
Nên ghost = hirenboot cho nó lành. Dám chắc 100% bản này vô cùng good, người ta ngồi đợi từng part màk download đấy ( vào topic của nguyenhaicntt mà xem) đừng đùa :)

Good thật chứ bạn, không chém gió chứ

nguyenhaicntt
08-07-11, 05:03 PM
Chào bạn :D. Có thể hướng dẫn mình cách tạo nhân vật, set lv set den và vc không :D

Việc cần làm là cứ chui và biểu tượng con cá heo rồi tự chọc phá. Au off là trải nghiệm mà :x

nguyenhaicntt
08-07-11, 05:05 PM
Khi tạo nhân vật thì nó cho Vcon + den rồi, bảo đảm xài không hết đâu, Còn muốn có level thì tìm cái Ebook về Audition Offline ấy

Chuẩn men ;)). Có ai làm cái ebook mới thật đầy đủ cho ae xài cái nhỉ :x

hstrongtuan
08-07-11, 07:11 PM
Anh làm đi, mấy người kia gần có làm cho a e mình xài rồi :D:D:D Chuẩn hok

Louisxiao
11-07-11, 06:07 PM
cho mình hỏi ngu tí
cài cái này vào là có au off chơi luôn hả mấy bạn

nguyenhaicntt
11-07-11, 06:32 PM
cho mình hỏi ngu tí
cài cái này vào là có au off chơi luôn hả mấy bạn

Chuẩn men . Ghost lại máy là có au chơi

wenmeah
12-07-11, 12:02 PM
bạn ơi sao mình down hết 26 file đó về khi join thì nó báo là l/O error 112 vậy bạn :((

Edward_Newgate
12-07-11, 06:09 PM
À cái này chỉ ghost đc trên máy thật thui à :(
Ko ghost đc trên máy ảo gì
Ghost đc thì tốt quá

yuhari
21-07-11, 01:38 AM
à hà ngồi đây cm, kêu qua làm giùm ko làm ;t,hỏi cứ nói vu vơ bố thằng tây nào mà biết được, down bản của bác 2 lần rồi, 1 cái 36file, 1 cái này... xóa, ko cần lần thứ 3, 2 lần.. 3 ngày là đủ rồi, hỏi cứ nói vu vơ.

thecong
21-07-11, 01:54 AM
CÓ mỗi cái game audition mà cũng phải vất vả thế này ư, lại còn chơi nguyên cả file ghost gần 5G, các bạn trẻ ko biết cài à, mà bạn tạo cái ghost ko biết tích hợp server và SQL lun à, nhấn 1 phát chạy lun, cần gì ghost, hazzzzzzzzz, mất công up 4,5 ghi, các bạn trẻ thật là giết thời gian và việc vô bổ

pikhjn
21-07-11, 07:26 AM
Xin lỗi các bạn. link rất tốt và ổn định.
mình không cài được tại ghost của mình bị hỏng. đã sửa lại và test ok . các bạn tiếp tục down và chơi đi nhé:D. xin lỗi và thank chủ thớt nhiều
test okie phải không ;)) để test thử xém :D

thehoanght
21-07-11, 01:03 PM
nặng thế này thì cài cho nó chắc

nguyenhaicntt
21-07-11, 07:50 PM
CÓ mỗi cái game audition mà cũng phải vất vả thế này ư, lại còn chơi nguyên cả file ghost gần 5G, các bạn trẻ ko biết cài à, mà bạn tạo cái ghost ko biết tích hợp server và SQL lun à, nhấn 1 phát chạy lun, cần gì ghost, hazzzzzzzzz, mất công up 4,5 ghi, các bạn trẻ thật là giết thời gian và việc vô bổ

Này anh bạn. bạn pro, bạn giỏi thì kệ bạn, nhưng bạn không có quyền khinh thường người khác như thế. Mình tạo ra dành cho người cần nó, chứ không phải để 1 người như bạn vào chê bai, bình phẩm. Có tài mà ko có đức thì cũng là người vô dụng. Bạn hãy hiểu cho điều này

nguyenhaicntt
21-07-11, 07:55 PM
à hà ngồi đây cm, kêu qua làm giùm ko làm ;t,hỏi cứ nói vu vơ bố thằng tây nào mà biết được, down bản của bác 2 lần rồi, 1 cái 36file, 1 cái này... xóa, ko cần lần thứ 3, 2 lần.. 3 ngày là đủ rồi, hỏi cứ nói vu vơ.

Sax. lười nó vừa thôi bạn. Đã bỏ công làm đầy đủ, quay cả lại video, hướng dẫn file word. Còn k tự làm đi, còn muốn ng khác làm sẵn hết. Bạn nghĩ m chỉ có việc ăn và ngồi cài cho ai pm đến à. haiz . Ai cũng như bạn chắc sập tiệm. Đã quá đầy đủ rồi, vận động chút đi, lười vừa thôi :|

nhocquay4mat
21-07-11, 09:29 PM
Lần sau bạn tôn trọng tác giả tí nhé :)

kenken1992
23-07-11, 09:49 AM
em ghost 25% thì bị lỗi gì đó làm e cài lại Win......Các Anh Giúp em với..........................tại PM GHost của em hay tại Link hư zậy

rexviet
24-07-11, 03:46 PM
Mấy bạn ơi! Mình donw tất về rùi khi nối lại = hjsplit thì nó chạy tới khoảng 70 mấy % là nó báo lỗi ko nối tiếp. Mình nhìn file nó nối đc có 3.98 Gb. Mình nối = Total Commander thì tới file 21 cũng chạy đc mấy % là nó báo lỗi y hệt cái kia. Mình xem lại file .GHO thì đc 3.99 Gb. Không biết bị lỗi j. Mình dơn = IDM tất cả file đều đủ dung lượng. Ai biết chỉ mnh với

nhocquay4mat
24-07-11, 06:08 PM
Mấy bạn ơi! Mình donw tất về rùi khi nối lại = hjsplit thì nó chạy tới khoảng 70 mấy % là nó báo lỗi ko nối tiếp. Mình nhìn file nó nối đc có 3.98 Gb. Mình nối = Total Commander thì tới file 21 cũng chạy đc mấy % là nó báo lỗi y hệt cái kia. Mình xem lại file .GHO thì đc 3.99 Gb. Không biết bị lỗi j. Mình dơn = IDM tất cả file đều đủ dung lượng. Ai biết chỉ mnh với
Down thiếu rồi

rexviet
25-07-11, 11:48 AM
Down thiếu rồi

Mình nói bạn k hiểu àk? Mình down đủ 26 file, mà khi nối thì tới file 21 thì bị lỗi. Chắc do IDM nó down chia ra nhiều đường nên bị sót lại j đó

nguyenhaicntt
25-07-11, 02:31 PM
Mình nói bạn k hiểu àk? Mình down đủ 26 file, mà khi nối thì tới file 21 thì bị lỗi. Chắc do IDM nó down chia ra nhiều đường nên bị sót lại j đó

Lỗi đó là Can't write a stream . Định dạng ổ đĩa là FAT 32 không lưu và nối dc file >4gb. Chuyển lạ định dạng qua NTFS thì mới nối được :D

rexviet
26-07-11, 11:49 AM
tks nha để mình thử. Mà chuyển phân vùng chưa file ghost hay phân vùng hệ thống vậy?

firel0ve610
18-08-11, 04:41 PM
Khá hay đấy. nguyenhai có công gớm còn bị chỉ trách về topic update

firel0ve610
19-08-11, 10:25 PM
Đã test chạy rất êm nhưng khi ào siêu thị kéo xuống xem đồ thì dis lun + nhảy tí cũng dis

kumanh17896
20-08-11, 04:28 PM
Đã test chạy rất êm nhưng khi ào siêu thị kéo xuống xem đồ thì dis lun + nhảy tí cũng dis

update là hết dis. còn down update ở đâu thì bạn phải tự tìm, topic update của nguyenhaicntt edit mất roài [-O<

firel0ve610
21-08-11, 08:03 AM
Ừ. Up thì mình có, có full luôn nhưng mình ít chơi nên test thử thôi

ayebk0123
07-09-11, 06:01 PM
bạn ơi ghost xong lúc nó setup thì báo thiếu file tùm lum (cài driver tự động). mình phải ghost lại máy bằng bản dwj phòng đấy z,z

ayebk0123
07-09-11, 08:29 PM
À mình cài ok rồi. Nhưng mà pass login của server này là gì vậy bạn? Mình vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bằng IE thì được còn Firefox thì không, khi vào IE reg acc thì nó cứ hiện thông báo lỗi MySQL gì đó là sao? Mình mới làm quen với cái này nên không biết khi run server phải bật những gì. Bản ghost của bạn ngoài màn hình desktop có cái AuServer, mình bật nó lên rồi vào file Audition để chơi, có thiếu gì không? Còn con cá heo thì bật lên thử "vọc" nhưng mà bấm connect nó báo lỗi "too many connect.." gì đó. Khắc phục những lỗi đó làm sao bạn?:-/

hoanggiakhoa94
21-06-13, 08:04 PM
bạn nào còn bản update của cái này cho mình với
thanks