PDA

View Full Version : Mong chỉ thêm vài điều

phieubat297
23-04-11, 04:57 PM
Tớ ko có máy tính riêng nên onl tại tiệm net nhưng ko mở băng được nên hỏi về cái sv CN thì đăng nhập thì kết nối thất bại, nhưng sv kia no font thì chơi được, yêu cầu cái font CN ở tiệm net chỉ cài lại là được liền nhưng chả hiểu sao. Mong pro chỉ thêm vài điều

GameMaster72
23-04-11, 05:34 PM
Google thẳng tiến phần mềm phá băng x.x.x

Lúc phá nhớ để ý sau lưng kẻo thằng chủ quán nó tát cho mấy bạt tai + đuổi khỏi quán như con Dog thì khổ

@ : Bó tay ... cài Sv Jx off ở quán để chơi _ _!

hoivemu
23-04-11, 05:38 PM
nghèo thế, tội ;)) .

Čħīċķėň
23-04-11, 06:17 PM
hok có máy thì có chúa mới giúp đc :)

natureboys
23-04-11, 06:26 PM
nghèo thế, tội ;)) .

Sax, đời sao lắm thằng khinh ng vậy nè ?? Bác giàu hơn ai mà dám nói câu đó ?? Vào 4rum toàn post bài để hỏi thui, nhìn lại bác xem đã đóng góp đc gì cho xã hội chưa mà khinh ng thế :)) ??

KingMax
23-04-11, 07:02 PM
mở net =)) , nhiều khi die ram máy chủ thì sao nhỉ :))

[M]r[K]id
23-04-11, 07:28 PM
mở net =)) , nhiều khi die ram máy chủ thì sao nhỉ :))
nó chết chứ có chết mình đâu mà lo ;))
@chủ pic: cầm cái nofont chơi đại đi

phieubat297
23-04-11, 09:00 PM
tớ chạy gần song như vô game thì bị dis ra, mà sv đó là cái sv Vo Song Vuong Gia, nhưng tội cái là nhìn ko kịp thằng bạn nó coppy 1 thư mục nào đó sang 1 cái thư mục khác là chơi được. Cái tên khó nhớ quá, pm hỏi mà chẳng trả lời, tương đối cài no font thì được rồi, còn cách add đồ thì đã học nhưng làm ko biết ra sao đây, ai chỉ tớ với

[M]r[K]id
23-04-11, 09:25 PM
tớ chạy gần song như vô game thì bị dis ra, mà sv đó là cái sv Vo Song Vuong Gia, nhưng tội cái là nhìn ko kịp thằng bạn nó coppy 1 thư mục nào đó sang 1 cái thư mục khác là chơi được. Cái tên khó nhớ quá, pm hỏi mà chẳng trả lời, tương đối cài no font thì được rồi, còn cách add đồ thì đã học nhưng làm ko biết ra sao đây, ai chỉ tớ với

nó coppy cái serverlist.ini trogn folder settings ấy mà :d
cách add đồ newbies nên dùng tool của chicken bạn ah!