PDA

View Full Version : [Share] Wed game Ngạo Thị QUần Hùng

Tiêu Kiếm
16-04-11, 02:27 AM
Show hàng trước khi nào xong sẽ có 1 bản free.và 1 bản thương mại.hiện tại việt hóa hết map và npc là chữ tiếng việt có dấu.còn iteam và quái cũng đã làm xong nhưng là tiếng việt có dấu.post lên cho anh em chiem ngưỡng có demo để chơi
Demo nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hình ảnh mình đang việt hóa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

下面给大家做个教程保证都能架设成� �
第一步删除你系统上的IIS,没有的就� �用管 这样是以免80端口占用

第二步安装vcredist_x86.exe
第三步安装DedeAMPZForServer.exe
这样状态就是成功
第四步把D:\Web_Mirserver\Data 拷入D:\DedeAMPZ\Program\MySQL5\data内 这是数据库要看清目录
第五步修改WEB站点配置
第六步替换IP 这里换上你的IP 我直接换外网IP
启动游戏 好了进游戏看看人是用的外网IP
好了进入游戏,要开区还要改下密码� �替换个以免有人刷元宝
好了教程就到这我们有正在开区的版� �出售要的可以联系我们原价500一套现� ��300要的联系QQ1053080808
开区了可以在我们站发布<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Dowload:

docnhan
16-04-11, 09:45 AM
Treo đầu dê bán thịt chó à cái ảnh trên là của ông kia chưa share mà cái link bên dưới là của TQ chưa VH j hết ,cơ hội vãi.

Anh2SiTinh
16-04-11, 09:52 AM
Treo đầu dê bán thịt chó à cái ảnh trên là của ông kia chưa share mà cái link bên dưới là của TQ chưa VH j hết ,cơ hội vãi.

muốn ăn phải lăn vào bếp chứ bạn :(

docnhan
16-04-11, 10:09 AM
muốn ăn phải lăn vào bếp chứ bạn
Biết là thế nhưng không muốn lấy cái ảnh VH của người ta trong khi cái file là của TQ chưa làm j hết lại còn up Fileserve kiếm tiền nữa ghét.

thuanthienkiem
16-04-11, 10:11 AM
cha này chưa chắc đã cài đc cái web game này, vl trên mạng đầy ra đó tha hồ mà đúng là mấy con gà thích ra vẻ :|

Tiêu Kiếm
16-04-11, 02:31 PM
mình thấy có người bảo cần mình tung lên ko thích đừng có chích, dm đéo ai cũng có thời gian ngồi việc hóa cho lũ ăn không ngồi rồi như chúng mày

docnhan
16-04-11, 02:44 PM
mình thấy có người bảo cần mình tung lên ko thích đừng có chích, dm đéo ai cũng có thời gian ngồi việc hóa cho lũ ăn không ngồi rồi như chúng mày
Xin lỗi bạn ,bạn tung lên nhưng đừng lấy hình ảnh của người khác bản TQ thì để hình TQ ,đừng để ảnh VH của người khác làm người down lầm tưởng. Còn bạn có lòng thì up lên MF nhé up lên Fileserve kiếm tiền còn bày đặt .

Tiêu Kiếm
17-04-11, 09:34 PM
cha này chưa chắc đã cài đc cái web game này, vl trên mạng đầy ra đó tha hồ mà đúng là mấy con gà thích ra vẻ :|

mấy hôm nữa tao cho online sever này nhé, tao là gà thôi =)) còn hơn thằng pro mà đéo làm dc

thuanthienkiem
17-04-11, 10:08 PM
mấy hôm nữa tao cho online sever này nhé, tao là gà thôi =)) còn hơn thằng pro mà đéo làm dc

dùng hàng phế thải của bọn china share free chưa fix đem đi online mà còn to mồm :|

Tiêu Kiếm
17-04-11, 10:41 PM
dùng hàng phế thải của bọn china share free chưa fix đem đi online mà còn to mồm :|
thế nào là phế thải=)) tảo hỏi mày mày ko dùng hàng bon trung quốc share ak. nói thật với mày nhé cỡ như mày tao đíu chấp, tao sài bản khác xa với bản ở trên nhé.

Mày mà nói Hàng share là hàng phế thải thì đừng bao giờ sài hàng share nữa =)) con nhợn ak

thuanthienkiem
17-04-11, 10:48 PM
thế nào là phế thải=)) tảo hỏi mày mày ko dùng hàng bon trung quốc share ak. nói thật với mày nhé cỡ như mày tao đíu chấp, tao sài bản khác xa với bản ở trên nhé.

Mày mà nói Hàng share là hàng phế thải thì đừng bao giờ sài hàng share nữa =)) con nhợn ak
đi bàn cái server này thiệt là nhục, chỉ có con gà như mày mới xem cái này là của báu đem đi online, cần thì a cho mấy cái qq của tụi gm china nó đưa demo cho bé xem :|, nếu thích nữa thì a cho cái đang online của thằng bạn a bên china nhé, đừng đem hàng share free chưa biết cách fix mà đem online em nhé :|

MuVietGroup
17-04-11, 11:02 PM
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) thuanthienkiem (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) mầy posst luôn và ngay những gì mầy đã nói cho chúng nó phục. nói là làm đời nó mới nể chứ nói suông vậy chúng nó lại ỉa vào mặt đấy :-??

nếu thích nữa thì a cho cái đang online của thằng bạn a bên china nhé, đừng đem hàng share free chưa biết cách fix mà đem online em nhé :|

thuanthienkiem
17-04-11, 11:26 PM
qq7800426 chuyên về allure, đang mở online cái legend of mir (ngạo thị quần hùng )
qq1231991 có serve legend mày pm thằng này nó cho xem demo nhé
cái site khi nào làm nó chạy trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì hãy to mồm nhé em yêu, cái share free hàng nó đang test lỗi mới có kiểu /22/...

docnhan
17-04-11, 11:57 PM
Bản này bản demo thôi không biết chủ topic đã sờ rớ gì vào chưa không biết.

MuVietGroup
18-04-11, 09:10 AM
đã bảo là bản này share thiếu tè le file :d có dowm về cũng vậy thôi

mrlynk
18-04-11, 02:29 PM
cho xin cái hướng dẫn đi chủ thớt...!

natureboys
18-04-11, 03:13 PM
Có mỗi cái web game mà mấy bác cũng cãi nhau, sao ko cùng nhau vh + fix cho hoàn chỉnh để bọn TQ nó nể ng VN mình,ở đây cãi nhau bọn nó đọc đc thì nó ỉa vào mặt cả dân tộc VN các bác ạh :(

Tiêu Kiếm
18-04-11, 05:44 PM
qq7800426 chuyên về allure, đang mở online cái legend of mir (ngạo thị quần hùng )
qq1231991 có serve legend mày pm thằng này nó cho xem demo nhé
cái site khi nào làm nó chạy trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì hãy to mồm nhé em yêu, cái share free hàng nó đang test lỗi mới có kiểu /22/...
nhầm to rồi bé ơi chay localhost ngon lành =)) bản của tao sài bản full fix 483 mb nhé, sớm thì ngày mai có guide cho anh em

nhoczu
18-04-11, 06:11 PM
Chữ Web mà ghi sai nữa thì ko biết tới đâu.. chờ Guide.. hi vọng các pro nói là làm

docnhan
18-04-11, 10:17 PM
nhầm to rồi bé ơi chay localhost ngon lành bản của tao sài bản full fix 483 mb nhé, sớm thì ngày mai có guide cho anh em
Bản 483MB vẫn chỉ là demo thôi bạn ạ :)

Tiêu Kiếm
19-04-11, 02:49 AM
=)) ai bảo bạn là ko online dc =))