PDA

View Full Version : Vấn Đề về sever Thái Sơn Bắc Đẩu

xuongthang
22-04-11, 09:04 AM
+ sever em đã cài thành công nhưng lỗi skill thì phải, skill 9x chỉ có 1 diểm duy nhất và ko nâng đc
+ em cần chỉnh sửa lại tên sever và thông báo + skjn 1 tý mong các chỉ e dùm, sẽ giữ lại dòng " Dev by ohishu "
+ các pro cho em xin cái link hướng dẫn đưa sever Bắc Đẩu lên online nhé
+ đồ Ô Kim thân pháp 22222 sửa ở đâu nhỉ ?

thaihoa91
22-04-11, 11:27 AM
Cái skills 9x là đi luyện, luyện ở đào hoa đảo (đi bằng xa fu) chứ ko fải là nâng !

mrlonelybmt
23-04-11, 08:32 AM
Anh Thaihoa có thể team giúp em cái Bíhop dc hok? e k thể nào đăng nhâp được Bíhop....Help Me!!!!

xuongthang
23-04-11, 08:47 AM
Anh Thaihoa có thể team giúp em cái Bíhop dc hok? e k thể nào đăng nhâp được Bíhop....Help Me!!!!
bạn nhập thử cái này:
ID: txjx
pass: 1111

[M]r[K]id
23-04-11, 08:56 AM
+ sever em đã cài thành công nhưng lỗi skill thì phải, skill 9x chỉ có 1 diểm duy nhất và ko nâng đc
+ em cần chỉnh sửa lại tên sever và thông báo + skjn 1 tý mong các chỉ e dùm, sẽ giữ lại dòng " Dev by ohishu "
+ các pro cho em xin cái link hướng dẫn đưa sever Bắc Đẩu lên online nhé
+ đồ Ô Kim thân pháp 22222 sửa ở đâu nhỉ ?

+ thái hòa chỉ rùi :d hoặc có thể dùng hàm addmagic gán vào 1 npc rùi đến đó nhận thui ^^!
+ mấy cái file ini trong UI đó bạn :d mình cũng wên tên rùi!!
+ bạn phải có patch full và sửa lại sao cho nó kết nối đến server được hoặc bạn có thể tìm kím trên 4rum hoặc google cách mở port model của bạn rùi mở những port mà server iu cầu :D. sau đó cho client kết nối đến đúng những port đó ở server
+ Settings\item bạn ah!
thấy ở đâu có số 22222 thì sửa lại :d. và nó ở sau id của iu cầu thân pháp. mình quên ID đó rùi ^^!

[M]r[K]id
23-04-11, 08:57 AM

Kiểm tra trong SQL server Cái Database Acount\serverlist xem có gì sai sót ko :D

xuongthang
23-04-11, 09:12 AM
r[K]id;432630']+ thái hòa chỉ rùi :d hoặc có thể dùng hàm addmagic gán vào 1 npc rùi đến đó nhận thui ^^!
+ mấy cái file ini trong UI đó bạn :d mình cũng wên tên rùi!!
+ bạn phải có patch full và sửa lại sao cho nó kết nối đến server được hoặc bạn có thể tìm kím trên 4rum hoặc google cách mở port model của bạn rùi mở những port mà server iu cầu :D. sau đó cho client kết nối đến đúng những port đó ở server
+ Settings\item bạn ah!
thấy ở đâu có số 22222 thì sửa lại :d. và nó ở sau id của iu cầu thân pháp. mình quên ID đó rùi ^^!
file patch nó là 1 file *.exe làm sao đây? giúp mình với

pikhjn
23-04-11, 09:55 AM
^^! mình có 1 thắc mắc nhỏ
là TP thì set Admin là lấy được nhưng mà còn mún buff TP cho Member làm sao đây ^^!

[M]r[K]id
23-04-11, 11:47 AM
file patch nó là 1 file *.exe làm sao đây? giúp mình với
bạn kím bản full thử xem sao chắc chắn có người cho bạn

^^! mình có 1 thắc mắc nhỏ
là TP thì set Admin là lấy được nhưng mà còn mún buff TP cho Member làm sao đây ^^!
dùng hàm gán vào 1 NPC vào đó là nhận thân pháp :d. ze~ ấy mà ^^!
hàm add thân pháp mình cũng wên là hàm rì rùi ^^! lâu rùi ko dev nên nó thế bạn thông cảm :(

pikhjn
23-04-11, 12:46 PM
thôi đành chĩnh về số 0 hết :))

pikhjn
23-04-11, 12:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hình nhìn cũng chán lắm

[M]r[K]id
23-04-11, 01:59 PM
Settngs\Questkey
cái hàng thứ 3 là hình của nó đey' chỉnh lại thui ^^!

pikhjn
23-04-11, 04:09 PM
để làm thử :)) thanks
^^! ko cần hình ảnh à mà chĩnh sao bạn

[M]r[K]id
23-04-11, 07:26 PM
vào Settings\Queskey.txt sau đó xuống hàng item mà mình muốn sửa hình ảnh ở đây là "chuyển sinh kíp"
thì hàng đầu là tên item. hàng thứ 2 là ID item. hàng thứ 3 là đường dẫn hình ảnh của item :D
bạn lựa chọn 1 hình nào đó có hình của chuyển sinh kiếp nhét thay vào cái đường dẫn cũ.
xem mấy server cũ hình như có đó bạn xem thử xem nhaz' :d.
nhớ đồng bộ lại sau khi chỉnh sửa xong