PDA

View Full Version : Sever JX online Sever nào là đầy đủ và good nhất ?

xuongthang
22-04-11, 09:53 PM
các pro cho em hỏi tý nhé, em là newbie, hiện em muốn làm 1 sever mở cho mấy bạn hàng xóm chơi, em ko bik sever nào là đầy đủ tính năng hay, ít lỗi, và thông dụng nhất, các pro cho em lời khuyên nhé, cho e xin lun link down load + hướng dẫn nhé

pikhjn
23-04-11, 10:20 AM
TSBD ver3 bạn à dễ cài :))
=)) tính năng cũng hay

-MrTom-
23-04-11, 10:53 AM
Link Bộ Sv : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Path Sv : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Có rỳ pm yaho làm off cko :|~!

davidpuskin
23-04-11, 11:15 AM
tsbd ver 3 sao ai cũng nói hay! thực ra nội nhìn 15 con rồng còn có 1 con là hok phai rồi :)) chứ đừng nói cái j hết á, ai mà chơi online qua gặp mấy cái skill nầy là hok phai tiếp luôn ! hé hé

pikhjn
23-04-11, 11:21 AM
:)) tui cũng vậy nhưng bù lại nó ko lỗi bạn à ;))
dễ cài =)) giờ fix lại chả biết làm seo _ _!

pikhjn
23-04-11, 11:22 AM
nhưng mà mấy bác làm online chịu nổi hum _ _! giật tung .......

xuongthang
23-04-11, 11:36 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[M]r[K]id
23-04-11, 11:42 AM
Server hay là do bạn tự dev mới thấy hay chứ như những người chỉ chờ để có 1 bản server mới, nhìu chức năng hay thì không bao giờ thấy server đó hay đâu ^^!.
níu bạn mún có 1 server hay thì hãy tự dev đi :D. ko ai giúp bạn dc việc này đâu :D
níu mún có bạn có thể mua mà :D

[M]r[K]id
23-04-11, 11:45 AM
Mod Del Bài .................................................. .................................................. ..............

xuongthang
23-04-11, 11:46 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mua thì thấy chúng than Lừa quá nhìu

[M]r[K]id
23-04-11, 11:52 AM
mua thì thấy chúng than Lừa quá nhìu
Ko bik code thì phải học thêm và đọc thêm eboook. lúc đầu mình cũng thế mà ^^!
lúc đầu đọc đâu hỉu rì đâu nhưng tìm hỉu từ từ là hỉu.
cái gì ko hỉu thì hỏi chứ đừng dấu nha :D.
P/s bạn post bài sai topic ùi bạn ah!

xuongthang
23-04-11, 11:52 AM
Link Bộ Sv : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Path Sv : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đây là sv gì thế bạn ??? có onl đc ko vậy ?

xuongthang
23-04-11, 11:54 AM
r[K]id;432698']Ko bik code thì phải học thêm và đọc thêm eboook. lúc đầu mình cũng thế mà ^^!
lúc đầu đọc đâu hỉu rì đâu nhưng tìm hỉu từ từ là hỉu.
cái gì ko hỉu thì hỏi chứ đừng dấu nha :D.
P/s bạn post bài sai topic ùi bạn ah!
mạo mụi cho đệ xin cái e book nhé :D để đệ luyện nội công từ từ và học hửi huynh zới
mà học thêm code thì cái đó đệ kíu...... :(

xuongthang
23-04-11, 12:02 PM

[M]r[K]id
23-04-11, 12:05 PM
fang đại 1 bài đi. hướng dẫn về skill chẳng hạn
ngồi ngâm xog nghĩ lại ko hỉu rì cả :D
rùi chán bỏ dev cho nhanh =)).
thật ra ko phải ở trên web mà nó trong server đấy mới bắt đầu nên tìm tòi thư mực script :D
mà chưa hỉu rì về code nữa thì từ bỏ di =))

xuongthang
23-04-11, 12:10 PM
hướng dẫn ng ta hay..... (__!)....đâm hông chọt lốp ng ta ???

-MrTom-
23-04-11, 10:30 PM
Đây là sv gì thế bạn ??? có onl đc ko vậy ?

quangken
30-04-11, 08:47 AM
bạn có thể pm mình và chọn server của bạn thích rồi mình làm ........
ở dưới chữ ký nhé :)

lichnt
18-04-12, 10:58 AM

Server font hay no font thế bạn