PDA

View Full Version : Cần giúp về vltk offline (mình là newbie)

cadaibao
18-05-11, 09:36 PM
Mình newbie, mình muốn có 1 bản vltk hoàn chỉnh để chơi offline, nhưng ko biết phải bắt đầu từ đâu, các bạn có ai hướng dẫn giúp mình tạo 1 sever hoàn chỉnh với :-s. Trong forum nhìu sever quá mình ko biết đâu mà lần, Mình tìm hướng dẫn trong forum nhưng chẳng thấy ( có thể là tìm chưa ra ).

Hi vọng bạn nào tốt bụng hướng dẫn mình chi tiết từng phần, mình sẽ biết ơn và cảm kích vô cùng.

Thank đã đọc bài :)

thaihoa91
18-05-11, 11:22 PM
Hoàn chỉnh ở đây theo nghĩa cài chơi thành công, chứ hoàn chỉnh kỉu full chức năng như VNG thì ko thể đâu bạn :D

Đối với những ng` chưa bít cách cài đặt thì cứ vào đây :D <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cadaibao
19-05-11, 11:24 AM
Thank bạn mod nhìu :) mình đang test thử, nếu có gì ko hiểu mình post lên thì giúp mình nhé :D

cadaibao
19-05-11, 01:03 PM
set đồ cho nhân vật và học skill 90 ở đâu vậy mấy bạn, mình chạy qua phái thiên nhẫn ko dc. :">

IN_NUYASHA
19-05-11, 01:57 PM
là do trong server bạn đang sử dụng chưa mở hết các maps ! tốt nhất bạn nên dùng server TSBD của ohishu hoặc down ebook 2.0 của giangleloi về xem cách mở maps ! mình có ghi 1 bài viết về cách mở maps ở box Lưu trữ bạn vào đó đọc cũng đc ! sr làm biếng send link qa' bạn chịu khó tìm nha >''<