PDA

View Full Version : cần bản TLBB OFFLINE ở MEDIAFIRE

shizuoka
25-04-11, 10:29 AM
Bạn nào có bản offline ở mediafire.com thì cho mình xin. Mấy trang khác mà mod và những bạn khác đưa lên mình down ko dc ( mình đang dùng mạng NTT nên mấy server của VN ko down dc, hoặc down dc nhưng chỉ có 1-2kb/s <<<< có mà đến sang năm mới tải xong :( ).
Rất mong nhận dc sự giúp đỡ từ các bạn.
Chân thành cám ơn !!!

huuduyen_05
25-04-11, 11:13 AM
Bản gốc của zrockmanx <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có thể khi download về 1 số file bị lỗi, dùng tính năng repair của winrar để sửa lỗi.

lastvampire
25-04-11, 12:31 PM
Link thiếu mất part 6 bạn ơi ........... :((

shizuoka
25-04-11, 02:49 PM
đường dẫn bạn đưa bị thiếu mất part 6, bạn có thể vui lòng up lại giùm mình được không ?
Cám ơn nhiều !!!

huuduyen_05
25-04-11, 04:45 PM
Các file này do zrockmanx up, không biết lý do gì mà part6 bị mất. Mình đang up lại part6 download từ 4share.vn up qua mediafire.

Nếu giải nén ra mà không khớp với các bản kia thì mình sẽ up các file còn lại lên mediafire luôn.

Link part6 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

shizuoka
25-04-11, 05:00 PM
Các file này do zrockmanx up, không biết lý do gì mà part6 bị mất. Mình đang up lại part6 download từ 4share.vn up qua mediafire.

Nếu giải nén ra mà không khớp với các bản kia thì mình sẽ up các file còn lại lên mediafire luôn.

Link part6 : đang upload
Cám ơn MOD rất nhiều, đang đợi part 6 của bạn.
Mà có thể cho mình hỏi tí dc ko, có thể vừa chơi TLBB offline vừa kết nối net dc ko nhỉ ??? Theo như nguồn tài liệu mình đọc và làm theo thì mình ko thể vừa kết nối internet vừa chơi offline dc. Tuy nhiên, theo như bài hướng dẫn thì chơi được. Có phải do mình xài Win 7 :-/

huuduyen_05
25-04-11, 05:02 PM
Cám ơn MOD rất nhiều, đang đợi part 6 của bạn.
Mà có thể cho mình hỏi tí dc ko, có thể vừa chơi TLBB offline vừa kết nối net dc ko nhỉ ??? Theo như nguồn tài liệu mình đọc và làm theo thì mình ko thể vừa kết nối internet vừa chơi offline dc. Tuy nhiên, theo như bài hướng dẫn thì chơi được. Có phải do mình xài Win 7 :-/
Đã upload
- Vừa chơi offline vừa kết nối internet bình thường.

shizuoka
25-04-11, 06:03 PM
MOD có thể cho mình đường dẫn của client chạy với bản server này mà ko bị xung khắc ko ( bản tiếng Việt càng tốt ) ??? Mình đang tải về, khi nào giải nén xong sẽ báo lại cho bạn biết là nó có bị vấn đề gì hay ko.
Thêm nữa, khi bạn mở TLBB offline, bạn có tắt LoopBack ko ? Và bạn set địa chỉ IP như thế nào. Máy mình là IP tĩnh chứ ko phải IP động, nên nếu đổi IP là lập tức ko vào dc internet.
-------------------------------------------------
giải nén dc tới file 23, tới file 24 thì bị báo lỗi mặc dù đã repair hơn 10 lần và cũng tải đi tải lại ko dưới 4 lần :(
MOD up toàn bộ lên media giùm với :(
Thanks mod nhiều !!!
-------------------------------------------------
MOD có thể cho mình đường dẫn 2 bản 1.x và 2.x bên link MEDIAFIRE dc ko ??? Thanks mod nhiều :)
Tối nay up xong ko vậy mod :( đang nóng lòng chờ bản của bạn :) onegai !!!

huuduyen_05
25-04-11, 07:35 PM
Link cả folder : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (đang upload)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client có 2 bản 1.x và 2.x, 1.x thì Việt hoá nhiều hơn, đẹp hơn nhưng ít đồ hơn và 2.x thì ngược lại

Cài TLBB offline ko cần dùng loopback

shizuoka
26-04-11, 07:35 PM
hix .......... chừng nào mới xong nhỉ :( hy vọng là xong trước tuần lễ vàng :(
Waitting .............................
----------------------------------
thánks mod nhiều, cuối cùng cũng đủ bộ :)
Mod cho mình xin cái link client mà MOD đang chơi đi :)
Cám ơn trước :)