PDA

View Full Version : Cái lỗi up lv sửa ntn vậy:(

tuoixteen
29-04-11, 09:40 PM
Mình đánh cứ đến 99% thì chẳng làm được gì nữa chán kinh ai giúp dùm cái có thanks nhiều hậu tạ:D

trungtheboy
30-04-11, 10:59 AM
Bạn dùng cái này thay thế nha mỗi tội không đăng nhập được admin :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuoixteen
01-05-11, 08:30 PM
Bạn dùng cái này thay thế nha mỗi tội không đăng nhập được admin :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dow cái nè về bị dính virut:-< Có cách nào sửa được nữa ko vậy:)

trungtheboy
01-05-11, 10:11 PM
Bạn down cái này về xem sao <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuoixteen
02-05-11, 08:26 PM
Bạn down cái này về xem sao <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình vẫn chưa làm được bạn ah giúp mình cái lỗi này với hix

trungtheboy
02-05-11, 10:05 PM
Down cái link trên về giải nén ra, đổi tên cái e-xpt.exe thành game.exe rồi copy vào client là được

tuoixteen
03-05-11, 09:37 PM
Down cái link trên về giải nén ra, đổi tên cái e-xpt.exe thành game.exe rồi copy vào client là được

vẫn chưa up được lv bạn à hít hít 8-|

trungtheboy
08-05-11, 01:33 PM
Mình chắc chắn là bạn đã làm sai vì mình dùng vẫn bình thường

nhaodien
08-05-11, 03:15 PM
Mình cũng dùng bình thường nè, ko có lỗi đâu

tuoixteen
09-05-11, 09:21 PM
Mình cũng dùng bình thường nè, ko có lỗi đâu

thực ra thì chẳng lỗi gì to tát cả mà dow về là Kasper scan dính virut liền à nên chẳng dám xài ai có file mà ko có virut up lên cho mình với mình đa tạ

trungtheboy
12-05-11, 03:34 PM
Nhát chêt thì đừng có chơi, đã nói virut vô hại, file e-xpt nó thế. Nói thẳng ra là máy tính của mình mấy năm nay không hề cài 1 chương trình anti virut nào cả mà chẳng có vấn đề gì xảy ra