PDA

View Full Version : [Help] vấn đề gshop

sythuy2007
18-05-11, 06:19 PM
gshop của mình vẫn còn 1 số item không mua được và cụ thể là "thao tác thất bại" bạn nào biết cách giải quyết thì giúp mình nhé :D

vietthol
18-05-11, 07:39 PM
Mình cũng có chung vấn đề, đã tìm trên 4 rom thấy một số bài cm về gshop nhưng chẳng có hướng dẫn cụ thể, có file dow về nhưng hok biết dùng thế nào T_T.
Bác nào biết cách chỉnh gshop có thể giúp mình một cách chi tiết và cụ thể là dùng trình nào, chỉnh file nào, mình vô cùng cám ơn

sythuy2007
18-05-11, 09:13 PM
lại phải tự biên tự diễn rồi . Cái client trên 4rum này chưa patch. Mình mới mò thấy bản patch của fancy bên 4rum freesvn. Ai bị như mình thì down cái này về rồi chép đè lên element trong client là được
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vietthol
18-05-11, 09:44 PM
lại phải tự biên tự diễn rồi . Cái client trên 4rum này chưa patch. Mình mới mò thấy bản patch của fancy bên 4rum freesvn. Ai bị như mình thì down cái này về rồi chép đè lên element trong client là được
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình dùng bản 442 lấy bên vnzom thì có dùng được không nhỉ?_?
Mà up ở megashare thì cần có past T_T, còn nếu ko có pas thì chạy chậm vô đối T_T

ANHCHANG60GIAY
18-05-11, 11:11 PM
Sau khi fix thì đã mua được đồ trong gshop nhưng vẫn còn nhiều món thấy ghi là vật phẩm lỗi ,có cái nào fix không bạn .
Trong đây số lượng phi kiếm hơi bị ít ,thiếu mấy cây đẹp .

n2t168
24-05-11, 09:50 AM
Vật phẩm lỗi hình như file Element bị thiếu vật phẩm đó thì phải.

vietthol
25-05-11, 08:40 AM
Vật phẩm lỗi hình như file Element bị thiếu vật phẩm đó thì phải.

Không phải đâu, vật phẩm lỗi là do việt hóa chưa hoàn chỉnh=> ra một đống chứ tàu, mua về dùng vẫn được :D
Mình chỉ đang vướng đoạn ko tự up q tu chân, thành ra đồ + kill đều cùi vì có mặc được cái ngon đâu T_T
May là có cái đồ GM cầm cũng khá phết

tuanduongvnn
05-07-11, 01:16 PM
Cac ban dung WinSCP,cop 2 file Ele va Gshop trong Path vao sever la dc !

qweasdcz
25-12-11, 08:42 AM

Link die rồi cậu ơi . Up link khác zới [-O<

newfull
27-12-11, 05:52 AM
ko mua dc là do Gshop của client ko đồng bộ vs Gshop trên server .
Muốn mua dc vp thì bạn copy cái gshop của client đưa lên sever là dc thoi ;))