PDA

View Full Version : Ai cài đc sever việt hoá full tính năng hút hít và đồ ô kim chưa

nametruong00
05-06-11, 06:07 PM
ai có cài đc ko cho em 1 bản đi hixhix lo thi nên bỏ bê cái này lâu quá giờ gà mờ
sever nào mà full tính năng hút hít mà đồ (ô kim , hoàng kim , môn phái v.v....) việt hoá

ai có cho em 1 bản nha em thanks trước

GameMaster72
05-06-11, 07:03 PM
bạn có tiền k cho mình vài củ xài đi : s đòi hỏi thế.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

taizero30
05-06-11, 09:29 PM
k có chỉ có bản v0.3 của ohishu + path Full của bác Hòa thôi !!!.

nametruong00
07-06-11, 07:20 PM
bạn có tiền k cho mình vài củ xài đi : s đòi hỏi thế.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có sever sài đc đầy đủ tính năng kết hợp cái sever hút hít của kingsoft với sever có res ô kim sẵng chơi đc kìa
mà làm ko đc nên tui mới nhờ ( cho ông vài cái đá zo mặt chứ vài củ )

DirectX
08-06-11, 10:38 AM
ai có cài đc ko cho em 1 bản đi hixhix lo thi nên bỏ bê cái này lâu quá giờ gà mờ
sever nào mà full tính năng hút hít mà đồ (ô kim , hoàng kim , môn phái v.v....) việt hoá

ai có cho em 1 bản nha em thanks trước
mấy cái này server của mình add hết oy. giờ đang làm tống kim, liên đấu....

yeugame09
09-06-11, 10:33 PM
mấy cái này server của mình add hết oy. giờ đang làm tống kim, liên đấu....
chia sẻ cho mọi người đi bạn :U

GameMaster72
10-06-11, 07:03 PM
có sever sài đc đầy đủ tính năng kết hợp cái sever hút hít của kingsoft với sever có res ô kim sẵng chơi đc kìa
mà làm ko đc nên tui mới nhờ ( cho ông vài cái đá zo mặt chứ vài củ )

Ng` ta làm đc ng` ta hướng dẫn hết rồi , k chịu làm cứ thích ăn sẵn.

nametruong00
11-06-11, 09:48 AM
Ng` ta làm đc ng` ta hướng dẫn hết rồi , k chịu làm cứ thích ăn sẵn.

mún làm lắm mà ko đủ trình độ mới đi nhờ ( ông giỏi quá có ngon làm 1 bản riêng cho người ta chơi rồi đánh giá bản của ông ) đừng có đc cái miệng ngon làm đi rồi thấy tưởng dễ ăn của ngoại lắm hả

taizero30
11-06-11, 08:01 PM
mún làm lắm mà ko đủ trình độ mới đi nhờ ( ông giỏi quá có ngon làm 1 bản riêng cho người ta chơi rồi đánh giá bản của ông ) đừng có đc cái miệng ngon làm đi rồi thấy tưởng dễ ăn của ngoại lắm hả
+ Thứ 1 : ko có trình thì tự mò. giống mình nè. mò chừng 1 tuần là cài dc tất cả sv, bị lỗi gì thì down ebook 0.2 + 0.3 về đọc, còn cài bị lỗi thì lên đây hỏi là có người trả lời. Còn dev + việt hóa thì đang vọc. chắc năm sau xong =)).