PDA

View Full Version : Xin 1 sever private để pk và freeall !

anhga17
25-04-11, 11:21 AM
Đang rất muốn chơi nhưng mà cài OFFLINE hoài hok đc , nên lên đây xin anh em chỉ giáo có sever private china nào EXP + DROP + PK CAO post lên tớ test với nhớ HK quá ! =((

Free SHOP cỡ 50% cũng đc

Hướng dẫn cụ thể tớ cảm ơn luôn : Reg + patch :D

Sever v5.0 càng tốt ;)

pikhjn
25-04-11, 03:08 PM
Đang rất muốn chơi nhưng mà cài OFFLINE hoài hok đc , nên lên đây xin anh em chỉ giáo có sever private china nào EXP + DROP + PK CAO post lên tớ test với nhớ HK quá ! =((

Free SHOP cỡ 50% cũng đc

Hướng dẫn cụ thể tớ cảm ơn luôn : Reg + patch :D

Sever v5.0 càng tốt ;)
đã post sai chỗ mà lại còn thế...
:)) ko thích quản cáo sv dùm ai mắc công chúng nó lại chém
:)

kid4l0ve
26-04-11, 10:11 PM
fate.daregamer.com
Sever Mỹ, vô cùng ổn định, ít lỗi. Cái yêu nhất là phiên bản tiếng anh, chứ ko phải ba cái chữ tàu khó đọc. version 5.0 luôn. Shop free cỡ 50% luôn, 99% áo choàng free hết, còn mấy cái kia thì lai rai. Nhưng ngoài cách đóng tiền thì có 1 cách khác để kiếm point đó là mỗi 12h vote cho nó trên website 1 cái (20 point/lần), nếu chăm chỉ thì 1 tuần là đủ point để mua thứ cần mua :D
Lúc đầu mình cũng ghiền HKGH wa chịu ko nỗi, cái định cài offline vô chơi đỡ, cài chơi dc 1 2 ngày là chán ngấy liền. Bây giờ đang cày cái này, wa good hehe. Có nhiều ng VN chơi lắm, chơi ké mà chiếm gần hết 30% cái top của nó rồi. VN xuất hiện ko những trên bảng top, mà còn nổi tiếng trên bảng phong thần nữa :)) Chắc có ngày nó ban IP VN vì tội hack vô đối wa zzzz

pikhjn
30-04-11, 02:25 AM
cái này của canada bác ạ mỹ đâu mà mỹ =)) mỹ nó mỡ ra sao mà lại SOF =))
server này cũng khá hay đấy