PDA

View Full Version : Share tòan bộ link down để có được 1 server kkah chơi offline

phien-nhatrang
29-05-11, 09:34 PM
Thấy box kkah rất chi là ... đến 1 cái link down để làm đc 1 server chơi đc cũng ko có, nên mình lập ra để newbie vào khỏi mắc công tìm kiếm hỏi đáp lang mang, đồng thời cũng là bản backup của mình sau này luôn :P
- Topic sẽ share server của mình đã từng xài (server mình thấy rất ổn định)
- Link down:
+ Server:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass: phien-nhatrang
+ Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Hướng dẫn (Tạm thời lấy hướng dẫn này): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass: clbgamesvn.com
+ Client (down về bỏ vào 1 thư mục rồi setup)
+ Part1: click here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 824875fe5080b&FTP/woool/20110526/4/woool_Setup1.9.9.8.8.5.exe)
+ Part2: click here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
+ Part3: click here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hoặc trang chủ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ảnh của thành viên

taihung
31-05-11, 09:17 AM
client kô dọwn được anh ui .... giúp với

Anh2SiTinh
31-05-11, 09:22 AM
link client lên dĩa :(................................................ .........................

phien-nhatrang
31-05-11, 11:36 AM
trang chủ down client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
down nhanh chứ nó up lên version khác thì ko đở nổi đâu

gamestghm
02-06-11, 02:42 PM
hay đó nhưng toàn tiếng tàu chơi hơi khó nhỉ, đã có bản việt hóa chưa nhỉ

traidatvo
15-06-11, 08:58 AM
Bạn có thể hướng dẫn cụ thể bằng hình ảnh được không.
Không trong nhành nên hơi khó hiểu.
Thank

phien-nhatrang
15-06-11, 10:05 AM
Bạn có thể hướng dẫn cụ thể bằng hình ảnh được không.
Không trong nhành nên hơi khó hiểu.
Thank

có cái video guide mir of legend, cái này cũng giống hệt như vậy thôi

traidatvo
15-06-11, 02:49 PM
có cái video guide mir of legend, cái này cũng giống hệt như vậy thôi

vậy cho em xin cái video đk không.
Dow bên web kia lâu quá. 2.5g hiz dơ mỏi cổ.
Uhm mà dow 3 kink bên TQ rồi giải nén , xong là chơi dk lun hả anh.
Nói thiệt đam me game này mà không bik j về tin học nên chịu.

lienkutehl
29-07-11, 03:22 PM
a giải thik kỷ hơn dc k e k hỉu cho lắm

k0olb0y009
29-07-11, 03:23 PM
Down về còn chưa biết chưa tiếng tàu nữa chứ :-j

k0olb0y009
31-07-11, 06:03 AM
Toàn tiếng tàu à. Chán chán :(

hiepsihattao
20-09-11, 09:53 AM
link down client ko được ,vào link trang chủ thì lỗi 404 ,hình như cũng không được .Vậy là ......tèo ah

kapersky
27-09-11, 10:34 PM
fe333333333333333333333333333333333333333333333333 33333333333333333333333333

vutoan0203
07-01-12, 12:15 PM
Sao ko chi cach dang ky cho anh e choi voi, co game ma ko co tai khoan sao dc? Giup anh em voi nao?:D

vutoan0203
07-01-12, 12:17 PM
Xin cho bt lam sao dang ky tai khoan dc? Giup minh dang ky voi? dang ky ma doi so dien thoai,ko bt sdt nao moi dc?
:(

badboyvt1990
08-02-12, 11:29 AM
có hình ảnh ingame không post lên đi bạn ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Oack123
18-03-12, 05:00 PM
Cái này h nhiều cái mới lắm nhưng mà ko thể mở onl đc.
AE có nhu cầu thì góp tiền vào bảo lão hexpor bán cho mà chơi ( 50 củ ) :-&

fantom
04-04-12, 02:42 AM
để cài thử xem thế nào thanks chủ topic nhé!

vutoan0203
19-08-12, 04:07 PM
Tinh hinh la minh da vao choi 1 thoi gian rui,dong nguoi vui lam.
Vao trang chu:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (dơnload ve nhe, hoi lau ma sai dc lam)
Cac ban muon dk thi phai co Id trung quoc (tuc la CMND trung quoc vao trang nay dk nhe: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Con So dien thoai thi gom 11 so: 130xxxxxxxxx, phai la 130 dau con nhung so sau bam dai di, tot nhat nen dung google dich nhe)
Ai bt viec hoa mong rang giup do ae!

a0809k35
07-01-15, 04:06 PM
Link die hết rồi bạn ơi, ai có link khác share mình với.

stylegirl2
16-12-17, 08:50 PM
Tinh hinh la minh da vao choi 1 thoi gian rui,dong nguoi vui lam.
Vao trang chu:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (dơnload ve nhe, hoi lau ma sai dc lam)
Cac ban muon dk thi phai co Id trung quoc (tuc la CMND trung quoc vao trang nay dk nhe: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Con So dien thoai thi gom 11 so: 130xxxxxxxxx, phai la 130 dau con nhung so sau bam dai di, tot nhat nen dung google dich nhe)
Ai bt viec hoa mong rang giup do ae!

bạn đk giùm mình cái tài khoản dc ko vs cho mình xin fb bạn zoi