PDA

View Full Version : [tuyển] .............tuyển nhân sự cho team ECD..................

nghichtu91
05-05-11, 01:04 PM
Hiện tại thì team ECD có nhu cầu tuyển thêm một số anh em về cùng làm server loong!
bạn nào có lòng đam mê phát triển server này thì có thể vào nhóm cùng nhau phát triển.
...................như để tham gia nhóm các bạn thỏa những điều kiện sau đây...........
+Tuổi: không xác định
+ chổ ở: miễn là ở trên trái đất là được.
................và anh em cũng biết chút ít về server.................
..................anh em cần có lòng kiên nhân...........................
....................và một điều kiện phụ việc nữa là anh em có máy tính riêng, có internet.............(khônh bắt buộc).............................
.......................và làm việt trong thời gian rảnh miễn sao ko ảnh hưởng đến công việc học tập............................
....hết nhiêu đó thôi..............bạn nào tham gia thì pm:nghichtu58200958

.......................nói thêm chút về server loong đang onlien của nhóm.......................

server sẻ rs lại .....cung cấp thêm KNB cho anh em bước vào đợi test thứ 2........
...........server về sẻ bán nhữ nguyên liệu cho anh em chế tạo đồ.....đó là được test thứ....+ test thử q+ phụ bản.............................................

..........còn kill quan lôi mình sẻ khắc phục sau trong test lần 2 chỉ có thể học được kill 1_______

thientruongdx
05-05-11, 08:40 PM
Chả biết gì nhưng cũng xin 1 lot :))

thl3ugjacui
06-05-11, 11:43 AM
Team có mấy người rồi nghichtu, nếu được cho xin 1 slot, nếu cần test làm thử 1 tgian ok thì vào :D
Tiện thể server online đổi pass root đi, bác để chềnh ềnh thế kia vào được luôn database =.=

nghichtu91
06-05-11, 12:08 PM
bạn nào tham gia thì cứ pm yahoo của mình ..............nghichtu58200958......
.........mình sẻ đươc việc cho các bạn làm.......(kiểm tra sự kiên nhẫn thôi)
nếu ko biết tôi sẻ hướng dãn ko sao :))

mrdump
06-05-11, 03:11 PM
Ủng hộ anh ý mở server Loong Online đê. Game đó mê nhưng chơi của FPT chán vật vã.

nghichtu91
08-05-11, 02:45 PM
úp không ai tham gia à..............

dienanh89
08-05-11, 08:28 PM
có thể cho mình 1 slot
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghichtu91
08-05-11, 08:41 PM
up ai cần tham gia nhóm cứ pm gia hoi của tôi

loveistodie
08-05-11, 09:31 PM
thiếu ngươi thì cho mình 1 slot nhé ym: haivan9x_pro