PDA

View Full Version : help me 1 số vấn đề trong game TSBD ver 0.3

phonglevis11hn
28-04-11, 05:34 PM
các anh giúp em với em là newbie mới làm quen vltk off hôm qua. Em chơi sv TSBD ver 0.3
và em gặp lỗi cơ bản :
danh quái ko rớt đồ ra đường mà được ở trong hành trang. click right dùng thì biến mất (giông kiểu bị xoá) vd click HT, TTT, THBT ...
di chuyển giữa các map không được
cầm vũ khí tốc độ đánh ngoại công thì xài kill ngoại công nhanh nhưng đánh chay thì chậm tốc =0
và 1 số lỗi nữa ... xin hỏi bản của em đang xài là ver 0.3 hay ver 3
nếu có bản fix lỗi mới nhất mong các anh share em xjn chan thành cảm ơn:">

mathien02
28-04-11, 05:59 PM
cái đánh quái rớt ra ngoài vào sever mà chỉnh ? click vào biến mất thì hỏi prO jxp cầm vũ khí ngoại công tốc độ đánh = 0 chắc chưa có ? bản nào giống VNG nếu giống thì hok giống hẳn !!

thaihoa91
28-04-11, 06:11 PM
Ko sử dụng chuột fải click mấy cái huyền tinh, đó là xóa chứ ko fải dùng, mún dùng chỉ cần để trong hành trang, chạy lại thằng npc nào đó liên quan nói chuyện để trao đổi là dc !

Mình nhớ là có nói với bạn rằng là chơi offline này đừng dựa vào JX VNG mà suy ra cách chơi !

Những lỗi đó là lỗi của bản tiền công thành chiến, M lên xún ngựa, hút hít ko load, ko fân biệt dc skills ngoại công, nội công, ko right click sử dụng vật fẩm, bán hàng....

Hãy xem như đang chơi 1 game hoàn toàn mới !

phonglevis11hn
29-04-11, 07:56 AM
cho em hỏi hôm qua em ngồi đợi đến giơ ra bos nhưng boss chỉ ra có 1 con ở BLH ak` với lại boss rớt nhiều đồ quá :(
anh nào biết chỉnh tỷ lệ rớt đồ ko chỉ em với chứ em luyện công 1 lúc lượm đc 1 đống TT, THBT ...:(

uichaovn
29-04-11, 08:21 AM
cho em hỏi hôm qua em ngồi đợi đến giơ ra bos nhưng boss chỉ ra có 1 con ở BLH ak` với lại boss rớt nhiều đồ quá :(
anh nào biết chỉnh tỷ lệ rớt đồ ko chỉ em với chứ em luyện công 1 lúc lượm đc 1 đống TT, THBT ...:(

bạn nên xem ebooks của giangleloi có hướng dẫn chỉnh tỉ lệ rớt đồ đó
link download ebook : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và các bài viết khác nhé