PDA

View Full Version : Server Gunbound Test vui vẻ cho mọi người

probin
01-06-11, 08:39 AM
Chào tất cả các bạn
Mình mấy ngày qua đã tìm hiểu và đọc những bài viết của các bạn ở box Gunbound đây và đã cài đặt được 1 server Gunbound có thể nói là cũng tạm ổn
Trước tiên mình xin cảm ơn các bạn đã có những bài viết bổ ích cho mọi người
Sau xin gửi lời mời các bạn trong CLB cũng như các bạn khác vào chơi gunbound ở server mình mới cài cho vui
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link download:
+ 1 file duy nhất:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mirror
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

+ Bản chia nhỏ 2 file
Mirror

Server mình cài hiện tại dùng bản server season 2 của zhiyouni‎ , và web là của nam_c0n. Vì mong muốn server ngày một hay hơn nên nếu có gì chưa hoàn thiện mong nhận được góp ý của các bạn
Thân

pikeman20
01-06-11, 10:07 AM
cái ifeli.com là domain hay là host vậy? free hay không nếu free cho cái link reg nha

probin
01-06-11, 10:40 AM
ifeli.com là domain của mình :D . Mình đang thực hiện dự án free hoá khá nhiều game , tạo đk cho anh em chơi
link reg ở trang chủ đó bạn. Mình sẽ set Cash vào cuối tuần cho tất cả các acc

pikeman20
01-06-11, 11:03 AM
Hỏi reg là reg cái ifeli.com kìa, mà host ở đâu vậy? free hok nếu free send link cho tui cái tui reg nha? hùi bữa reg được cái host ở 000webhost.com mà cái domain nó die mất mới khổ. mà cái gunbound ông có anihack với antiddos ko nếu có gủi wa cho tui nha

probin
01-06-11, 11:58 AM
ifeli.com mình reg ở dualrack. mất $ mà bạn, nhưng rẻ hơn reg ở VN :D
còn GB thì mình chưa dev gì hết , mới chỉ cài chơi vui thôiz

Ashot4love
02-06-11, 03:07 PM
Không vào được, vả lại bản season 2 nhiều lỗi lắm, hay chuẩn qua season 1 đi bồ. Nếu để server lâu dài mình gọi bạn qua đó chơi.

probin
02-06-11, 06:04 PM
cảm ơn ý kiến của bạn. Mình đang off sv để sửa lại cái web. Mình cũng thấy là SS2 vẫn tồn tại vài bugs. Mình sẽ xem xét và cố gắng triển khai bản GB tốt nhất có thể

clubgame^^
03-06-11, 07:42 PM
Chào tất cả các bạn
Mình mấy ngày qua đã tìm hiểu và đọc những bài viết của các bạn ở box Gunbound đây và đã cài đặt được 1 server Gunbound có thể nói là cũng tạm ổn
Trước tiên mình xin cảm ơn các bạn đã có những bài viết bổ ích cho mọi người
Sau xin gửi lời mời các bạn trong CLB cũng như các bạn khác vào chơi gunbound ở server mình mới cài cho vui
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link download:
+ 1 file duy nhất:
Mirror

+ Bản chia nhỏ 2 file
Mirror

Server mình cài hiện tại dùng bản server season 2 của zhiyouni‎ , và web là của nam_c0n. Vì mong muốn server ngày một hay hơn nên nếu có gì chưa hoàn thiện mong nhận được góp ý của các bạn
Thân
ban oi . Client Nay cai xong co can phai Tao File Host tai \etc khong vay?

hpvjp
05-06-11, 01:00 PM
Sao không vào được trang chủ hả bạn. sv còn online không ?

probin
05-06-11, 05:12 PM
Mình đang off sv để test các bản GB mà mình sưu tầm được xem bản nào ổn định nhất rồi mới cho onl trở lại bạn ạ

fanmi14
08-06-11, 04:37 PM
hy vọng bạn onl sv sớm :D ,chúc bác thành công.:">

minhtanxd1
08-06-11, 08:10 PM
trang chủ die rồi thì phải! mình kok vô được!:(([-O<

xaoemxauthe
14-06-11, 01:51 AM
để mình tét cái bảo mật cho nhé hjhjhj