PDA

View Full Version : Các pro giúp em về cách cài đặt JX căn bản

bboybest
17-05-11, 12:33 PM
Các pro giúp em về cách cài 1 server cơ bản mà từ đó có thể cài đc bất kì server nào

Em mới cài được bản TSBD v 0.2 và Sóng gió tình yêu v3.0

Em thấy 1 số server không giống cái bản đó thì em chịu không biết bắt đầu từ đâu chủ yếu là phần server

hoivegame
17-05-11, 03:01 PM
Bạn đã cài được 2 sever kia thì mấy sever còn lại vẫn như vậy mà cài thôi bạn.

bboybest
17-05-11, 10:26 PM
một số bản mà không có cái này JXStartup thì làm sao mà chỉnh được đường link tới cái patch của nó hả pro như bản thái sơn bắc đẩu thì có cái JxStartup con chỉnh được chứ 1 số bản chạy bằng tay thì chỉnh đường link tới cái patch như thế nào vậy pro

thaihoa91
17-05-11, 10:32 PM
một số bản mà không có cái này JXStartup thì làm sao mà chỉnh được đường link tới cái patch của nó hả pro như bản thái sơn bắc đẩu thì có cái JxStartup con chỉnh được chứ 1 số bản chạy bằng tay thì chỉnh đường link tới cái patch như thế nào vậy pro

Bạn nên xem bài này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

IN_NUYASHA
18-05-11, 06:12 PM
nếu bạn đã cài thành công 2 server thì đc rồi vì jx chỉ cần attack DB + config ! nên server nào cũng làm y như vậy thì chạy đc thôi ! chú ý có 1 số server có font và 1 số server no font ! nếu server nào có font thì bạn phãi cài font china PRC vào