PDA

View Full Version : Cần Giúp Thêm Thú cưỡi !!!! Help Me

mrlonelybmt
29-04-11, 06:34 PM
Mình cần Thêm thú cưỡi ở bản TSBD ver 0.3 thì phải làm thế nào? Mong các pro chỉ giáo....

nhoxpk2707
29-04-11, 07:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kesangame
29-04-11, 08:30 PM
Mình cần Thêm thú cưỡi ở bản TSBD ver 0.3 thì phải làm thế nào? Mong các pro chỉ giáo....

Bạn khỏi lo hok có ai thèm chỉ đâu tối ngày bảo mình đọc ebook mình đọc chục lần rồi mà chả hiểu gì cả, mình xin mọi người quay video thì họ bảo quay làm gì chẳng lẽ mỗi lần hỏi là quay 1 lần à đi đọc ebook đi, trong khi đó cách cài sever thì giống nhau vậy mà họ quay cả chục clip và hình hướng dẫn , thật chả hiểu nỗi mọi người nên nản bỏ

thaihoa91
29-04-11, 08:43 PM
Bạn đã hỉu res dc những gì ??? Đã làm res ff rùi hả bạn ???

hoivegame
29-04-11, 10:46 PM
Bạn khỏi lo hok có ai thèm chỉ đâu tối ngày bảo mình đọc ebook mình đọc chục lần rồi mà chả hiểu gì cả, mình xin mọi người quay video thì họ bảo quay làm gì chẳng lẽ mỗi lần hỏi là quay 1 lần à đi đọc ebook đi, trong khi đó cách cài sever thì giống nhau vậy mà họ quay cả chục clip và hình hướng dẫn , thật chả hiểu nỗi mọi người nên nản bỏ
9 xác chuẩn ko cần phải chỉnh.

KingMax
30-04-11, 07:58 AM

Bạn coi cái Ebook bài Tổng hợp tất cả ve NPCres để hiểu rõ các file .txt ở Npcres là 1
thứ 2 : ban thực hành = thao tác phân loại .spr của hành động thú ,
thứ 3: tiến hành ghép vào = cách mở file lên khai báo .spr vào
Tóm lại : nếu cái Ebook không có hướng dẫn cơ bản thì sao mà làm cái phức tạp , nếu thích làm cái phức tạp trước mà không có chút gì trong đầu thì có làm nổi không :|

kidcrazy187
30-04-11, 06:51 PM
Bạn coi cái Ebook bài Tổng hợp tất cả ve NPCres để hiểu rõ các file .txt ở Npcres là 1
thứ 2 : ban thực hành = thao tác phân loại .spr của hành động thú ,
thứ 3: tiến hành ghép vào = cách mở file lên khai báo .spr vào
Tóm lại : nếu cái Ebook không có hướng dẫn cơ bản thì sao mà làm cái phức tạp , nếu thích làm cái phức tạp trước mà không có chút gì trong đầu thì có làm nổi không :|
Có thể trong ebook hướng dẫn luôn phần` phân loại hành động nên mới vào xem k biết add :D
Các bạn xem trong topic res kim ô của nguyentrungbl, có file *.txt hướng dẫn add res, hoặc vào topic Tổng hợp link có ích down nếu topic kia link die.

jxvietnam
01-05-11, 08:54 AM
cần học từ cơ bản xong mới đến nâng cao ......
xem file res có sẵn rồi đối chiếu qua thay tên thôi ......