PDA

View Full Version : Cần edit game flash các bạn vào xem nha

onlinedht
13-05-11, 07:23 AM
Mình đang làm 1 trang game flash demo: duocviec.com/game hiện mình muốn edit game flash bạn nào biết PM YM: ho_so_mat_tham. Các bạn hướng dẫn mình và mình sẽ trả công sứng đáng với những gì các bạn đã bỏ ra. Thank đã đọc bài
mình đã dung qua Sothink SWF Decompiler và adobe flash cs 3,4,5 nhưng edit ra toàn lỗi mong các bạn giúp
Ví dụ cái mình edit ra <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thank đã đọc bài

thecong
13-05-11, 11:23 AM
Dùng Sothink SWF Decompiler chuyển đuổi .swf sang fla

rùi dùng
Adobe Flash Professional

edit file fla

sau khi edit xong thì suất ra swf thôi

onlinedht
13-05-11, 01:54 PM
chào bạn mình có thể xin bạn cái YM để có gì mình hỏi trực tiếp được ko ạ. Mình đang muốn phát triển 1 trang game flash rất mong được sự giúp đỡ

thecong
13-05-11, 07:53 PM
ym, doi_nao_ai_bit_truoc_91

mình chỉ nói thế thôi chứ mình ko am hiểu lắm đâu,

westermost
14-05-11, 06:37 PM
UP thử 1 file Flash bạn mún edit lên đây. Gõ yêu cầu edit những gì.

onlinedht
14-05-11, 07:57 PM
cậu giúp thử mình cái này với nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cho logo này của mình vào và thay link tới web mình: duocviec.com
link ảnh : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.png
thank bạn nhiều nha
mình muốn học edit flash bạn nào dậy mình mình sẽ trả công sứng đáng thank đã đọc bài

westermost
14-05-11, 10:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Down về coi đi, đã sửa theo ý bạn.

onlinedht
15-05-11, 09:03 AM
cậu có thể cho mình Yahoo được ko mình muốn hỏi chút về edit cái flash vì mình muốn làm trang game flash thank cậu nhiều

westermost
15-05-11, 09:58 AM
Link Down Flash Decompiler: v4.2
Crack:

Đơn giản, dễ dùng, vọc thử đi hok biết nữa thì PM Y!M: panjang_Contenu

onlinedht
15-05-11, 08:51 PM
phần mềm này edit cũng ko được nhiều lắm bạn nào có tool nào # hay hơn ko cho mình xin với ạ

dungdzo
16-05-11, 12:26 AM
[T24_s Leech Team]Flash Decompiler Trillix Final v4.2.0.880cái này dùng dc việc phết, dán cả đống vào gg có link liền

onlinedht
16-05-11, 03:16 PM
dùng mấy tool này edit hầu hết vẫn bị lỗi bạn nào biết chỉ mình với ko hiểu có pải mấy cái game này nó có mã hoá gì ko nữa

dungdzo
16-05-11, 04:18 PM
edit trực tiếp luôn, chứ đừng covert sang fla ( có thẻ gây lỗi) , nó báo lỗi thế nào post hình xem, mà cái này nó chỉ sửa dc giao diện là chính, còn sửa code thì có lẽ hơi khó

gaoblackxincha
16-05-11, 05:14 PM
Bạn dùng Flash Decompiler Trillix Final Cover wa hình. Rồi chỉnh sửa hình xong import nó vào lại là được. Chú ý kích cỡ nhé

onlinedht
16-05-11, 08:11 PM
hiện giờ mình đang dùng Flash Decompiler Trillix và adobe cs 4. Nhưng có 1 số thắc mắc như sau Flash Decompiler Trillix chỉ cho sửa text và images nhưng ví dụ như nó nằm trong file shapes hoặc nằm trong buttons thì làm sao để thay được. Mà nếu conver qua adobe cs4 thì khi chuyển lại thành swf lại bị lỗi demo đây mong các bạn giúp
file khi chưa edit <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
file khi đã edit xong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

onlinedht
18-05-11, 09:36 AM
bạn nào có tool unlock ko cho mình xin với mình có dùng unlockswf30 nhưng ko ăn thua