PDA

View Full Version : Sửa file hệ thống tự động thông báo

rkitvn
20-04-11, 06:05 PM
Hiện tại server mình lâu lâu lại hiện lên những dòng thông báo toàn tiếng TQ. Mình muốn thay đổi nó, mong anh em biết rồi thì chỉ giúp mình file đó là file nào. Chân thành cảm ơn.

huuduyen_05
21-04-11, 01:14 AM
Tuỳ vào đó là thông báo nào mà ta dùng cách để sửa. Tính đến hiện tại, trong server chỉ có 2 chỗ thông báo ở kênh hệ thống tự động. Đó là trong file *.txt (dạng *notice*.txt hoặc activi...txt, dropnotify.txt....) do không có lưu mấy file này nên không nhớ chính xác tên ;)

1 chỗ nữa là trong script, nó thì bao la, edit đến script nào để thấy rồi sửa là ok

rkitvn
25-04-11, 07:14 AM
ActivityNotice.txt bạn nào có thể share file này đã Việt Hoá ? Chân thành cảm ơn.

huuduyen_05
25-04-11, 11:20 AM
Paste link này vào IDM để download

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có thể tự việt hoá bằng cách xem file cùng tên ở Client FPT

3z3z3z
25-04-11, 11:22 AM
Thanks You Cái Nha Đại Ca! !

rkitvn
26-04-11, 08:36 AM
Paste link này vào IDM để download

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có thể tự việt hoá bằng cách xem file cùng tên ở Client FPT
Link bị bann rồi bạn à.. Cảm ơn bạn đã share nhưng tải không được.

huuduyen_05
26-04-11, 09:05 AM
Link khác <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> GQtODM5OTllZjVhNDli&sort=name&layout=list&num=50