PDA

View Full Version : ai giúp dùm kái sever TS Online dùm với

vincelx
13-05-11, 02:56 PM
mong kác pro zúp đỡ cho mình kái sever này nha
bên congtruongit.com up lên kái bản TS 1 vẫn còn down dc nhưng mà cách làm sever là dùng sever của TS 2
forum nó đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mong kác pro xem nếu đúng là client TS 1 thì kùng làm lại kái sever off cho m.n nha

sadboyst
13-05-11, 04:08 PM
TS1 thì chắc chắn ko có. Còn đây là TS2 offline <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn cái zụ mà dùng Client TS1 rùi up cái sv TS2 vào là ko bao h chơi được. 2 cái game nó cấu trúc db khác nhau thì làm sao chơi =))
Mấy bài thế này về TS1 trong box này nhiều lắm rùi =.=
Bạn nên sreach trước khi post bài nhé

vincelx
13-05-11, 04:40 PM
nè pạn mình đã ra dc cái sever rùi nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhưng mà khi nhập pw và id vào thì nó trống trơn vậy đó

sadboyst
14-05-11, 03:47 PM
Mình đã nói là TS1 và TS2 cấu trúc khác nhau thì làm sao chơi được ?
Những sv offline chủ yếu là cái "server" cầm client mà ko có sv thì vô ích thôi, mà bạn lại dùng sv của game khác thì chơi = niềm tin, cứ như là lấy server VLTK2 extract vào client VLTK1 ấy, ví dụ nếu nó vào được thì ra game gì nữa ? Võ lâm lai giống àh (VL 1+2) =))
Bạn chỉ cần nhìn là biết, TS1 và TS2 khác nhau về items-map-đồ hoạ-... thì làm sao đồng bộ sv TS2 và client TS1 được :-o
Trong diễn đàn có gần 10 bài có câu hỏi về TS1 dùng server TS2 để cornet giống bạn rùi đấy =.=

Với lại cái chiện dùng Client TS1 chạy sv TS2 đã lâu lắm rồi, nếu làm được thì đã có sv Off lâu rùi, vì đa số ai cũng thích game này.

vincelx
16-05-11, 03:58 PM
ồh vậy àk...vậy chỉ còn lại hy zọng + chờ đợi thoy nhỉ :(

nametruong00
16-05-11, 04:28 PM
eo ôi thằng ts 1 này mà ra rồi thì mấy cái game khác nó sìu hết

kyo11
17-06-11, 05:33 PM
cho mình hỏi cấu hình mấy để cài game này bao nhiêu vậy ?

nametruong00
18-08-11, 03:19 PM
hiện tại game ts1 của TW rất nhìu bạn hâm mộ chơi lại tại sever 19 vì game đã việt hoá 99%
cộng đồng người việt rất nhìu người wen bít nhau nếu ai chơi ts1 online (TW) mà chưa rõ cứ việc Pm chuberong_timcogairong mình sẽ giúp về vấn đề bot + pet