PDA

View Full Version : Xin hỏi con highlander amor là DA bao nhiêu???

kingoffire
15-05-11, 06:45 AM
Xin hỏi con highlander amor là DA bao nhiêu vậy mấy bác. THANKS ai up cho minh cái image con highlander amor với mình bị lỗi hình con amor đó thanks

trungtheboy
15-05-11, 09:48 AM
Hinh như là cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kingoffire
15-05-11, 10:31 AM
Hinh như là cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

links chết bạn ơi cho mình cái itda nằm trong mục image\Sinimage\Items\DropItem của items này với itda trong mục image\Sinimage\Items\Defense của highlander amor nhé thanks bạn trungtheboy nhiều

trungtheboy
15-05-11, 10:37 AM
Sorry post nhầm link, sửa lại rồi đấy :D. Lấy image trong bản update 1976 ý

kingoffire
15-05-11, 10:58 AM
Sorry post nhầm link, sửa lại rồi đấy :D. Lấy image trong bản update 1976 ý

bạn up cho mình xin 2 file image\Sinimage\Items\DropItem\itda125 với mình bị lỗi cái này ấn thanks 1 phát rồi đó:D

trungtheboy
15-05-11, 01:09 PM
Của bạn đây, down về copy vào client rồi extract here luôn ra <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kingoffire
15-05-11, 05:13 PM
Của bạn đây, down về copy vào client rồi extract here luôn ra <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hình như bạn nhầm trong mục drop item thành con Frenzy Armor rồi bạn à bạn check lại hộ cái

trungtheboy
15-05-11, 07:37 PM
Đổi tên 2 file trong drop item thành itda124

kingoffire
15-05-11, 08:09 PM
itda124 la Frenzy chứ có phải là Highlander đâu bạn mình muốn xin 2 drop items của item itda125 là con highlander cơ... trong file bạn up cái Image là của itda125 nhưng trong drop là của itda124 sửa đổi thì hình khi mặc amor vào vẫn là con Frenzy mà:D

trungtheboy
15-05-11, 09:04 PM
=)) Thông báo với bạn là cái higlander armor nhìn qua thì không khác gì frenzy armor. Bạn nhìn kĩ sẽ thấy khác biệt, VD: ở k9 sẽ khác cái phi phong ở đằng sau :D