PDA

View Full Version : Ai chỉ em cách add thú cưỡi và phi phong vào sever TSBD 0.3 với

kesangame
17-04-11, 06:33 PM
Mọi người thông cảm cho em tuy em biết là đã có hướng dẫn nhưng tại vì nhà em hok có mạng mà gần nhà cũng hok có tiệm net nên em hok thể tìm từ từ được giờ em đang vào mạng bằng đt mà tiền thì GPRS nó hút ghê quá nên cũng ngại tìm T.T, em mong mọi người chỉ em cách add thú cưỡi vào sever TSBD 0.3 , em thấy 6 con thú cưỡi kia thèm quá, và chỉ em cách add phi phong luôn .em có tải 3 cái ebook nhưng vì là newbie nên hok biết phần nào là chỉ add cả
em xin Thank mọi người nhiều

thaihoa91
17-04-11, 06:39 PM
Bạn chịu khó xem 2 bài này :

+ Những điều cần biết về NpcRes : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Mask (mặt nạ) toàn tập : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kesangame
17-04-11, 07:02 PM
Anh có thể chỉ em qua yahoo được hok

nhoxpk2707
17-04-11, 07:09 PM
hi cau k hiểu 2 cái anh hoà đưa ra thì chỉ cũng k hiểu câu nếu cậu làm biếng thì tớ đựa cau link dowload tớ add đầy dù ff thú cưỡi rùi :D chữ kí là yahoo ( no buzz ) :D

kesangame
17-04-11, 08:08 PM
Bạn cho mình xin link down đi thank bạn