PDA

View Full Version : Lỗi Loong Offline ~ Cần giúp đỡ ~

s0kcs0kc
25-04-11, 04:27 AM
Tình hình là nó như thế này . Cho mình hỏi cái này là lỗi gì vậy ? Cách sửa ra sao ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghichtu91
25-04-11, 05:39 AM
Tình hình là nó như thế này . Cho mình hỏi cái này là lỗi gì vậy ? Cách sửa ra sao ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xem lại cái file login trong local/zhCN/ui ........thay = mấy cái tôi đã úp lên diễn đàn rồi
mà hình như cậu chưa thay đổi máy chủ ko chơi dc đâu.

phanquahapdan
25-04-11, 07:38 AM
Mình đoán là do cậu dùng client của us, nên ip máy chủ vẫn là ip của us, ko phải của server offline

s0kcs0kc
25-04-11, 05:02 PM
Mình đã làm dc ~ Xin cảm ơn mọi người

s0kcs0kc
25-04-11, 05:06 PM
Mấy bạn cho hỏi luôn thay đổi ip máy chủ ở chỗ nào , mình thử mấy file trong client vẫn ko dc ? Xin cảm ơn

nghichtu91
25-04-11, 05:32 PM
cái này cũng bị một lần :)) hết ram .... rs lại là được.

s0kcs0kc
25-04-11, 05:53 PM
mình rs nó vẫn bị , btw nó cứ kêu là kết nối tới máy chủ quả thời gian . Cứ sau mỗi lần mình đang nhập , vừa enter cái id với pass rồi vào thì nó lại bị đúng 1 khoảng , hiện lên cái bảng malloc đó , còn trong client "đang chờ máy chủ xác nhận "

gamesthuqn
04-05-11, 10:46 AM
để chơi được LAn cần sửa ip không vậy các bạn và sửa những ở file nào vậy giúp mình với