PDA

View Full Version : Cần hướng dẫn toàn tập về client tlbb offline

nguyengo010
16-04-11, 06:35 PM
Chào các bạn bro và HD. mình muốn nhờ các bro huớng dẫn đầy đủ(có hình) được không?
mình xem các topic khác thấy chóng mặt quá không biết tải gì vể trước và xuất phát từ đâu. mong các bro hướng dẫn tận tình. cám ơn các bạn nhiều lắm :adore:.
p/s: xin lỗi phải lập 2pic này, có gì sai mod cứ nói :-s

nguyengo010
16-04-11, 07:05 PM
làm ơn. mình thật sự rất dốt về private sever này :((

huuduyen_05
16-04-11, 09:03 PM
Xem ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyengo010
17-04-11, 07:23 AM
Cách cài đặt chi tiết xem ở Hướng dẫn cài đặt server TLBB hoàn chỉnh + Phim>>> link die rồi hữu duyên ơi :((

huuduyen_05
17-04-11, 08:08 AM
Xem bài viết hướng dẫn kia bằng ảnh cũng được...phim die thì chịu thôi, mình không có download phim đó về nên không up lại được :(

socondi2121
28-05-12, 05:57 PM
Xem bài viết hướng dẫn kia bằng ảnh cũng được...phim die thì chịu thôi, mình không có download phim đó về nên không up lại được :( link die roi:( bạn nào có link cho minh xin với! cái bản càng mới càng tốt!

chickgol
29-05-12, 08:47 AM
Cách cài đặt chi tiết xem ở Hướng dẫn cài đặt server TLBB hoàn chỉnh + Phim>>> link die rồi hữu duyên ơi :((

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái này có giúp đc bạn không ? HD ở file Video đó.