PDA

View Full Version : Cùng chia sẻ cách fix lỗi web NBB 2.1 crack by Mr.Hau

soihoangtu
17-05-11, 09:16 PM
Mình thấy cái web này khá hay, do đã crack + dezend
Nói chung làm web tàm tạm thì xài được nhưng do 1 vài lí do mà Hau đã stop dev bản này :-s
Một số bạn đã cài + run ok thì im thít nên mình làm cái topic này để anh em nào xài web này mà lỗi gì thì vui lòng post lên đây - chụp ảnh nhé các pa.
Mình sẽ chia sẻ cách fix với các bạn vì mình đã run đc web ok
Mong các anh em khác hiểu biết hơn cùng chia sẻ :-c

apple
17-05-11, 09:19 PM
UK, mình ủng hộ, dạo này lắm cao thủ dezend và tạo lic lắm, nhưng bản này có vẻ được đó :)

apple
17-05-11, 09:29 PM
Heheheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee eeeeee

chúc mừng đã thăng cấp
30 charrrrrrrrrrrr

thecong
17-05-11, 09:34 PM
công nhận lắm cao thủ, thật ra là có tầm chục người

nhiều người crack theo kiểu xóa code, nhưng mình crack theo kiểu tạo lic vì đã nghiên cứu ra cái nguyên lý kích hoạt của thieuvan

còn code tạo líc thì chỉ cần nắm được nguyên lý, dezend đươc để lấy mã là ok,

code này mình có share cho babykute rùi, :)) còn ai xin được ông ý share cho thì tốt

q.m3dia
17-05-11, 11:35 PM
hay quá có cái topic này . Cái " Quên mật khẩu " của mình chỉ có độc mấy dòng chữ ko có tác dụng gì cả . bạn giúp mình fix lỗi này với được không

huuthao
18-05-11, 10:01 PM
từ đầu đến giờ là nói dọc không có thấy bàn luận chia sẽ gì cả
tôi đã fix được nạp thẻ rồi có ai làm dc cái gì nữa hem

tranthuy
19-05-11, 11:19 AM
Mình thấy cái web này khá hay, do đã crack + dezend
Nói chung làm web tàm tạm thì xài được nhưng do 1 vài lí do mà Hau đã stop dev bản này :-s
Một số bạn đã cài + run ok thì im thít nên mình làm cái topic này để anh em nào xài web này mà lỗi gì thì vui lòng post lên đây - chụp ảnh nhé các pa.
Mình sẽ chia sẻ cách fix với các bạn vì mình đã run đc web ok
Mong các anh em khác hiểu biết hơn cùng chia sẻ :-c

Vô đây test web nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sunhide
19-05-11, 12:37 PM
hjx các pác ơi cho hỏi là sao cài hết querry , ... rồi cònig ok rùi :| nhưng nó báo bảo trì server là sao ??