PDA

View Full Version : Op item Tiếng Việt Thú cưỡi , Vũ Khí Tuyệt THế và nhiều nữa.

docnhan
03-05-11, 11:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Coming Soon.....!
Vì lý do kĩ thuật nên up trước cái main Tiếng việt trước cái này dùng cho mọi bản server đều đc :)

ntson113
05-05-11, 03:48 PM
Bác ơi hướng dẫn a/e cùng làm đi

docnhan
06-05-11, 03:10 PM
Vì lý do kĩ thuật nên up trước cái main Tiếng việt trước cái này dùng cho mọi bản server đều đc :)

cuongca11
10-05-11, 09:11 PM
cám ơn bác docnhan :D Máy tui bị die rùi :( ko có tiền mua máy mới dev tiếp :((

thientruongdx
10-05-11, 10:44 PM
docnhan up dùm cái sv của bạn đc ko, kèm luôn cả cái db nhé. Thích con thú có cánh

docnhan
12-05-11, 12:45 PM
Đây server của mình đây dạo này đang thi bận quá server fix lỗi khất anh em vài tuần nữa :)

Hiện đã phát hiện cách Việt Hoá Xa Phu + sceneinfo tiếng việt 100% không bị lỗi xa phu nữa mà lại rất nhanh chỉ 3-4 tiếng là xong anh em cố chờ nhé :)
Thiếu cái ADD cái này các bạn đáp vào data\add ở cilent nhé :)

thecong
12-05-11, 12:52 PM
Cái này việt hóa có dấu được thì hay bà con nhỉ? hì hì, tiếp tục phát huy bạn nhé,

docnhan
12-05-11, 10:50 PM
Cuối cùng sau 3h tiếng cũng xong cái scene Vh mà không lỗi xa phu chỉ còn 1-2 điểm nữa là lỗi anh em cố chờ nhé :)

thientruongdx
13-05-11, 08:44 AM
Đây server của mình đây dạo này đang thi bận quá server fix lỗi khất anh em vài tuần nữa :)

Hiện đã phát hiện cách Việt Hoá Xa Phu + sceneinfo tiếng việt 100% không bị lỗi xa phu nữa mà lại rất nhanh chỉ 3-4 tiếng là xong anh em cố chờ nhé :)
Thiếu cái ADD cái này các bạn đáp vào data\add ở cilent nhé :)

Cái sv này là đã có những phần việt hoá của bạn chưa vậy

thecong
13-05-11, 11:49 AM
Việt hoá có dấu được ko bạn, nếu được thì mình cũng bắt tay vào làm cho vui,

kungngoc
17-05-11, 01:17 PM

Yêu cầu lần sau gõ tiếng việt có dấu.

MrChuCong
05-11-11, 11:06 AM
Ai muốn việc hóa có dấu thì vô đây

Yêu cầu lần sau gõ tiếng việt có dấu.

MrChuCong
05-11-11, 09:34 PM
khong cài trên win 7 được dời ơi là đời

daikimvuong1
11-09-12, 10:45 AM
bạn docnhan cho xin nguyên ái client luôn đi có server rồi