PDA

View Full Version : Cần người giúp đỡ cài Đắc kỷ 1.4.2 zí

hoainhanst
25-04-11, 10:58 AM
ai có bạn 1.4.2 hay 1.4.1 VH k? share cho mình với, nếu bạn nào có thể thì hướng dẫn mình cài với nha, mình chơi bên sgame nản quá nên nhảy qua đây chơi. không biết cách cài nữa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kelalung
25-04-11, 02:27 PM
hình như bạn này ko biết gì cả, chả ai rãnh để chỉ 1 người ko biết gì đâu, trừ khi có căng cơ về loại này, chỉ còn đc, chứ ko biết gì thì chỉ hoài cũng hỏi nữa à

hoainhanst
25-04-11, 04:45 PM
không phải không biết, mình cũng từng cài VoLam jx rùi, tại cái này có đôi chỗ mình không hỉu. không có những hướng dẫn bên mục Võ Lâm, nhưng là video hướng dẫn hay ebook. chứ còn nói không thì cũng không ai biết gì hết. bạn thử kiếm cho mình cái topic nào hướng dẫn cài xem. chứ mình thấy là không có rùi

dungdzo
25-04-11, 10:05 PM
cài dc bản 1.36 ăn liền chưa, chỉ cần chạy file theo hướng dẫn, có lỗi chỗ nào thì post lên, các bản sv khác cũng làm tương tự như bản 1.36

hoainhanst
25-04-11, 11:10 PM
cài dc bản 1.36 ăn liền chưa, chỉ cần chạy file theo hướng dẫn, có lỗi chỗ nào thì post lên, các bản sv khác cũng làm tương tự như bản 1.36

bản 1.36 ăn liền thì chạy được rùi nhưng mà không biết cách reg acc. đọc những bài hướng dẫn thì xài navicat nhưng mà mình không biết làm như thế nào, hỏi thì được trả lời theo kiểu đóa đóa, thử xem sao không nản được.
mình muốn xài cái 1.42 nhưng mà chạy thì nó báo lỗi nhưng cái 1.36 mình sửa được nhưng qua 1.42 sửa không được, thay đổi cái NetBox của 1.36 thì chạy nhưng không load
vì vậy mình muốn ai chỉ mình với

dungdzo
26-04-11, 09:23 AM
cách reg acc mình có làm 1 bài hướng dẫn rùi mà , chịu khó tìm lại đi.

hoainhanst
26-04-11, 10:21 AM
rea acc được rùi nhưng lên nó báo lỗi gì tui không hỉu lắm có phải là lỗi sai IP k?

dungdzo
26-04-11, 07:50 PM
post cái ảnh xem nào, nếu ko dc thì vào trong data của file mysql của bản 1.36 cop cái file alluser( có tên cop hết) sang data của bản 1.42 là có acc liền :D

hoainhanst
26-04-11, 10:55 PM
post cái ảnh xem nào, nếu ko dc thì vào trong data của file mysql của bản 1.36 cop cái file alluser( có tên cop hết) sang data của bản 1.42 là có acc liền :D

cũng dzậy ah, hình như là hư IP thì phải, mình xài Ip nào đây. ip của máy hay là xài mặc định cái 127.0.0.1 cái đóa thì cần cài lại crad mạng ảo hem?