PDA

View Full Version : Can Pro jup mjnh cai chinh do offlife

trongbt1990
15-04-11, 12:31 PM
bac nao` bjt cai chinh do offlife thi sahre qua ditimthupham_danhcaptimtoi.vs nhe!thank cac bac.ah` neu cac bac co dia chi thi` mjnh co the qua cho cac bac nho` cac bac cai` ho va se tra tien` cong cho cac bac.hai duong_ha noi_hung yen nha

viết bài có dấu rõ ràng nhé bạn

natureboys
15-04-11, 12:39 PM
Mún ng khác cài dùm thì bác chỉ cần down các thứ cần thiết là đc rùi, nếu rãnh thì sẽ team cho bác nhưng nghe bác nói câu "trả tiền công" là hết mún giúp rùi :(.

Faker
15-04-11, 12:47 PM
bạn cho bao nhiu vậy :|
tự tìm hiểu đi
có nhưng thứ tiền hok mua được đâu đó là kiến thức dùng cho cả cuộc đời đó

docnhan
15-04-11, 04:29 PM
Bạn lên topic trên Share server đọc kĩ bài đầu tiên đi chỉ cần down đầy đủ và làm theo các bước như hướng dẫn thì đẫ thành công đến 97% rồi còn 3% có thể do máy hoặc mạng nhà bạn thì bạn có thể lên đây nhờ mọi người giúp đỡ.

cuongca11
15-04-11, 05:48 PM
Thứ nhất : muốn làm thì tự mình làm sẽ thấy ý nghĩa và thiết thực hơn
Thứ hai : tiền không phải có là muốn gì được nấy
Nếu bạn muốn dev Zheng tu cứ việc tìm hiểu, cái gì không biết có thể post bài hỏi, mình và các bạn trong BOX rất nhiệt tình chuyện này :D.

natureboys
15-04-11, 06:16 PM
Các box khác thì tui ko dám chắc với chủ 2pic nhưng riêng box này tui dám hứa với chủ 2pic là bác sẽ đc giúp đỡ rất nhiệt tình. VD điển hình trong box Zt này có Mod cuongca11 và docnhan..... cho nên bác cứ yên tâm mà cài :))

_ Góp ý nhỏ với Mod cuongca11 : Bác đc set làm Mod rùi thì bỏ cái chữ ký phản cảm đó đi bác :D

cuongca11
15-04-11, 10:57 PM
@natureboys : Tại vì tui chẳng bao giờ thấy cuộc đời tui nó rộng mở cả, toàn những chuyện không đâu vào đâu, khiến tui đau buồn nhiều chỉ có làm việc và dev zhengtu mới thấy time trôi nhanh, cuộc đời vui hơn :D. Cám ơn đã góp ý sẽ đổi lại chữ ký :D

phien-nhatrang
15-04-11, 11:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có bài hướng dẫn = video chuẩn thế này, ae vào down cho nó ko die link nào :D