PDA

View Full Version : Loong offline

duongquyet09
20-04-11, 09:22 AM
mấy bác cho em hỏi, việt hoá và đồng bộ hoá sever của nghichtu91 làm thế nào, em làm mãi mà không có được:(:(, bác nào có hướng dẫn = hình ảnh hoặc video càng tốt

gamesthuqn
04-05-11, 10:46 AM
để chơi được LAn cần sửa ip không vậy các bạn và sửa những ở file nào vậy giúp mình với

nghichtu91
05-05-11, 12:50 PM
để chơi được LAn cần sửa ip không vậy các bạn và sửa những ở file nào vậy giúp mình với

chơi lan thi sửa ip lan......................................

nghichtu91
05-05-11, 12:52 PM
mấy bác cho em hỏi, việt hoá và đồng bộ hoá sever của nghichtu91 làm thế nào, em làm mãi mà không có được:(:(, bác nào có hướng dẫn = hình ảnh hoặc video càng tốt

đồng bộ .....thì làm trên data của server...........
và lấy mấy cái mục dưới client bỏ lên server ...................theo cái mục có trên data server

gamesthuqn
05-05-11, 08:37 PM
mình bị lỗi gì mà khi vào game làm nhiệm vụ không thấy vật phẩm nhiệm vụ,làm nhiệm vụ thì vẫn bình thường nhưng mà không hiện item khi lãnh thưởng

minhtri194
29-05-11, 10:13 PM
nghichtu ơi mình chạy sever thành công rồi nhưng chơi lan kiểu gì vậy giúp mình với

langtuviet001
24-10-12, 12:13 PM
Ai giúp mình up lại client loong với link các thứ khác ok mà client lại die mình hoang mang quá dow cả đêm đùng cái client ko có, nếu lấy client loong.us có đc ko , ai giúp mình úp lại client với cảm ơn rất nhiều .

popping01
24-10-12, 12:52 PM
client loong.us cũng được nhưng bản thay patch của server bản bạn đang cài vào đó , trước máy mình có client dành cho máy cầu hình off laucher đã được việt hóa để có thể up tin tức + đường link update cài đặt up lên MF mà bị block tài khoản :|

langtuviet001
24-10-12, 01:03 PM
client loong.us cũng được nhưng bản thay patch của server bản bạn đang cài vào đó , trước máy mình có client dành cho máy cầu hình off laucher đã được việt hóa để có thể up tin tức + đường link update cài đặt up lên MF mà bị block tài khoản :|

e cũng chỉ hi vọng thế thôi h` đang dow client loong.us ,hi vọng là đc :))

BemKa
06-12-12, 07:42 PM
Bạn nào có cline loong.us ko up lên mình với, giờ nó đóng cửa rồi :(