PDA

View Full Version : tv web 1.80 ,giá mấy củ ,dezend file cần thiết ( đừng chém )

Mr.Hau
26-05-11, 02:24 AM
Chở lại đây,dạo này phải đi làm việc xa nhà,chỉ đêm mới có tg ol 1 chút nên công việc dev web tạm ngừng.Thấy mấy em nhỏ kêu 1.81 của bác vân nhà ta giá 2củ 5( đối với bản no zend) thôi thì chưa có bản 1.81 đành fix cái 1.80 vậy,thực ra cũng chẳng khác là mấy

Code gốc chẳng biết đâu cả,nhưng khi dezend thì tòan thấy Mr.Cuong ( nhưng bác cường dezend kém quá xong lại zend lại thành ra lỗi ghê )
ngồi fix mấy tiếng đồng hô cũng tạm tạm nên share cho mấy em nhỏ đỡ tốn tiền mua( việt nam mà )

demo thì đây : ( Ai hận thì ddos chơi cũng được,domain của tui đó ) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link down đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai rảnh direct kẻo die thì buồn :D
cài đặt thì chạy domain/caidat là ok,pass tự đổi
nhớ cài zendguard trước nhé ( chỉ dezend 1 số cái quan trọng thui )

p/s : cái antiddos bạn vân khẳng định là tự dev,nhưng khi tớ yêu cầu test demo thì bảo không phải VIP ko đc test :D , bán cho khách ít cũng 5 lít
chắc buôn bán nước ngoài quen rùi nên chơi toàn $$ giá cao :D
tớ dezend cái firewall thấy nó giống DNP quá ;))

blackcatyb
26-05-11, 03:08 AM
Bác có thể cho em cái YM của bác đc không khi nào cần còn biết đường tìm :D

blackcatyb
26-05-11, 03:18 AM
Bóc tem lun ;) .

blackcatyb
26-05-11, 03:23 AM
Tiện thể Up lên MF cho ae lun :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

babykute
26-05-11, 07:08 AM
Chở lại đây,dạo này phải đi làm việc xa nhà,chỉ đêm mới có tg ol 1 chút nên công việc dev web tạm ngừng.Thấy mấy em nhỏ kêu 1.81 của bác vân nhà ta giá 2củ 5( đối với bản no zend) thôi thì chưa có bản 1.81 đành fix cái 1.80 vậy,thực ra cũng chẳng khác là mấy

Code gốc chẳng biết đâu cả,nhưng khi dezend thì tòan thấy Mr.Cuong ( nhưng bác cường dezend kém quá xong lại zend lại thành ra lỗi ghê )
ngồi fix mấy tiếng đồng hô cũng tạm tạm nên share cho mấy em nhỏ đỡ tốn tiền mua( việt nam mà )

demo thì đây : ( Ai hận thì ddos chơi cũng được,domain của tui đó ) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link down đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai rảnh direct kẻo die thì buồn :D
cài đặt thì chạy domain/caidat là ok,pass tự đổi
nhớ cài zendguard trước nhé ( chỉ dezend 1 số cái quan trọng thui )

p/s : cái antiddos bạn vân khẳng định là tự dev,nhưng khi tớ yêu cầu test demo thì bảo không phải VIP ko đc test :D , bán cho khách ít cũng 5 lít
chắc buôn bán nước ngoài quen rùi nên chơi toàn $$ giá cao :D
tớ dezend cái firewall thấy nó giống DNP quá ;))

Có nhầm không anh hậu cái này mà là 1.81 a'..........:-ss

1.81 demo nè :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ac1250
26-05-11, 07:38 AM
Mấy Anh Cho Em Hỏi Đường Link ADMIN Để Vào Quản Lý Trang Là Link Nào :(

LHB_LOVE
26-05-11, 07:45 AM
Link media ko die đây ^_^ !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass : binhduongvn.net
thanks for share :)

Mr.Hau
26-05-11, 08:20 AM
Có nhầm không anh hậu cái này mà là 1.81 a'..........:-ss

1.81 demo nè :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Những gì mình edit,fix,chỉnh sửa... thì hãy nên sell.Chứ đừng lấy của người khac đi sell thì xấu hổ quá em trai ơi.Đọc kĩ tiêu đề đi 1.80 mà ku em

babykute
26-05-11, 08:26 AM
Những gì mình edit,fix,chỉnh sửa... thì hãy nên sell.Chứ đừng lấy của người khac đi sell thì xấu hổ quá em trai ơi.Đọc kĩ tiêu đề đi 1.80 mà ku em

Thế cái gì ở web anh đây anh hậu:TVWeb_v1.81 fix crack by Mr.Hau (ymsgr:sendim?nhatki_http)
CÔNG TY MÁY TÍNH PHONG LAN (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ® mua bản quyền sử dụng phiên bản Pro

Mà bản này sao giống 1.75 bên kia thế....... Mà em sell là chuyện của em tất nhiên phải có editr hoặc fix lại cho nó khác một ít chứ..:D

P/S: thêm nữa là có nhiều người sell chứ đâu phải mình em... Em còn hơn cái loại đi xin về rồi sell kìa VD như cái thằng nguyenhoangxuanvuong chẳng hạn

TRIEN
26-05-11, 08:43 AM
ban ơi mình cai cả zend rồi sao nó còn báo thế này

apple
26-05-11, 09:17 AM
sao bảng xếp hạng tối đen như mực thế bác Hậu ơi ;))

bn_gsm
26-05-11, 09:52 AM
sao bảng xếp hạng tối đen như mực thế bác Hậu ơi ;))

Cái đó bạn xóa cookie đi là ok dùng duyệt FireFox Ctrl + Shift + delete để xóa

TRIEN
26-05-11, 10:01 AM
ban ơi mình cai cả zend rồi sao nó còn báo thế này

ban nao xem loi nay hộ mihf với . Trước toàn cài FW h` thử cài wweb này nhưng toàn bị lỗi này. Mặc dù đã cài ZEnd

apple
26-05-11, 10:04 AM
ban nao xem loi nay hộ mihf với . Trước toàn cài FW h` thử cài wweb này nhưng toàn bị lỗi này. Mặc dù đã cài ZEnd

Chắc bản zend ko phù hợp, mà cài xong phải vào tìm trong php.ini trong xampp chuyển dòng gì gì đó từ 0 về 1 mới được ;))

TRIEN
26-05-11, 10:15 AM
Chắc bản zend ko phù hợp, mà cài xong phải vào tìm trong php.ini trong xampp chuyển dòng gì gì đó từ 0 về 1 mới được ;))

chuyển rồi bạn à. THế xài zend nào đẻ phủ hợp

bn_gsm
26-05-11, 10:24 AM
mình không biết có mấy loại Zend nhưng mình dùng bản này được nè ZendOptimizer-3.3.3-Windows-i386.exe

chubelonton
26-05-11, 10:39 AM
Thế cái gì ở web anh đây anh hậu:TVWeb_v1.81 fix crack by Mr.Hau (ymsgr:sendim?nhatki_http)
CÔNG TY MÁY TÍNH PHONG LAN (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ® mua bản quyền sử dụng phiên bản Pro

Mà bản này sao giống 1.75 bên kia thế....... Mà em sell là chuyện của em tất nhiên phải có editr hoặc fix lại cho nó khác một ít chứ..:D

P/S: thêm nữa là có nhiều người sell chứ đâu phải mình em... Em còn hơn cái loại đi xin về rồi sell kìa VD như cái thằng nguyenhoangxuanvuong chẳng hạn

thằng chó này bị điếc,mày kêu fix 1 số bug à,mày thì biết cái cục cức gì mà fix,cả cái web musieunhan của mày lúc trước nó nạp card không có vnđ và không add được skill buffdame cho sum mày củng chã biết làm sao,rồi đến cái lỗi db sữa để reset khi người ta sài web khác rồi sài lại web này cũng đeo biết sữa sao cho nó reset,còn bày đặt đi fix web thieuvan nói nghe buồn cười,mày kêu tao đi xin địt mẹ tao đâu có nhục mặt xin xỏ như mày đâu,tao thề chưa bao giờ xin ai cái gì cả,có tiền tao thích tao mua,
cảnh báo cho anh em mua web babykute:mu phải là mu chuẩn bị online,db phải db mới nên mua,còn db đả online muốn đổi web này thì đừng nên mua,vì nó có biết sửa mẹ gì đâu !^^

apple
26-05-11, 10:46 AM
trời, lại thế rồi
30 ký tự........................ a

TRIEN
26-05-11, 10:51 AM
mình không biết có mấy loại Zend nhưng mình dùng bản này được nè ZendOptimizer-3.3.3-Windows-i386.exe

minh cung dung zend này mà . Nhưng không được cậu à

bn_gsm
26-05-11, 11:23 AM
thằng chó này bị điếc,mày kêu fix 1 số bug à,mày thì biết cái cục cức gì mà fix,cả cái web musieunhan của mày lúc trước nó nạp card không có vnđ và không add được skill buffdame cho sum mày củng chã biết làm sao,rồi đến cái lỗi db sữa để reset khi người ta sài web khác rồi sài lại web này cũng đeo biết sữa sao cho nó reset,còn bày đặt đi fix web thieuvan nói nghe buồn cười,mày kêu tao đi xin địt mẹ tao đâu có nhục mặt xin xỏ như mày đâu,tao thề chưa bao giờ xin ai cái gì cả,có tiền tao thích tao mua,
cảnh báo cho anh em mua web babykute:mu phải là mu chuẩn bị online,db phải db mới nên mua,còn db đả online muốn đổi web này thì đừng nên mua,vì nó có biết sửa mẹ gì đâu !^^

Đánh nhau To Rồi

30 Char Char Char

bn_gsm
26-05-11, 11:24 AM
minh cung dung zend này mà . Nhưng không được cậu à

bản Zend em cài ok cái web này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TRIEN
26-05-11, 11:50 AM
bản Zend em cài ok cái web này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minh cung dung cai này mà của huntersun share mà

bn_gsm
26-05-11, 11:54 AM
minh cung dung cai này mà của huntersun share mà

zend_optimizer.enable_loader = 1

anh fig đoạn này chưa

TRIEN
26-05-11, 11:57 AM
zend_optimizer.enable_loader = 1

anh fig đoạn này chưa
Rồi mà bạn . Mình đã làm rồi nhưng không được. Bạn có cài được chưa nếu cài được rồi thì xin YM nói chuyện .chứ cứ vào 4r hỏi thế này ngại quá

bn_gsm
26-05-11, 12:01 PM
mình gửi Y/M vào mục nhắn tin riêng đó của cậu đó

khuek8b
26-05-11, 12:14 PM
bản này có cái gì đặc biệt đâu.tui có cả dezend bản này.khác gì 1.75

apple
26-05-11, 12:32 PM
bản này có cái gì đặc biệt đâu.tui có cả dezend bản này.khác gì 1.75

người ta có lòng thì share thế thôi cậu ;))

tuananhc1
26-05-11, 12:48 PM
Sao cái bảng xếp hạng nó cứ đen thui vậy nhỉ, cookie thì ko phải :(
à tìm được rồi

hoaclub.s2
26-05-11, 01:08 PM
làm thế này bạn Thiếu Vân chết đói mất wa thui =)) =))

godhoang
26-05-11, 01:27 PM
làm thế này bạn Thiếu Vân chết đói mất wa thui =)) =))
Chết bớt càng tốt =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

godhoang
26-05-11, 01:34 PM
Web này kì ghê, hình như không xài đc ở vps hay sao ấy, đem về máy nhà win xp thì ok, mà đem lên win2k3 ở vps thì giống bạn Trien

tuananhc1
26-05-11, 02:45 PM
xài trên vps bình thường mà nhỉ

Mr.Cuong
26-05-11, 04:15 PM
Bản này vẫn là 1.75 thôi 1.80 đâu ra ;))

@Code gốc chẳng biết đâu cả,nhưng khi dezend thì tòan thấy Mr.Cuong ( nhưng bác cường dezend kém quá xong lại zend lại thành ra lỗi ghê ) Việc gì phải DeZend tui có hẳn bản Full No Zend mua của Bác Vân mà . Còn bác DeZend ra lỗi do tại bác kém quá mà thôi ;))

babykute
26-05-11, 04:18 PM

cái DKM mày bị điếc hả. Bố mày sell web musieunhan lúc nào mà mày lắm mồm DKM mày web ấy lỗi chuyển vnd bố mày đéo dùng đéo thèm fix... loz mẹ mày đéo biết cái loz gì thì đừng có sủa bậy.. Không ăn được đạp đổ đây mà....! Mà lại loại nói đéo biết ngượng mồm như mày có nói cũng vô dụng tao thấy xấu hổ thay cho cái thằng mặt loz như mày.. Trình độ đéo biết đến đâu mà còn ra vẻ ta đây PRO( tự sướng còn để người khác sướng với)..! Mày đéo làm gì được tao thì lấy cái chữ kí ra dọa tao chắc..:)).. Nói thật mày làm được cái đéo gì cho người khác nào cài free chắc 50K/1 lần gọi là Free ah.. Lừa đảo người khác cũng không ít lại còn đến nỗi mặt dày đi dạy đời người khác.. Khâm phục mày luôn.. Lại còn cảnh báo anh em,, cảnh cái loz mày ấy.. Mày đắc tội lừa đảo không ít người bức xúc với cái thằng ml` như mày đau....=))

P/S: Mà mày nói tao hay lắm thế mày có làm được không trình độ mày đến đâu mày tự biết còn mày làm không đc cũng đừng nói người khác không đc.. Tội nghiệp thằng bé, bé thê mà ngu.:))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

apple
26-05-11, 04:19 PM

@Code gốc chẳng biết đâu cả,nhưng khi dezend thì tòan thấy Mr.Cuong ( nhưng bác cường dezend kém quá xong lại zend lại thành ra lỗi ghê ) Việc gì phải DeZend tui có hẳn bản Full No Zend mua của Bác Vân mà . Còn bác DeZend ra lỗi do tại bác kém quá mà thôi ;))

cao thủ đã ra mặt ;))
30 charrrrrrrrrr

tuananhc1
26-05-11, 04:47 PM
Dùng IE không hiện toolbar nhỉ :D

Mr.Hau
26-05-11, 04:53 PM

Ka ka,dạo này lặn lâu thế.PM không thấy trả lời,cũng chẳng biết ai zend cái bản này nữa.Nhưng chắc chắn điều trước khi zend là đã bị lỗi.Nhưng nếu có tg thì fix cũng xong,chỉ tại dạo này hơi bận.Cái web đang dev dở còn phải gác lại mà :D

hateroc22
26-05-11, 04:56 PM

chuẩn rồi .................................. 30 char \m/

TRIEN
26-05-11, 05:08 PM
Web này kì ghê, hình như không xài đc ở vps hay sao ấy, đem về máy nhà win xp thì ok, mà đem lên win2k3 ở vps thì giống bạn Trien
chuẩn rồi > mình cugnx đang sài Win2k3 đấy . Khong hiểu lỗi sao cả

tranthuy
26-05-11, 05:15 PM
Ai có bản zend gốc post lên để mình dezend xem nào, biết đâu anh em 4rum lại có bản ngon để dùng hehe

apple
26-05-11, 07:40 PM
Ai có bản zend gốc post lên để mình dezend xem nào, biết đâu anh em 4rum lại có bản ngon để dùng hehe

dezend được nhưng biết sửa k mới là vấn để, dezend xong mà ko bik sửa thì cũng vứt :))
tool dezend cũng chỉ dezend được 1 phần. Phần lớn là có lỗi ;))

hoaclub.s2
26-05-11, 07:46 PM
cái DKM mày bị điếc hả. Bố mày sell web musieunhan lúc nào mà mày lắm mồm DKM mày web ấy lỗi chuyển vnd bố mày đéo dùng đéo thèm fix... loz mẹ mày đéo biết cái loz gì thì đừng có sủa bậy.. Không ăn được đạp đổ đây mà....! Mà lại loại nói đéo biết ngượng mồm như mày có nói cũng vô dụng tao thấy xấu hổ thay cho cái thằng mặt loz như mày.. Trình độ đéo biết đến đâu mà còn ra vẻ ta đây PRO( tự sướng còn để người khác sướng với)..! Mày đéo làm gì được tao thì lấy cái chữ kí ra dọa tao chắc..:)).. Nói thật mày làm được cái đéo gì cho người khác nào cài free chắc 50K/1 lần gọi là Free ah.. Lừa đảo người khác cũng không ít lại còn đến nỗi mặt dày đi dạy đời người khác.. Khâm phục mày luôn.. Lại còn cảnh báo anh em,, cảnh cái loz mày ấy.. Mày đắc tội lừa đảo không ít người bức xúc với cái thằng ml` như mày đau....=))

P/S: Mà mày nói tao hay lắm thế mày có làm được không trình độ mày đến đâu mày tự biết còn mày làm không đc cũng đừng nói người khác không đc.. Tội nghiệp thằng bé, bé thê mà ngu.:))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

2 thằng bệnh này ! toppic của người ta không chửi nhau nữa ! có chửi ra kia lập toppic mà chứi nghe

TRIEN
26-05-11, 07:51 PM
các bạn ơi sao mình cái ok rồi. nhưng chỉ vào đc localhost thôi . Vào domain thìkhonog được . đợi 1 chút là nó trở về web NBB

apple
26-05-11, 07:56 PM
các bạn ơi sao mình cái ok rồi. nhưng chỉ vào đc localhost thôi . Vào domain thìkhonog được . đợi 1 chút là nó trở về web NBB
config trong home chưa cậu config/config_domain.php thành domain của cậu.
ko được thì cậu ghi rõ ra coi nào, viết khó dịch thế ;))

TRIEN
26-05-11, 08:09 PM
config trong home chưa cậu config/config_domain.php thành domain của cậu.
ko được thì cậu ghi rõ ra coi nào, viết khó dịch thế ;))
Cám ơn bạn nhá ok rồi . Nhưng đăng ký nó báo thế này . Nó toàn báo là không có quyền truy cập . Liệu có phải Do DB không minhf đang dùn DB 10.07.65 SCF

apple
26-05-11, 08:16 PM
Cám ơn bạn nhá ok rồi . Nhưng đăng ký nó báo thế này . Nó toàn báo là không có quyền truy cập . Liệu có phải Do DB không minhf đang dùn DB 10.07.65 SCF

Nó chưa kết nối tới server, kiểm tra xem nó kết nối chưa domain.com/checconnect.php
nếu chưa kết nối được vào server/config.php thêm IP của domain vào

p/s: à quên, cảm ơn thì dùng hành động nhá :x

TRIEN
26-05-11, 08:27 PM
mình đã kiểm tra nhừng mình vào phần config của server ADd thêm vào rồi nhưng vẫn không đc bạn à.

Kiểm tra kết nối đến Server

Tình trạng: Chưa cập nhập IP của Hosting trong trong file config.php của phần WebServer . Cách tìm IP của Hosting xem tại: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

apple
26-05-11, 08:34 PM
mình đã kiểm tra nhừng mình vào phần config của server ADd thêm vào rồi nhưng vẫn không đc bạn à.

Kiểm tra kết nối đến Server

Tình trạng: Chưa cập nhập IP của Hosting trong trong file config.php của phần WebServer . Cách tìm IP của Hosting xem tại: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

à, vào home config trong file config.php
bạn phải gõ địa chỉ server vào. VD: xxxx.myvnc.com/server
good luck

TRIEN
26-05-11, 08:37 PM
à, vào home config trong file config.php
bạn phải gõ địa chỉ server vào. VD: xxxx.myvnc.com/server
good luck
bạn ơi có làm rồi nhưng mà không được. Bạn có YM không send qua mình hoặc buzz qua yahoo này cho mình nhá mr.t2ub

apple
26-05-11, 08:42 PM
bạn ơi có làm rồi nhưng mà không được. Bạn có YM không send qua mình hoặc buzz qua yahoo này cho mình nhá mr.t2ub

Buzz òy, nhưng ko có động tĩnh gì :|

Mr.Cuong
26-05-11, 08:46 PM
Ka ka,dạo này lặn lâu thế.PM không thấy trả lời,cũng chẳng biết ai zend cái bản này nữa.Nhưng chắc chắn điều trước khi zend là đã bị lỗi.Nhưng nếu có tg thì fix cũng xong,chỉ tại dạo này hơi bận.Cái web đang dev dở còn phải gác lại mà :D

Lo đi làm chứ ngồi ko có mà ăn cám :D . Nói cho bác rõ lun bản này trước khi Zend ko hề có lỗi gì nhé ko tin cứ hỏi Ku Hateroc22 xem xài có lỗi gì ko ;)) , còn lỗi là do bác DeZend ra sao ấy mới có lỗi hoặc do lúc người nào đó Up lên chèn cái gì lên thôi chứ bản gốc tui và Hateroc22 đang xài làm gì có Bug nào

TRIEN
26-05-11, 09:33 PM
Mình vào xem bảng xếp hạng mà nó cứ den xì nè không biết bị sao

babykute
26-05-11, 09:42 PM
2 thằng bệnh này ! toppic của người ta không chửi nhau nữa ! có chửi ra kia lập toppic mà chứi nghe

Không phải chuyện của mình thì ngậm mồm dùm cái............!!!!!!!!

wan0124
26-05-11, 10:43 PM
cùng cảnh hic ai có database SCF xài cho web này ko share mình với thank nhiều

thecong
26-05-11, 10:58 PM
thằng nào có hàng thằng ý dùng ka ka ka ka

,rồi đến cái lỗi db sữa để reset khi người ta sài web khác rồi sài lại web này cũng đeo biết sữa sao cho nó reset,còn bày đặt đi fix web thieuvan nói nghe buồn cười,mày kêu tao đi xin địt mẹ tao đâu có nhục mặt xin xỏ như mày đâu,tao thề chưa bao giờ xin ai cái gì cả,có tiền tao thích tao mua,

bạn biết sửa à

cái lỗi db nó còn có nhiều lỗi khác cơ, có 2 lỗi thường gặp

1- ko reset được như bạn nói
2- login được dùng chức năng ok, nhưng khi xem danh sách nhân vật thì báo lỗi ko thể gọi cái gì gì ấy

he he he he, bạn biết sửa thì bạn chỉ cho mọi người đê, hay là .................

apple
27-05-11, 07:00 AM
hầu như dezend toàn gặp lỗi, khó có thể fix hết được, tốt nhất cứ sài lic cho nó lành ;))

_Jack_
27-05-11, 08:48 AM
Bản này ai biết config file config_domain thì chỉ với.Và Phần pass để vào Mục News để viết tin tức nữa.Mong anh em chỉ giáo

apple
27-05-11, 09:07 AM
Bản này ai biết config file config_domain thì chỉ với.Và Phần pass để vào Mục News để viết tin tức nữa.Mong anh em chỉ giáo

viết tin tức cậu vào domain/news
pass vào news thì cậu vào chỉnh lại pass bị mã hóa MD5 đó :)

_Jack_
27-05-11, 09:15 AM
Ai đã đưa được bản này lên online hướng dẫn mình với.mình đưa lên online nó toàn nhảy vào config_domain.Mình cũng đã config file config_domain bằng nhiều cách rồi mà vẫn không được.

tuananhc1
27-05-11, 09:55 AM
Mình vào xem bảng xếp hạng mà nó cứ den xì nè không biết bị sao
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ranking.html
tìm:

<div id="mainsub_title">BẢNG XẾP HẠNG</div>
<div id="mainsub_inner_n"></div>
<div id="mainsub_inner_c">
<div id="mainsub_inner_content">thay thế bằng

<div id="mainsub_ranking_n"></div>
<div id="mainsub_ranking_c">
<div id="mainsub_inner_content">ranking_month.html
tìm:

<div id="mainsub_title">XẾP HẠNG THÁNG</div>
<div id="mainsub_inner_content">thay thế bằng:

<div id="mainsub_inner_content">
ranking_guild.html
tìm:

<div id="mainsub_title">XẾP HẠNG BANG HỘI</div>
thay thế bằng:

TRIEN
27-05-11, 10:53 AM
viết tin tức cậu vào domain/news
pass vào news thì cậu vào chỉnh lại pass bị mã hóa MD5 đó :)
không hiểu vào phần news / xong vào đâu nữa. Mình vào file users.db.php nhưng không biết chỉnh đâu :)

NhocCoi
27-05-11, 11:17 AM
" e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e " 123456
copy đoạn này vào mã Md5 :)
User thì nhìn vào nó coi user gì, cái này mà còn phải hỏi thì đừng dùng web nữa

chubelonton
27-05-11, 11:19 AM

mày ko sell thì làm gì có người mua rồi bị lỗi đó pm tao nhờ tao fix,giờ tao vẫn còn giữ cái web đó nè, herher chú ngóc quá,anh mà them đi ăn cái này với chú à,anh lúc nào củng có nguồn thu nhập ỗn định không có như chú có cái web suốt ngày đem sell,tóm lại anh mua về dùng nhưng không dùng có người coi demo rồi đòi sell thì anh sell chứ để đó làm gì,,rồi chú sủa quá nên anh đem lên đây share free luôn cho anh em sài,đâu có như cậu bô bô cái mõ sủa suốt ngày rồi không làm gì được cho đời,ngoài cất cái web đó vào lìn má chú.còn cái vụ 50k gì đó,thà ko lấy thì thôi chứ có ai cài nguyên cái đi lấy 50k làm gì cho nó mang tiếng.chắc anh phãi gữi chú ra phú quốc để họ huấn luyện lại,ngoài đó nghe nói dạo này huấn luyện chó becgie lên tay lắm!thui có gì pm yaho mình mà sủa nhé,ở đây cho anh em người ta thảo luận web,chứ sủa hoài họ ghét chú đấy,vì chú chỉ biết bô bô !^^^,mà nhìn chứ ký nực cười,bảo mật tốt !^^,web netbanbe đó giờ nỗi tiếng bảo mật tốt,chứ chú biết cức gì bày đặc nói bảo mật tốt,có cái nạp thẻ mà ko nhận được vnd chỉ cẩn đem cái install gốc vào install lại là okie củng đéo biết fix,ko biết làm gì được cho đời nữa,đi ăn cức đi!

whylove
27-05-11, 11:21 AM
không hiểu vào phần news / xong vào đâu nữa. Mình vào file users.db.php nhưng không biết chỉnh đâu :)

copy rồi paste đè vào
admin/123456 << user đăng nhập đó bạn

wan0124
27-05-11, 11:42 AM
mâấy cha bớt thời gian xoắn nhau đi support mâấy mem bị lỗi ko đc ah :-s toàn xoắn để chứng tỏ trình ai cao hơn

gauandy
27-05-11, 11:58 AM
bán TVWeb 1.85 Full .Liên hệ trieuthieuvan290590 :))

becuhung
27-05-11, 12:04 PM
May hom nua co ban 1.81 to lai dua cho hau fang tiep.kaka.
[-o< [-o< [-o< [-o< thieuvan [-o< [-o< [-o< [-o< [-o<
oi dau tim wa'

(Co' nhung hjnh bong a^m tha^`m va` la.ng le~)

babykute
27-05-11, 12:19 PM
mày ko sell thì làm gì có người mua rồi bị lỗi đó pm tao nhờ tao fix,giờ tao vẫn còn giữ cái web đó nè, herher chú ngóc quá,anh mà them đi ăn cái này với chú à,anh lúc nào củng có nguồn thu nhập ỗn định không có như chú có cái web suốt ngày đem sell,tóm lại anh mua về dùng nhưng không dùng có người coi demo rồi đòi sell thì anh sell chứ để đó làm gì,,rồi chú sủa quá nên anh đem lên đây share free luôn cho anh em sài,đâu có như cậu bô bô cái mõ sủa suốt ngày rồi không làm gì được cho đời,ngoài cất cái web đó vào lìn má chú.còn cái vụ 50k gì đó,thà ko lấy thì thôi chứ có ai cài nguyên cái đi lấy 50k làm gì cho nó mang tiếng.chắc anh phãi gữi chú ra phú quốc để họ huấn luyện lại,ngoài đó nghe nói dạo này huấn luyện chó becgie lên tay lắm!thui có gì pm yaho mình mà sủa nhé,ở đây cho anh em người ta thảo luận web,chứ sủa hoài họ ghét chú đấy,vì chú chỉ biết bô bô !^^^,mà nhìn chứ ký nực cười,bảo mật tốt !^^,web netbanbe đó giờ nỗi tiếng bảo mật tốt,chứ chú biết cức gì bày đặc nói bảo mật tốt,có cái nạp thẻ mà ko nhận được vnd chỉ cẩn đem cái install gốc vào install lại là okie củng đéo biết fix,ko biết làm gì được cho đời nữa,đi ăn cức đi!

Chú mày khôn lắm công nhận ăn cướp còn biết cắn lại người ra vẻ ta đây thanh cao....:)) Đéo biêt loz mẹ mày chát cái loại xi măng hãng gì lại đẻ ra cai thằng mặt loz như mày.. Cái người mà mày bán web cho nó ây đang bức xúc muốn tìm mày hỏi chuyện đây mày thấy cái log chát chứ.. Setup cho người ta rồi ăn cắp web còn ra vẻ không phải mày có điếc hay không mà nói hài vl` tao co bao giờ sell FW mà cái lỗi đó ông mày thừa sức fix còn hơn cái loại nói cho hay mồm không fix đc bảo người ta giống mình :)). Cái vụ 50K không phải tự nhiên tao nói mày đâu có người bị mày lừa kiểu đó bức xúc pm tao nói chuyện đó không phải chỉ 1 người khinh mày như con chó đâu.=)) nói chuyện với 1 thằng chẳng biết xấu hổ là gì đúng là tốn nước bọt.. Không cãi được người khác thì đem những chuyện mãi tận đâu đâu ra bắt chẹt.. hay cho thằng mặt dày như mày...:))

hoaclub.s2
27-05-11, 12:24 PM
Chú mày khôn lắm công nhận ăn cướp còn biết cắn lại người ra vẻ ta đây thanh cao....:)) Đéo biêt loz mẹ mày chát cái loại xi măng hãng gì lại đẻ ra cai thằng mặt loz như mày.. Cái người mà mày bán web cho nó ây đang bức xúc muốn tìm mày hỏi chuyện đây mày thấy cái log chát chứ.. Setup cho người ta rồi ăn cắp web còn ra vẻ không phải mày có điếc hay không mà nói hài vl` tao co bao giờ sell FW mà cái lỗi đó ông mày thừa sức fix còn hơn cái loại nói cho hay mồm không fix đc bảo người ta giống mình :)). Cái vụ 50K không phải tự nhiên tao nói mày đâu có người bị mày lừa kiểu đó bức xúc pm tao nói chuyện đó không phải chỉ 1 người khinh mày như con chó đâu.=)) nói chuyện với 1 thằng chẳng biết xấu hổ là gì đúng là tốn nước bọt.. Không cãi được người khác thì đem những chuyện mãi tận đâu đâu ra bắt chẹt.. hay cho thằng mặt dày như mày...:))

eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee . 2 ông tướng đây toppic của người ta có ra Y!M đi

Mr.Quy
27-05-11, 03:17 PM

cái hình này ngày xưa là do mình sửa lại =))
nhìn kỹ lại vẫn còn lỗi sửa = paint =)) =))
firewall này chắc cũng lấy từ cái cũ mà ra chứ móc đâu ra =))

nguvadot
27-05-11, 03:31 PM
web này hình như còn bị lỗi rs ko đc hả , thấy kick vào mà chẳng hiện gì cả , hay chỉ dùng cho scf . enc ko xài đc ?

TRIEN
27-05-11, 04:22 PM
ban ơi sao mình nạp thử thẻ vào chức năng nạp thẻ Nhưng không biêt phần quản lý thẻ ở đâu nhá. Mình vào domain/admin.php rồi nhưng không thấy

apple
27-05-11, 04:25 PM
ban ơi sao mình nạp thử thẻ vào chức năng nạp thẻ Nhưng không biêt phần quản lý thẻ ở đâu nhá. Mình vào domain/admin.php rồi nhưng không thấy

server/admin
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

TRIEN
27-05-11, 04:40 PM
server/admin
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
Cám ơn bạn nhá đưcoj rồi. Đang test thêm nhưng chức năng của wweb này đã . Chưa sử dụng bao giờ nên háo hức ")) . Nhưng lúc được lúc lại báo thế này . Cậu ơi tai sao nhiều chỗ nó cứ đen xì thế nhì phải Keo chuột mới nhìn rõ chứ. Cậu biết fix không
Dữ liệu lỗi. Hiện tại chỉ cho phép năm : 2011 từ 2008 đến 2010

chubelonton
27-05-11, 05:34 PM
50k mà tao củng đi lừa à,mày cần ko pm tao cho ngay 1 card 100k,sủa hoài người ta nói tao củng giống mày(becgie)thôi thì biết gì giúp anh cái đó hay hơn sủa go go vậy!^^
bạn TRIEN gì đó sửa ở đây nè:
vào server/admin/view_card edit như mình chẳng hạn
[QUOTE]if (eregi("[^0-9$]", $thang))
{
echo "<center>Dữ liệu lỗi. Tháng : $thang chỉ được sử dụng số.</center>"; exit();
}

if ($thang < 1 OR $thang >12)
{
echo "<center>Dữ liệu lỗi. Tháng : $thang chỉ từ 1 đến 12</center>"; exit();
}
if (eregi("[^0-9$]", $nam))
{
echo "<center>Dữ liệu lỗi. Năm : $nam chỉ được sử dụng số.</center>"; exit();
}
if ($nam < 2008 OR $nam >2011)
{
echo "<center>Dữ liệu lỗi. Hiện tại chỉ cho phép năm : $nam từ 2008 đến 2010</center>"; exit();[QUOTE]

babykute
27-05-11, 05:44 PM
Mày lừa người được nhiều tiền nên hào phóng nhờ......:)) Nge đâu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đang săn mày :))

TRIEN
27-05-11, 07:52 PM
bạn nào giúp mình xem lỗi gì đây hôm trước mình vào được hôm nay không biết ngichj ngợm gì l ại ra lỗi thế này

heroes1412
27-05-11, 08:15 PM

ĐỪng nóng pro ơi :D, thì nó cũng phải nói thế thì họ mới mua chứ :D

Chẳng lẽ lại viết là "Web dc share trên clbgamesvn, chỉ bik sửa Sửa Tên Tuổi bởi babykute" à =)

heroes1412
27-05-11, 08:16 PM
Mày lừa người được nhiều tiền nên hào phóng nhờ......:)) Nge đâu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đang săn mày :))

Đừng chém gió nữa pro ơi :">, t là admin ở X nè, có thấy ai Săn Đón ai đâu :(

apple
27-05-11, 08:18 PM
bạn nào giúp mình xem lỗi gì đây hôm trước mình vào được hôm nay không biết ngichj ngợm gì l ại ra lỗi thế này

vào trong folder home/admin/listip.txt
xoá hết đi thêm vào là 127.0.0.1, phòng ngừa bị kẻ gian vào ;))

_Jack_
27-05-11, 08:30 PM
Cái đó bạn xóa cookie đi là ok dùng duyệt FireFox Ctrl + Shift + delete để xóa

sao mình làm theo bạn nói rồi là bảng xếp hạng vẫn tối om vậy?

apple
27-05-11, 08:38 PM
sao mình làm theo bạn nói rồi là bảng xếp hạng vẫn tối om vậy?

của cậu đây thi, chẳng chịu đọc gì cả ;))
ranking.html
tìm:

thay thế bằng

ranking_month.html
tìm:

thay thế bằng:

ranking_guild.html
tìm:

thay thế bằng:

nguvadot
27-05-11, 08:48 PM
mình là thành viên lâu năm của xgroup ( dạo này xgoup đã close ) và chưa bao h nghe đến xgroup truy tìm ai cả :( ( phét). với lại mình không biêt bạn chụp cái ảnh về nbteam ko biết có ý gì hay là khoe khang ta đây là thành viến của 1 diễn đàn UG :((
mình đi đã qua nhiều forum UG và nhận thấy nbteam là forum cùi bắp nhất nên làm ăn xin đừng phô nó ra :(( vài dòng cho các hạ xin hết. ai có hứng thú thì qua thegioivohinh.com chơi nha :D

babykute
27-05-11, 09:35 PM

Chẳng lẽ lại viết là "Web dc share trên clbgamesvn, chỉ bik sửa Sửa Tên Tuổi bởi babykute" à =)

Có chắc là web ở trên clbgamesvn không... Không biết thì đừng tham gia chuyện của người khác, Biết Mình PRO hơn rồi nên không cần nói vậy đâu.. Còn Việc nge chubelonton bị săn là do một người có yahoo là :tiny.babiez nói tình hình là chubelonton quen người này đấy :)) Bảo vệ nhau đâu cần phải vậy :)) Còn cái tấm pic là hateroc22 [-C.N.C-] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) send ta show lên làm cảnh đấy có vấn đề gì không....!!!!!!!

chubelonton
27-05-11, 10:53 PM

thanks đại ca,nhưng thật sự nếu em ko nhầm lẫn cái nick heroes1412 với cái nick hateroc22 thì chắc ko có chuyện như bay giờ,lúc đầu định add nick huynh làm quen ai ngờ đi add nhầm thằng khùng kia,nên mới có sự việc này.
còn babykute ơi,bên kia nó săn lùng tao à,tao ko có hoạt động bất cứ hình thư kinh doanh nào như mày cả hoặc liên quan đến online trên mạng cả,thật vớ vẫn,ko biết sẽ săn tao thế nào nữa,mà chắc ko ai rãnh như mày nghỉ đâu,còn cái web này,tao ko phải là người viết hay chế ra,tao chỉ là người mua về sử dụng,nhưng ko sử dụng thì có quyền bán đi,có ai cấm cái này ko,mua thế nào tao bán thế đó,tất nhiên là rẻ hơn so với lúc mua.nhưng chỉ bán đúng 2 người!rồi tao share luôn,vì tao thấy mày khá làm dụng nó,mày xem lại kiến thức mày đi,được gì rồi mà đòi sell này sell nó,nếu muốn sell web thieuvan,mày nên xách dép thiếu vân nhiều hơn,cho dù mày biết fix đi nữa,nhưng web đúng của thieuvan thì có máy bug mà fix,nếu nhiều bug thì còn gì gọi là thương mại,chỉ là có ai đó mua full socure rồi mày năn nỉ hay sao đó ăn cấp được rồi đòi sell thôi,cái gì là do chính tay của mày thì mày nên to miệng nói tiêng sell,còn mày nói tao lừa à,mày tưởng láy đồng tiền người khác dễ lắm à,mày thấy đó có cái web này thôi,tao đưa qua đúng như bản tao mua ko khác 1 cái gì mà còn bị chữi lên chữi xuống,chứ người ta bị lừa rồi ngậm miệng chắc!chắc dạo này ko sell được cho em nào nên ghét sửa chữ ký rồi hã!^^thui học hành cho đến nơi đến chốn với ngườita đi em,

chubelonton
27-05-11, 10:58 PM
Có chắc là web ở trên clbgamesvn không... Không biết thì đừng tham gia chuyện của người khác, Biết Mình PRO hơn rồi nên không cần nói vậy đâu.. Còn Việc nge chubelonton bị săn là do một người có yahoo là :tiny.babiez nói tình hình là chubelonton quen người này đấy :)) Bảo vệ nhau đâu cần phải vậy :)) Còn cái tấm pic là hateroc22 [-C.N.C-] (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) send ta show lên làm cảnh đấy có vấn đề gì không....!!!!!!!

qua topic hoi đáp yêu cầu mà xem mọi người bạn luần về người có cái yahoo là tiny.bzbiez kìa,người này đòi đóng cửa cả clb đấy !^^^,(to đầu đi nghe thằng con nít)

mrrainnt
27-05-11, 11:18 PM
;)! Hình như cái này nạp thẻ vào thẳng nhỉ ?

Mr.Cuong
27-05-11, 11:21 PM

Cỡ mày cũng lên tiếng làm gì , khác gì người ta mà nói ;)) . Đáng ra mày ko nên nói câu này vì mày đâu đủ tư cách ...

Mr.Quy
27-05-11, 11:30 PM
đụ mẹ im hết
nói nhiều r' payyyyyyyyyyyyy [-O<
thằng Mr.Cuong nói nhiều a đấmmmmmmmm giờ :">

_Jack_
28-05-11, 01:33 AM
Sao bản Webs này reset không được vậy? kick reset xong chẳng hiện gì cả.Ai chỉ mình với!!!!!!!!!!!!!!!!!

babykute
28-05-11, 07:32 AM
thanks đại ca,nhưng thật sự nếu em ko nhầm lẫn cái nick heroes1412 với cái nick hateroc22 thì chắc ko có chuyện như bay giờ,lúc đầu định add nick huynh làm quen ai ngờ đi add nhầm thằng khùng kia,nên mới có sự việc này.
còn babykute ơi,bên kia nó săn lùng tao à,tao ko có hoạt động bất cứ hình thư kinh doanh nào như mày cả hoặc liên quan đến online trên mạng cả,thật vớ vẫn,ko biết sẽ săn tao thế nào nữa,mà chắc ko ai rãnh như mày nghỉ đâu,còn cái web này,tao ko phải là người viết hay chế ra,tao chỉ là người mua về sử dụng,nhưng ko sử dụng thì có quyền bán đi,có ai cấm cái này ko,mua thế nào tao bán thế đó,tất nhiên là rẻ hơn so với lúc mua.nhưng chỉ bán đúng 2 người!rồi tao share luôn,vì tao thấy mày khá làm dụng nó,mày xem lại kiến thức mày đi,được gì rồi mà đòi sell này sell nó,nếu muốn sell web thieuvan,mày nên xách dép thiếu vân nhiều hơn,cho dù mày biết fix đi nữa,nhưng web đúng của thieuvan thì có máy bug mà fix,nếu nhiều bug thì còn gì gọi là thương mại,chỉ là có ai đó mua full socure rồi mày năn nỉ hay sao đó ăn cấp được rồi đòi sell thôi,cái gì là do chính tay của mày thì mày nên to miệng nói tiêng sell,còn mày nói tao lừa à,mày tưởng láy đồng tiền người khác dễ lắm à,mày thấy đó có cái web này thôi,tao đưa qua đúng như bản tao mua ko khác 1 cái gì mà còn bị chữi lên chữi xuống,chứ người ta bị lừa rồi ngậm miệng chắc!chắc dạo này ko sell được cho em nào nên ghét sửa chữ ký rồi hã!^^thui học hành cho đến nơi đến chốn với ngườita đi em,

Vl` thằng em tao không nhầm bản mày hình như là 1.74 :)) Mà lại bảo không khác cái gì. Mày nói thì hay nge có lý thật mà tình ngay lý gian, tao đéo thèm nói vơi mày

babykute
28-05-11, 07:34 AM
qua topic hoi đáp yêu cầu mà xem mọi người bạn luần về người có cái yahoo là tiny.bzbiez kìa,người này đòi đóng cửa cả clb đấy !^^^,(to đầu đi nghe thằng con nít)

Đúng rồi nó là con nít nên mày mới đi lừa được nó,................:))

tuananhc1
28-05-11, 08:13 AM
người ta share không bán được web nóng mặt hả cậu. dù là bản thấp hơn nhưng về cơ bản chức năng chẳng thua gì, bản 1.8x thấy củng chỉ thêm 1 số cái về mặt themes chứ có gì, vậy cậu nói bản 1.8x hơn chức năng gì, hay củng chỉ bo bo nói là bản 1.8x to hơn 1.7x. Đồng ý rằng có hơn, nhưng về mặt tiền bạc thì dùng bản này là được rồi (:|

_Jack_
28-05-11, 08:29 AM
Sao bản Webs này reset không được vậy? kick reset xong chẳng hiện gì cả.Ai chỉ mình với!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ai chỉ với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!

wan0124
28-05-11, 09:09 AM
các cậu ơi cài xong rồi thay địa chỉ trang web ở đâu vâậy mình vào chỉ thâấy thay tên của trang forum với địa chỉ server còn trang chú thì ko thâấy chỗ nào sửa cả :-s vào domain thì nó nhảy về localhost làm sao bây giờ :-s

babykute
28-05-11, 09:57 AM
người ta share không bán được web nóng mặt hả cậu. dù là bản thấp hơn nhưng về cơ bản chức năng chẳng thua gì, bản 1.8x thấy củng chỉ thêm 1 số cái về mặt themes chứ có gì, vậy cậu nói bản 1.8x hơn chức năng gì, hay củng chỉ bo bo nói là bản 1.8x to hơn 1.7x. Đồng ý rằng có hơn, nhưng về mặt tiền bạc thì dùng bản này là được rồi (:|

Mày có hiểu chuyện gì không vậy, Một lũ có mắt như mu`............................................... .......!!!!!

tranthuy
28-05-11, 10:06 AM
DCM, vào 4rum toàn thấy chửi nhau. Mịa, đợi share bản zend gốc mà ko thấy ai share hết

TRIEN
28-05-11, 10:27 AM
mình không hiểu đây là lỗi gì mà Reset có hiện ở trong bảng xếp hạng mà bên ngoài lại không hiện

wan0124
28-05-11, 10:34 AM
các cậu ơi cài xong rồi thay địa chỉ trang web ở đâu vâậy mình vào chỉ thâấy thay tên của trang forum với địa chỉ server còn trang chú thì ko thâấy chỗ nào sửa cả :-s vào domain thì nó nhảy về localhost làm sao bây giờ :-s

up .

mrrainnt
28-05-11, 11:01 AM
Anh em Xài bản này bỏ chức năng nạp thẻ đi :D. Không thì mất tiền oan đấy ;)

nguvadot
28-05-11, 11:25 AM
Mày có hiểu chuyện gì không vậy, Một lũ có mắt như mu`............................................... .......!!!!!

cho hỏi cái chữ kí của diu có phải phân tích như thế này ko nha!
có 1 con chó đổi trắng thay đen ==> là diu , kéo theo 1 đàn chó ra vẽ thanh cao ===> kéo theo cà dòng họ chó nhà you bao gồm cha mẹ ông bà cố vãi ... của diu , ý là thế hả ~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:> nên ko hiểu . bạn thông cảm:((:((:((:((

wan0124
28-05-11, 11:29 AM
hình như chức năng nạp thẻ là nạp vào tk của ai thì phải cho thẻ 20k vào thì nó đi luôn :-s

mrrainnt
28-05-11, 11:37 AM
- Nói rồi các bạn mún thì coppy 2 file napthe.php - napthe_vtc.php bên chố của chubelonton chép đè vào ;))
- Chứ nạp thẻ là vào tài khoản của người khác đấy

_Jack_
28-05-11, 11:44 AM
Ðề: tv web 1.80 ,giá mấy củ ,dezend file cần thiết ( đừng chém )
Nguyên văn bởi _Jack_

TRIEN
28-05-11, 11:53 AM
- Nói rồi các bạn mún thì coppy 2 file napthe.php - napthe_vtc.php bên chố của chubelonton chép đè vào ;))
tại sao vậy bạn . Mình thử nạp vẫn bt màcó bị sao đâu. Ghi tài khoản nào là tải khoản ấy mà

mrrainnt
28-05-11, 12:28 PM
tại sao vậy bạn . Mình thử nạp vẫn bt màcó bị sao đâu. Ghi tài khoản nào là tải khoản ấy mà

Tài khoản nào là tài khoản ấy ;))!
Nhưng thẻ của bạn sẽ k vào tài khoản Ebank của bạn mà vào tài khoản của người ta ??
Hiểu chưa

wan0124
28-05-11, 12:30 PM

cậu còn bản của chubelonton ko share mình link với hay cho mình 2 file đâấy với topic đó share đc có vài tiếng rồi vì chửi nhau nên del rồi :-s thank cậu trước

mrrainnt
28-05-11, 12:33 PM
- Bản này zend server hết rồi :(!
- Những file đó k cho chỉnh thì bó tay
- Chắc phải pha trộn 2 bản lại ;))

wan0124
28-05-11, 12:50 PM
shae mình 2 file chưa zend của chubelonton share đc ko cậu :-s

mrrainnt
28-05-11, 01:09 PM
shae mình 2 file chưa zend của chubelonton share đc ko cậu :-s

TRIEN
28-05-11, 01:13 PM
Tài khoản nào là tài khoản ấy ;))!
Nhưng thẻ của bạn sẽ k vào tài khoản Ebank của bạn mà vào tài khoản của người ta ??
Hiểu chưa
Mình nạp thẻ thử thì thẻ có chuyển về phần quản lý thẻ của mình mà. Có đi đâu đâu. Hay file nạp thẻ có shell

apple
28-05-11, 01:14 PM
mình đã nói rùi, dezend thì khó tránh khỏi lỗi lắm, cao thủ về PHP mới biết cách sửa.
Còn ai mún bản ko dezend thì pm trieuthieuvan290590 mà hỏi, cái gì cũng có giá của nó

wan0124
28-05-11, 01:16 PM
online đi cậu :D

wan0124
28-05-11, 01:17 PM
Mình nạp thẻ thử thì thẻ có chuyển về phần quản lý thẻ của mình mà. Có đi đâu đâu. Hay file nạp thẻ có shell

cậu mua thẻ 20k cào ra nạp vào mà xem :-s rồi vào quản lý thẻ mà nạp lại xem còn hay mất nhé

apple
28-05-11, 01:20 PM
cậu mua thẻ 20k cào ra nạp vào mà xem :-s rồi vào quản lý thẻ mà nạp lại xem còn hay mất nhé

viết liều đi, cậu lại mua thẻ để nạp nữa à =))

wan0124
28-05-11, 01:24 PM
thẻ của mem mu mình nạp mình tống vào

astarzero
28-05-11, 01:35 PM
Ai Cần Full FODER htdocs mu-bavuong.net PM mình cho :">

wan0124
28-05-11, 01:40 PM
share mình đi cậu tiện đừng chèn shell vào nha :D

chubelonton
28-05-11, 01:45 PM

sác mày nói thế khác nào mày nói mày,tao đang làm web cho nó mày không fix được cái lỗi top ở module bên phải đó củng lấy của nó 5k rồi chuồn luôn,hành động này có phải là lừa ko đây!

chubelonton
28-05-11, 01:57 PM
cho hỏi cái chữ kí của diu có phải phân tích như thế này ko nha!
có 1 con chó đổi trắng thay đen ==> là diu , kéo theo 1 đàn chó ra vẽ thanh cao ===> kéo theo cà dòng họ chó nhà you bao gồm cha mẹ ông bà cố vãi ... của diu , ý là thế hả ~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:> nên ko hiểu . bạn thông cảm:((:((:((:((

uh,bạn giải thích quá chí lý rồi đo,mong rằng rõ ràng thế này babykute đọc và hiểu nhanh,chứ mình chữi hoài nó vẩn thế ko khôn ra được.!^^^^^^

wan0124
28-05-11, 02:02 PM
chubelonton cậu có thể share mình bản hôm bữa cậu share đc ko hôm bữa chưa kịp down thì close topic mất

wan0124
28-05-11, 02:57 PM
tình hình là xài mu bản SCF ko reset đc ai fix giúp tớ với hay có data của SCF reset đc thì share mình với thank nhiều

heroes1412
28-05-11, 03:15 PM

t có thể sửa để nó vừa chuyển thẻ vào trang quản lý của admin, vừa gửi tới 1 mail khác, hoặc tự động nạp thẻ vào acc ebank khác :D

Cái vụ này thì cứ phải xem code mới bik dc :D

thecong
28-05-11, 03:38 PM
HE HE HE web này bị lỗi DB ko reset được là chuyện thường, cả lỗi ko xem được danh sách nhân vật cơ, hỏi xem cao thủ nào sửa được ko

còn cái con nhỏ tiny tớ nói thật, nó là đứa ranh con, biết gì đâu, nghe nói thuê hẳn cái server để chạy web, ka ka ka, e này có máu mở server Mu để chứng tỏ bản thân, nhưng mà mù tịt ko biết cái gì, nên toàn bị lừa, hồi đó nếu ko vì cái thẻ 50k Thì có lẽ mình làm cho, nhưng mình cài mất mấy ngày cơ bản vì nhà ko có mạng phải dùng 3G, với cả mạng chậm, cài xong opent nó ko on, mem nhờ mình check hộ cái thẻ, thế là nó biết nó làm ầm lên ==> con này đếm chai nước mắm tính củ dưa hành, rùi mình cho cái server của em nó on thêm được khoảng 1h nữa rùi tắt ngấm :))

Quả là dại cho em ý, phải nói là ngu chứ ko phải dại, nếu hợp tác với mình đến bjo thì, có phải là có server TM của eddy rùi ko, với cả web ngon nữa :)) đúng là tuổi trẻ bồng bột

TRIEN
28-05-11, 04:32 PM
các bạn ơi cho hỏi có phải file nạp Card vtc mr.hau code tự nạp thẻ vào tài khoản Ebank của người khác không ? wweb Zend gần hết rồi chẳng edit đc gì cả

master.
28-05-11, 04:43 PM
Hàng đã zend rồi thì đừng dezend làm gì cho nó lỗi ra. cùng lắm chỉ cần dezend 1 file security rồi fix license là xong.

TRIEN
28-05-11, 05:06 PM
ban nào chỉ mình sửa lỗi này không . Mu mình chơi off có 1 tài khoản 1 nhân vật mà không biết xem bảng xếp hạng các Nhân vật thì thấy nó có 1 đống.
Top Tiên nữ. Phù thuỷ > MG , Sumon , co hết >, DK không có

wan0124
28-05-11, 05:48 PM
Hỏi chỗ thay đổi yh hỗ trợ của web vào admin.php sửa rồi mà ngoài trang chủ vẫn y xì yh cũ ai giúp 1 tí nào

ah tiện mình sd web này lần đầu link check thẻ là link nào vâậy nhỉ :p

hateroc22
28-05-11, 06:07 PM

Đm khùng lồn má máy :)). M ngu đéo đủ so sánh với anh mà còn nói. ĐM chạy theo nhờ vả đéo gượng :)). M lừa hay ko thì bố m biết :). Nói ra cũng đéo đc gì . Kể làm gì :)).

mình là thành viên lâu năm của xgroup ( dạo này xgoup đã close ) và chưa bao h nghe đến xgroup truy tìm ai cả :( ( phét). với lại mình không biêt bạn chụp cái ảnh về nbteam ko biết có ý gì hay là khoe khang ta đây là thành viến của 1 diễn đàn UG :((
mình đi đã qua nhiều forum UG và nhận thấy nbteam là forum cùi bắp nhất nên làm ăn xin đừng phô nó ra :(( vài dòng cho các hạ xin hết. ai có hứng thú thì qua thegioivohinh.com chơi nha :D
Nếu cùi thì nó ko đc biết đến như FORUm cậu. Hay là ko làm ăn đc gì bảo cùi :)). Chưa đủ tuổi đâu ;))

carotkhoaitay
28-05-11, 06:19 PM
Chubelonton ăn cứt anh k ???????????????

kiddj1
28-05-11, 06:21 PM
Thằng chó chú bé lon ton sủa bậy hoài đéo bít chán ...... Đm con đ~ loz nhà nó ..... chỉ nói đc cái miệng chứ chẳng làm đc cái đéo gì hếc :))

wan0124
28-05-11, 06:22 PM
Hỏi chỗ thay đổi yh hỗ trợ của web vào admin.php sửa rồi mà ngoài trang chủ vẫn y xì yh cũ ai giúp 1 tí nào

Up .

carotkhoaitay
28-05-11, 06:25 PM
Link check thẻ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kiddj1
28-05-11, 06:27 PM
Link check thẻ hay nhỉ ;)) ............ =))~

carotkhoaitay
28-05-11, 06:29 PM
Nhét cặc vào mồm má thằng chubelonton đi,lồn mẹ nhà nó bị khùng nó đi sủa người ta khùng,nhét cặc vào mồm má nó đi anh em,nhét xong FUCK thẳng vào cái lồn má nhà nó luôn nhá ai FUCK chung ko nào :))

kiddj1
28-05-11, 06:30 PM
Fuck chug sida chết =.="

30 charrrrrrrrrrr

kiddj1
28-05-11, 06:30 PM
Kiểu này mod cho đi nghỉ dưỡng dài dài ................... ^^

hoaclub.s2
28-05-11, 06:31 PM
Nhét cặc vào mồm má thằng chubelonton đi,lồn mẹ nhà nó bị khùng nó đi sủa người ta khùng,nhét cặc vào mồm má nó đi anh em,nhét xong FUCK thẳng vào cái lồn má nhà nó luôn nhá ai FUCK chung ko nào :))
Cái địt mẹ chúng mày ! sửa ít lời thôi ! chuyện của người chõ mõm lồn chúng mày vào làm gì ! nó không ấn cặc vào mồm mày thì thôi lại còn thêm mới bớt

kiddj1
28-05-11, 06:33 PM
Nói gì kệ mẹ tụi tao liên qan đến mặt loz mày ak

carotkhoaitay
28-05-11, 06:34 PM
Đeo BAO CAO SU vào sao bị sida được, nếu bị sida là thằng cha của nó bị rồi hoho,cái lồn má nhà thằng chubelonton chơi cả 1 xe container chui vào vẫn vừa,lồn má nó là quái vật MẶT LỒN TÂM HỒN CHÓ DẠI

carotkhoaitay
28-05-11, 06:36 PM
Cái địt mẹ chúng mày ! sửa ít lời thôi ! chuyện của người chõ mõm lồn chúng mày vào làm gì ! nó không ấn cặc vào mồm mày thì thôi lại còn thêm mới bớt

Con chó này đang sủa gì thế nhỉ nói tiếng người đi anh k hiểu tiếng chó sủa, chú em đang sủa má chú em ăn cặc anh hả

hoaclub.s2
28-05-11, 06:36 PM
đời lại lắm lũ chó dại sủa linh tinh thế nhỉ ! địt mẹ tụi mày ra kia lập toppic muốn chửi sao kệ mẹ chúng mày ! đây là toppic của người ta mày hiểu chưa

hoaclub.s2
28-05-11, 06:38 PM
chúng mày thì cái đầu buồi gì mà chả giỏi mà thích tinh vi tinh tướng ! ra xã hội được mấy ngáp

carotkhoaitay
28-05-11, 06:39 PM
chúng mày thì cái đầu buồi gì mà chả giỏi mà thích tinh vi tinh tướng ! ra xã hội được mấy ngáp
Chó đang sủa gì ấy nhỉ sủa ngoan anh cho cứt ăn chứ anh k hiểu tiếng chó sủa,sủa ngoan anh nghe vui tai cho cứt ăn

hoaclub.s2
28-05-11, 06:40 PM
chỉ có loài chó nó mới không hiểu tiếng người ! tao dùng vietkey đấy mày có hiểu không

kiddj1
28-05-11, 06:45 PM
Sủa gì thế hoaclub.s2 ng0n ng0n nó cho cứt ăn kìa việc gì phải sủa giữ thế ồn nhà ồn cửa

carotkhoaitay
28-05-11, 06:50 PM
chỉ có loài chó nó mới không hiểu tiếng người ! tao dùng vietkey đấy mày có hiểu không

tao đã bảo k hiểu tiếng chó sủa rồi, tao kêu mày sủa là mày sủa ngoan thật, tí anh cho 1 bịt cứt đem về ăn =)), sủa ngoan anh lại cho thêm 1 bịt nữa mang về

hoaclub.s2
28-05-11, 06:55 PM
tao đã bảo k hiểu tiếng chó sủa rồi, tao kêu mày sủa là mày sủa ngoan thật, tí anh cho 1 bịt cứt đem về ăn =)), sủa ngoan anh lại cho thêm 1 bịt nữa mang về
nghe thằng này nói mà ngứa cả buồi ! chắc ăn cứt nhiều rồi nhỉ ! nát tao ỉa vào mồm mà ăn tiếp nhé con zai
cái mồm mày như cái lỗ đít taooooooooooooooooooooooo

hoaclub.s2
28-05-11, 06:57 PM
Úi nghe thằng carotkhoaitay nói mà ngứa buồi thế nhỉ

carotkhoaitay
28-05-11, 06:59 PM
Úi nghe thằng carotkhoaitay nói mà ngứa buồi thế nhỉ

thằng này ngoan thế nhỉ chó lai người ah, sao anh bảo sủa la sủa nhà ai nuôi mà khéo thế nhỉ, sủa tiếp anh cho cứt ăn tiếp =)) =))

TRIEN
28-05-11, 07:10 PM
ban nào chỉ mình sửa lỗi này không . Mu mình chơi off có 1 tài khoản 1 nhân vật mà không biết xem bảng xếp hạng các Nhân vật thì thấy nó có 1 đống.
Top Tiên nữ. Phù thuỷ > MG , Sumon , co hết >, DK không có
xem hộ mình lỗi này với uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

hoaclub.s2
28-05-11, 07:26 PM
thằng này ngoan thế nhỉ chó lai người ah, sao anh bảo sủa la sủa nhà ai nuôi mà khéo thế nhỉ, sủa tiếp anh cho cứt ăn tiếp =)) =))
càng nói càn tỏ ra rõ cái ngu ! FUCK thủng lỗ lồn má thằng chó dại carotkhoaitay & chubelonton
hahaha =)) =))

nguvadot
28-05-11, 07:30 PM
Đm khùng lồn má máy :)). M ngu đéo đủ so sánh với anh mà còn nói. ĐM chạy theo nhờ vả đéo gượng :)). M lừa hay ko thì bố m biết :). Nói ra cũng đéo đc gì . Kể làm gì :)).

Nếu cùi thì nó ko đc biết đến như FORUm cậu. Hay là ko làm ăn đc gì bảo cùi :)). Chưa đủ tuổi đâu ;))

cái từ chơi đủ tuổi là sao nhỉ :(( . à hiểu , ý là em chưa đủ tuổi bình phẩm về cái forum đó ý hả , hay là anh chưa đủ tuổi bú đít em , thôi khuất núi giùm em đi nha :((:((

carotkhoaitay
28-05-11, 07:31 PM
càng nói càn tỏ ra rõ cái ngu ! FUCK thủng lỗ lồn má thằng chó dại carotkhoaitay & chubelonton
hahaha =)) =))

ấy con chó lại sủa kìa đúng là chó ngoan mà, bảo sủa la sủa ngoan phết đi được, ẳng ẳng tiếp anh lại cho 1 bịt cứt mà đem về ăn tiếp =)) =)) =))

cauchupk
28-05-11, 07:35 PM
ấy con chó lại sủa kìa đúng là chó ngoan mà, bảo sủa la sủa ngoan phết đi được, ẳng ẳng tiếp anh lại cho 1 bịt cứt mà đem về ăn tiếp =)) =)) =))
Dm lại con chó mặt loz này nữa hả . Nát tao cho ăn cứt không sửa nữa nghe con.\
CLb dạo này lắm chó mặt loz thế nhỉ =)) =)) .Mày là thằng này phải ấn cứt vào mồm mới câm được

hoaclub.s2
28-05-11, 07:37 PM
CLb dạo này lắm chó mặt loz thế nhỉ =)) =)) .Mày là thằng này phải ấn cứt vào mồm mới câm được

Bạn này nói rất hay ! thanks cái

carotkhoaitay
28-05-11, 07:38 PM

ấy cha lại có thêm 1 con chó sủa ngoan anh cho cứt ăn chung với thằng hoaclub.s2 & chubelonton ẳng ngoan đi anh cho cứt ăn, 1 2 3 .. bắt đầu ẳng nào =)) =))

wan0124
28-05-11, 07:47 PM

up .

_Jack_
28-05-11, 07:49 PM
Ðề: tv web 1.80 ,giá mấy củ ,dezend file cần thiết ( đừng chém )
Nguyên văn bởi _Jack_

thecong
28-05-11, 08:06 PM
ĐKM bọn này chửi nhau điếc tai thế, im hết coi, vui gớm ha

wan0124
28-05-11, 08:13 PM

TRIEN
28-05-11, 09:32 PM
bạn vô <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là ok

wan0124
28-05-11, 10:01 PM

chubelonton
29-05-11, 01:21 AM
Chubelonton ăn cứt anh k ???????????????

khi nào chú đụng chuyện đi hãy đi chém gió với anh,giờ chú sủa thế này người ta bảo chủ ăn theo đấy,đề nghị mod xem xét lại 1 số người trong topic này!

chubelonton
29-05-11, 01:22 AM

pm yahoo mình xem cho
yahoo:nguyenhoangxuanvuong

carotkhoaitay
29-05-11, 01:25 AM
khi nào chú đụng chuyện đi hãy đi chém gió với anh,giờ chú sủa thế này người ta bảo chủ ăn theo đấy,đề nghị mod xem xét lại 1 số người trong topic này!

tao hỏi mày ăn cứt tao ko, mày ko ăn thì thôi sao phải ẳng lên thế =)), đúng chuyện làm con cặc gì, giờ tao thích hỏi mày ăn cứt tao không đó làm được con cặc gì tao =))

Anh_Zai
29-05-11, 09:33 AM
WED nayf bị Lỗi rết rùi
ai Dúp sửa dc k :-bd
Sin mấy Bạn ở tren k Chửi nhau nữa l

wan0124
29-05-11, 10:13 AM
ai giúp mình fix link chữ diễn đàn ngay thanh ngang với

Mr.Noob
29-05-11, 11:24 AM
Phạt thẻ và ban các thành viên sau do thảo luận trên 4r bằng những từ ngữ thô tục,mất văn hóa:

carotkhoaitay
hoaclub.s2
cauchupk

Mong các bạn tham gia box Mu noi gương.

tuananhc1
29-05-11, 12:54 PM

ai giúp mình fix link chữ diễn đàn ngay thanh ngang với
Sứa link diễn đàn thì sửa ở đây:

\images\menubody.jsSửa yahoo hổ trợ thì đây

\templates\header.html

godhoang
29-05-11, 01:49 PM
Có ai bị lỗi vừa đổi pcpoint ra vpoint ngoài web, vừa ở trong game không ? như thế pcpoint sẽ được giữ lại mà vpoint lại đc tăng lên :((

nguvadot
29-05-11, 01:54 PM
Có ai bị lỗi vừa đổi pcpoint ra vpoint ngoài web, vừa ở trong game không ? như thế pcpoint sẽ được giữ lại mà vpoint lại đc tăng lên :((

ông dùng web này có reset đc khôg thế~:>~:>~:>

Anh_Zai
29-05-11, 02:10 PM
wed bị lỗi không reset được chọn nhân vật rs kick vào không hiện thông báo gì cả
Hepl plz

TRIEN
29-05-11, 04:15 PM
CÁc bạn ơi giờ mình mới để ý đến lỗi này là RS không được. Viết mã kiểm tra xong ấn rs không hiện gì cả. Bạn nào biết FIX không

wan0124
29-05-11, 06:59 PM
phải có data hợp vơới cái web này mơới reset đc thi phải :-s web zend hêết thêế này chả làm ăn đc gì cả

TRIEN
29-05-11, 07:12 PM
nếu thế bạn nào có DB SS6 thích hợp không cho mình xin đi để test xem sao ?

apple
30-05-11, 10:32 AM
DB của antefina đó cậu, cái đó cũng được mà :)

wan0124
30-05-11, 03:17 PM
tiình hinh la bi loi ko reset dc ko ai fix giup nhi :( buon that

apple
30-05-11, 04:44 PM
tìm mấy file reset của bản chubelonton đó ném vào, ko được nữa thì cậu k dùng nữa :)

godhoang
30-05-11, 05:05 PM
Web này muốn reset phải rút điểm hết nó mới tính Reset mấy bố ạ =))

TRIEN
30-05-11, 05:08 PM
Rut het điểm là sao hả bạn. Chỉ dùm xem được không. Mình vào rút điểm thì làm gì có điểm nào để rút đâu

nguvadot
30-05-11, 05:14 PM

mày nói ngu như con chó ý =)) , lv 400 + no point thì rút bằng cục cứt à , thôi đứt vào miệng mày cho đỡ phí ~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:>

apple
30-05-11, 05:28 PM
mày nói ngu như con chó ý =)) , lv 400 + no point thì rút bằng cục cứt à , thôi đứt vào miệng mày cho đỡ phí ~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:>~:>

ăn nói cho cẩn thận, cậu thì đã hơn được ai mà oai :))

wan0124
30-05-11, 05:30 PM

da test va van ko dc :( bi sao the nhi cau xai server gi vay neu SCF co the share minh data dc ko :(

saophaixoan1
30-05-11, 05:32 PM

mày nói người ta ngu như như chó ý la nói người ta là chó vậy mà mày cũng hiểu tiếng chó thế mày chẳng khác nào là con chó ăn cứt luôn ah =)) =)) , con chó Royal The 2SpY TeaM =))

TRIEN
30-05-11, 05:45 PM
cau roi cho minh xin cai yahoo cậu liên lạc được không.

apple
30-05-11, 05:48 PM
cậu ko nhìn thấy chữ Y! bên cạnh acc của mình đó à :)

nguvadot
30-05-11, 07:50 PM

ờ sr sr tại lúc nãy thấy câu nó nói hơi tức tý , sr sr:):):):)

tuananhc1
30-05-11, 08:06 PM
Không phải vậy, reset nó vẫn tính rs, nhưng ko có điểm point, rút điểm point mới có điểm để cộng
nhưng vấn đề ở đây là không rs được, kick vào không có hiện tượng gì xảy ra :)

TRIEN
30-05-11, 09:01 PM
các bạn ơi Làm sao để có lic bản này hả các bạn. mình dùng pro được vài ngay giờ nó báo bạn không sử dụng phiên bản pro. Thấy mọi người bảo tạo lic được

blackcatyb
31-05-11, 11:42 PM
có ai biết đây là lỗi ji k help me

Xác nhận truy cập: TỐT

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: There is already an object named 'XP_MD5_EncodeKeyVal' in the database. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 33

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 33

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'bank' in table 'dbo.MEMB_INFO' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 44

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 44

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'vpoint' in table 'dbo.MEMB_INFO' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 45

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 45

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'jewel_chao' in table 'dbo.MEMB_INFO' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 46

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 46

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'jewel_cre' in table 'dbo.MEMB_INFO' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 47

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 47

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'jewel_blue' in table 'dbo.MEMB_INFO' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 48

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 48

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'Transfer_Time' in table 'dbo.MEMB_INFO' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 49

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 49

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'Resets' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 51

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 51

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'ResetVIP' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 52

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 52

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'Resets_Time' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 53

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 53

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'NoResetInDay' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 54

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 54

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'NoResetInMonth' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 55

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 55

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'Relifes' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 56

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 56

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'IsThuePoint' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 57

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 57

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'timethuepoint' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 58

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 58

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'PointThue' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 59

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 59

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'pointdutru' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 60

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 60

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'uythacoffline_stat' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 61

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 61

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'uythacoffline_time' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 62

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 62

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'PointUyThac' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 63

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 63

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'QuestType' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 64

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 64

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'QuestReg' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 65

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 65

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'QuestCount' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 66

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 66
Kết thúc quá trình Cài đặt !!! Web đã có thể hoạt động !!!
Đang tiến hành khóa truy cập đến phần cài đặt này...
CẢNH BÁO!!! Để quá trình bảo mật được tốt hơn, vui lòng xóa thư mục Install này!!
Bộ Cài Đặt
Phát Triển bởi Mr.Cuong

tuananhc1
01-06-11, 09:43 AM
có ai biết đây là lỗi ji k help me

Xác nhận truy cập: TỐT

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: There is already an object named 'XP_MD5_EncodeKeyVal' in the database. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 33

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 33

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'bank' in table 'dbo.MEMB_INFO' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 44

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 44

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'vpoint' in table 'dbo.MEMB_INFO' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 45

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 45

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'jewel_chao' in table 'dbo.MEMB_INFO' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 46

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 46

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'jewel_cre' in table 'dbo.MEMB_INFO' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 47

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 47

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'jewel_blue' in table 'dbo.MEMB_INFO' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 48

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 48

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'Transfer_Time' in table 'dbo.MEMB_INFO' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 49

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 49

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'Resets' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 51

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 51

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'ResetVIP' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 52

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 52

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'Resets_Time' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 53

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 53

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'NoResetInDay' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 54

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 54

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'NoResetInMonth' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 55

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 55

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'Relifes' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 56

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 56

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'IsThuePoint' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 57

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 57

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'timethuepoint' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 58

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 58

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'PointThue' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 59

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 59

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'pointdutru' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 60

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 60

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'uythacoffline_stat' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 61

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 61

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'uythacoffline_time' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 62

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 62

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'PointUyThac' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 63

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 63

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'QuestType' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 64

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 64

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'QuestReg' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 65

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 65

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: message: Column names in each table must be unique. Column name 'QuestCount' in table 'dbo.Character' is specified more than once. (severity 16) in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 66

Warning: mssql_query() [function.mssql-query]: Query failed in C:\xampp\htdocs\1\caidat\index.php on line 66
Kết thúc quá trình Cài đặt !!! Web đã có thể hoạt động !!!
Đang tiến hành khóa truy cập đến phần cài đặt này...
CẢNH BÁO!!! Để quá trình bảo mật được tốt hơn, vui lòng xóa thư mục Install này!!
Bộ Cài Đặt
Phát Triển bởi Mr.Cuong
Không sao đâu bạn, tại database này bạn chắc đã từng cài những web khác nên đã có sẵn những column báo lỗi ở trên, nên nó không thể tạo thêm được và đã có trong DB của bạn rồi

blackcatyb
01-06-11, 05:37 PM
vậy chỉ cần xóa những cái có tên như thế có trong db rồi chạy lại là đc hả bạn

lythongac
01-06-11, 11:24 PM
Thông báo !!! WEb này có bug, shell thì ko bik , chứ bug thì tìm được ;)) !!! Bug rất là tai hại ,nếu tự bik tự fix thì xài ,không thì dẹp ,đừng nên xài

heroes1412
02-06-11, 12:04 PM
Khong co quyen truy cap :D