PDA

View Full Version : Làm ơn giúp mình tlbb offline Duyên ơi!

nguyengo010
18-04-11, 08:57 PM
Trước hết, xin lỗi đến toàn thể anh em trong 4rum vì tui phải lập lại 2pic như thế này!
Mình lập 2pic ra đây không phải vì spam mà muốn nhờ Duyên post hay up lên 1 bản hướng dẩn từng phần, mình xem các 2pic khác mình không hiểu nó bắt đầu từ đâu, mình không rành về lĩnh vực này nên cài nó rất khó đối với mình. nhưng mà với các bạn khác chỉ chỉ sơ sơ là họ hiễu, nhưng còn các bạn ngu dốt như mình thì biết làm thế nào ?
mình viết như thế này không có ý gì khác ngoài cái bản hướng dẩn cụ thể để các bạn dốt như mình còn biết đường cài, mong Bạn Duyên quan tâm đến 2pic này. Xin chân thành cảm ơn Duyên đã đọc qua 2pic này...Thanks.
p/s: mình không phải là lười xem các 2pic cũ trước khi lập 2pic mới nhưng mình xem các 2pic cũ thì nó chỉ hướng dẫn sơ sơ, không được mạch lạc, dễ hiểu.

freelancer
21-04-11, 08:01 PM
Trên 4rum có các bản đã cài sẵn trên vmware rùi. Bạn chỉ cần tải về rùi chạy thui. Các bản đó làm seo để mà chạy được thì bạn cần cài đặt vmware. Nếu bạn không biết cài hay sử dụng vmware thì có thể xem tại đây (Link chuyển sang nội dung tiếng việt rùi đó :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>|vi&u=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>