PDA

View Full Version : Help SCF 10.07.65! Cần giúp

tuananhc1
16-04-11, 04:41 AM
Về event Rakion:
Đúng ra là cánh cổng để vào là ở đây, nhưng giờ lại không vào được ( em đã thử lúc event open củng không vào được)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Pháo đài sói:
Em có 1 con eft và 1 chú soul. vào pháo đài sói kick vào bệ thờ, nó báo đại loại là không có quái . phải làm sao :(
Đồ:
Có một số đồ thần là đồ Hoàng Kim (Đồ thần có thêm chữ Hoàng Kim) sau khi đánh Kundun đôi khi có những đồ này. Không thể gd, ko thể bán shop, không thể sữa chửa, không thể cất vào thùng đồ. Giờ em muốn xoá item hoàng kim này thì làm thế nào, hoặc fix những cái không ở trên củng được :-s

Ngoài lề:
Khi move qua Arena, luôn là một địa điểm an toàn ở khu căn cứ. 1 ví dụ đặt ra, giờ em muốn khi move tới arena thì nhân vật mặc định sẻ thay vì xuất hiện tại căn cứ mà phải xuất hiện ở nơi em đã định sẵn. ví dụ toạ độ 123 123 arena thì phải làm sao :D
Cảm ơn nhiều :D

linhthsm
16-04-11, 12:59 PM
Bạn để ý trong file event management nhé nó có quy định giờ cho sự kiện này đó

tuananhc1
16-04-11, 06:37 PM
Bạn để ý trong file event management nhé nó có quy định giờ cho sự kiện này đó
cái đó thì mình biết. nhưng quan trọng là đi rakion ko vào cổng được :(

tuananhc1
16-04-11, 08:08 PM
Help help :((
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

tuananhc1
16-04-11, 09:37 PM
Ai làm ơn giúp em với :-s
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

tuananhc1
17-04-11, 01:42 AM
Up Up Up :((

Hào Hoa Công Tử
17-04-11, 01:59 AM
cái này hôm trước mình cũng lỗi không vào đc, hôm qua thử thì tự nhiên vào được không biết sao nữa :D