PDA

View Full Version : Up Date Sửa Lỗi Hiện Thị Dòng Ẩn Full 10x

philong921
02-06-11, 07:14 PM
các bạn tải file này về chép vào home/tlbb/puplic/config
đây là link down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn đây là link down ID các vật phẩm trong game và ID pet; <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn dùng chức năng GM để add pet;
VD bạn add 1 con Niên thú la xxxx : bạn muốn ra biến dị đời nào thì thêm số từ 0 đến 7 vào sau ID pet, ở đây muốn biến dị cấp 7 thì cú pháp như sau :
!!addpet = xxxx7 <enter>
hệ thống sẽ thả ra 1 con pet niên thú biến dị cấp 7 với tư chất random.

probin
02-06-11, 11:40 PM
anh em thanks nhiệt tình nào
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

P0900
03-06-11, 03:41 PM
tuyệt còn gì bằng, cho hỏi luôn khi thay đổi id boss để làm pet bàng navicat sao khi thànhh pet boss thì no ko an máu dc làm sao đây bro

philong921
03-06-11, 08:35 PM
bạn đổi như thế thì pet đã thành boss rồi. mún máu pet trâu thì dùng navicat vào chỗ t_pet chú ý cột " con" => Nghĩa là thể lực. bạn set nó cao 1 tí Vd : 6000 => pet máu khoảng gần triệu.
Thân bạn.

P0900
04-06-11, 04:46 PM
ko phải ý này đổi id thì pet sẽ có hình dạng bos đúng id. vẫn ép skill và đánh skill dc nhưng ko ăn máu dc

yuhari
04-06-11, 07:07 PM
link die roi 30 charrrrrrrrrrrrrrrr

philong921
05-06-11, 06:24 PM
đâu có die đâu ! mình mới vào được mà: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yuhari
05-06-11, 06:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

philong921
05-06-11, 06:37 PM
chắc có chút vấn đề bên host mediafire... nhân các bạn biết lỗi chế đồ +0 sửa trong file nào không. mình tìm mấy ngày rồi mà ko thấy. cụ thể tí nhé sửa trong file nào? cột thứ mấy ?
thanks trước.

kv02301009
14-07-14, 10:28 PM
các bạn tải file này về chép vào home/tlbb/puplic/config
đây là link down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn đây là link down ID các vật phẩm trong game và ID pet; <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn dùng chức năng GM để add pet;
VD bạn add 1 con Niên thú la xxxx : bạn muốn ra biến dị đời nào thì thêm số từ 0 đến 7 vào sau ID pet, ở đây muốn biến dị cấp 7 thì cú pháp như sau :
!!addpet = xxxx7 <enter>
hệ thống sẽ thả ra 1 con pet niên thú biến dị cấp 7 với tư chất random.

link die bạn ơi ................

authienvu
24-09-14, 12:36 PM
updat lại link giùm đi bác =P~