PDA

View Full Version : Cần huong dẩn mở element data

taihung
12-05-11, 09:50 AM
tình hình là mới tập chơi nhưng tỷ lệ exp của game quá cao nên ko theo kịp game..... nên cần hướng dẩn mở file element.data ... ai có tool share em với .... cái link trong phần tổng hợp die rùi nên em mới lập topic này xin giúp đỡ

westermost
12-05-11, 10:07 AM
Link Nóng hỏi vừa mới Up lên.Chỉnh sửa Elements.data, Gshop ... đầy đủ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

taihung
12-05-11, 10:12 AM
nhân tiện cho em hỏi luôn là cách nào mở khoá mấy món đồ mua bằng Vcoin đây ... mua rồi ko được vứt bỏ ko6 được bán làm chật hết hòm đồ rồi ... chỉ cách em với

westermost
12-05-11, 10:18 AM
Đơn giản là cứ mở Full Slot Thùng đồ. Hay sử dụng GM Tool 5.0 để dọn sạch sẽ hòm đồ.
Tính vào cái Dòng hòm đồ ở khu khoanh màu danh dương là dọn hòm đồ sạch sẽ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

taihung
12-05-11, 04:19 PM
cái element ko xài được anh ui ... nó báo lổi không đúng version lam sao đây

ygtdfbvk
16-06-11, 11:47 AM
Link Nóng hỏi vừa mới Up lên.Chỉnh sửa Elements.data, Gshop ... đầy đủ
bạn ơi mình dow tool của bạn nhưng khi mở file elements.data bằng tool ra thì nó lại báo là "không tồn tại file CFG" thế là sao hả bạn giúp mình với

JohnnyWeston
10-05-12, 08:30 PM
bạn ơi link die r`
up dùm mình link khác

ngotu40nvu
06-06-12, 06:30 PM
Đơn giản là cứ mở Full Slot Thùng đồ. Hay sử dụng GM Tool 5.0 để dọn sạch sẽ hòm đồ.
Tính vào cái Dòng hòm đồ ở khu khoanh màu danh dương là dọn hòm đồ sạch sẽ.

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppp2