PDA

View Full Version : giúp em với

minhcoviet
28-04-11, 10:06 PM
chả là em bỏ chinh đồ lâu rồi, h chơi lại thì thấy lên lau qa, mầy mò xem ảnh diễn đàn thì thấy có nói đến chinh đồ offline và thấy đồ đẹp + dame khủng :x:x:x:x
anh nào có thể cho em xin cái link down + cách cài đặt đc ko ạ??

minhcoviet
28-04-11, 10:48 PM
các anh down thử
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em mới kiếm đc , trong đó có patch + server + zebra(là j vậy) các anh test thử xem rồi hướng dẫn em cái
em giải nén vào thì ko có server , ko biết dk nik chỗ nào :(

lordpotter
28-04-11, 10:49 PM
chả là em bỏ chinh đồ lâu rồi, h chơi lại thì thấy lên lau qa, mầy mò xem ảnh diễn đàn thì thấy có nói đến chinh đồ offline và thấy đồ đẹp + dame khủng :x:x:x:x
anh nào có thể cho em xin cái link down + cách cài đặt đc ko ạ??
Đọc mấy cái topic trên ấy có hướng dẫn đầy đủ cả

minhcoviet
29-04-11, 07:05 PM
cho em xin cai link front chinese(máy em hỏng ổ đĩa rồi) + huong dan lap nik dc ko ??

kesangame
29-04-11, 07:17 PM
cho em xin cai link front chinese(máy em hỏng ổ đĩa rồi) + huong dan lap nik dc ko ??

bạn vào đây tải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sau đó cài đặt bình thường với đường dẫn chứa thư mục này

minhcoviet
19-05-11, 07:45 PM
em đã down zengtu của trung quốc về rồi, đọc topic ở trên bảo cop client vào cd off nhưng em ko biết cop cái j vào mục nào , ai có thể chỉ cho em đc ko ạ

quockhiem205
20-05-11, 08:32 AM
.................................................. .......