PDA

View Full Version : Những lời khuyên Không nên bỏ qua khi mua muweb

vothailam
25-05-11, 09:33 AM
Bây giờ đang nổi trội các website đẹp cho mu bán với giá không thấp, nhưng thật chất thì chưa có ai thành lập công ty hay tổ chức rõ ràng mua về rồi xong không có ai chịu trách nhiệm. nhất mấy trang web mu mà hiện tại bị zend rồi sao? tôi có thể add hàng chục con shell vào đó bạn nào biết được?
Kinh nghiệm của mình thiết kế website cũng vậy thôi, luôn có cổng sau để lấy lại pass cho các công ty và doanh nhiệp họ yêu cầu lấy lại thông tin admin. Một là tài khoản đăng nhập web không có trong csdl, hai là 1 con shell luôn năm trong file rất quan trọng. và những file này luôn zend hay ma hóa.
Vậy tốt nhất theo ý mình không nên mua web bị zend mà không biết rõ họ là ai.
trên là theo ý kiến của mình thôi không đụng chạm tới ai à nha.

hoaclub.s2
25-05-11, 11:06 AM
rất rất là đúng 30char............................................ .....................................

YeuVo_ThuongCon
25-05-11, 12:02 PM
Bây giờ đang nổi trội các website đẹp cho mu bán với giá không thấp, nhưng thật chất thì chưa có ai thành lập công ty hay tổ chức rõ ràng mua về rồi xong không có ai chịu trách nhiệm. nhất mấy trang web mu mà hiện tại bị zend rồi sao? tôi có thể add hàng chục con shell vào đó bạn nào biết được?
Kinh nghiệm của mình thiết kế website cũng vậy thôi, luôn có cổng sau để lấy lại pass cho các công ty và doanh nhiệp họ yêu cầu lấy lại thông tin admin. Một là tài khoản đăng nhập web không có trong csdl, hai là 1 con shell luôn năm trong file rất quan trọng. và những file này luôn zend hay ma hóa.
Vậy tốt nhất theo ý mình không nên mua web bị zend mà không biết rõ họ là ai.
trên là theo ý kiến của mình thôi không đụng chạm tới ai à nha.

Bạn này chắc có ý định gì đó ?
1. Chuyển bị mở công ty chuyên bán web
2. Thành lập Team chuyên bán webmu

Bạn hơi nhầm rồi đó

Ai thế nào ko biết

Tôi bán web có 3 tiêu chí :
1. Bán cho người có ý định kinh doanh
2. Đã bán không bao giờ làm trò đó
3 Đã mua ko bao giờ mã hoá để cho người mua mặc mình phát triển theo ý thích ( vì code tôi rõ ràng rễ hiểu ...v...v.. )

Ai đã từng mua và sử dụng của tôi có thể nhìn thấy rõ điều này ( có thể nhờ ai am hiểu xem code thì biết )

vnhcmvn
25-05-11, 12:34 PM
- Ông vothailam này chuyên share web có shell giờ lại nói thế này.... khó hiểu quá.... ^^

Alehap2010
25-05-11, 12:41 PM
Chủ thớt này bữa share web TV có hàng mà(:|

babykute
25-05-11, 01:29 PM
Nói thật không zend để mấy người crack rồi đem sell hay làm gì đó tương tự ah...!!

NhocCoi
25-05-11, 06:57 PM
Bạn này chắc có ý định gì đó ?
1. Chuyển bị mở công ty chuyên bán web
2. Thành lập Team chuyên bán webmu

Bạn hơi nhầm rồi đó

Ai thế nào ko biết

Tôi bán web có 3 tiêu chí :
1. Bán cho người có ý định kinh doanh
2. Đã bán không bao giờ làm trò đó
3 Đã mua ko bao giờ mã hoá để cho người mua mặc mình phát triển theo ý thích ( vì code tôi rõ ràng rễ hiểu ...v...v.. )

Ai đã từng mua và sử dụng của tôi có thể nhìn thấy rõ điều này ( có thể nhờ ai am hiểu xem code thì biết )

Xác nhận hàng tốt, nhưng dạo này có vẻ ông bạn chả bán cho ai, ko có gì mới mẻ cả, giao diện xấu hơn ngày tôi mua cách đây 2 3 năm rồi ấy nhỉ

vothailam
26-05-11, 05:01 PM
tui viết bài này để nguời mua rút kinh nghiệm thôi, tui không bao giờ bán webmu. còn web tui share có shell thì do web lấy về có shell rồi. các bạn tự kiểm tra trước khi dùng. chứ cố tình add shell vào mà để như thế à?

Mr.Quy
27-05-11, 03:25 PM
Để mình làm 1 cái web mu nữa rồi bán cho các bạn mua nhé :-?
Tất nhiên là có shell nhưng k phải shell như các bạn biết đến
và web không zend cho các bạn kiểm tra

dạo này k có time online nên k share đc web MU mới

vào chém gió thấy mấy bài viết hay quá
:">
shel shell xọt xọt

vothailam
29-05-11, 07:12 AM
Để mình làm 1 cái web mu nữa rồi bán cho các bạn mua nhé :-?
Tất nhiên là có shell nhưng k phải shell như các bạn biết đến
và web không zend cho các bạn kiểm tra

dạo này k có time online nên k share đc web MU mới

vào chém gió thấy mấy bài viết hay quá
:">
shel shell xọt xọt
hehe ông qua đọc cảnh báo web của ông nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>