PDA

View Full Version : Ai có tools unpack file này vào giúp với

khungvonline1
30-04-11, 10:45 AM
Mod đừng xóa bài này nha. Cái này có liên quan đến game!! Cảm ơn[-O<[-O<
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(2.2.1.0-2.2.1.1).exe
Các Bro down về rồi dùng tools của mình giải nén xem được ko. Nếu được thì share cho em cái tools đó với đang cần. Mình đã dùng rất nhiều tools khác nhau rồi mà ko được. Mấy cái soft thông dụng ko giải nén được đâu nha. Lên mạng thì có người nói dùng themida or UPX mà mình ko dùng dc. Bro nào giúp dùm mình với nha. Cảm ơn rất nhiều [-O<[-O<[-O<[-O<

nghichtu91
30-04-11, 10:55 AM
cái đó kích đúp chuột...................vào chọn thư mục loongvn rùi kích vào chữa updata
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chọn địa chỉ rồi chọn ok sau đó chọn updata
...cái đó là bản cập nhập game loong 3d chứ gì........
không cần tool

khungvonline1
30-04-11, 12:20 PM
cái đó kích đúp chuột...................vào chọn thư mục loongvn rùi kích vào chữa updata
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chọn địa chỉ rồi chọn ok sau đó chọn updata
...cái đó là bản cập nhập game loong 3d chứ gì........
không cần tool
bạn hiểu nhầm ý mình rồi. Mình muốn lấy 1 số file trong bản cập nhật này để update cho server và client của mình. Chứ làm như bạn thì đâu bik được bản update này gồm những thứ gì đâu. Dù sao cũng cảm ơn ý kiến của bạn. Ah bạn có server bản 2.2.0 trở lên ko cho mình được ko [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Mr.N2K
30-04-11, 12:47 PM
bạn tự làm khó mình à?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(2.2.1.0-2.2.1.1).cpk

khungvonline1
30-04-11, 01:06 PM
bạn tự làm khó mình à?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(2.2.1.0-2.2.1.1).cpk
ah thì ra là nó nằm ở đó h mình hiểu rồi? Mới tập tành nên ko bik. cảm ơn ban nhiều nha