PDA

View Full Version : Share Server JX Online V.3 và V.4 by Ohishu

nhactre8x
14-04-11, 03:21 PM
Ức chế vì nó làm ăn đéo có uy tín gì cả ngang bằng lừa đảo.
Trích đoạn bên : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Giá : 300k
Bao gồm :
+Antihack
+Server
+Patch
300k chẳng là vấn đề gì cả nhưng bạn nói 1triệu bạn config bản server v4 lên Online cả antihack đàng hoàng ...
-300k thì đã bao gồm antihack rồi --> đã phải có antihack --> Server đó để Online -->giao dịch xong-->server đã bị pack --> và nói 1 câu là server đó chỉ để chơi offline -->còn muốn lên online thì đưa mình thêm 700k nữa mình sẽ cài online và bảo hành 2 tuần.nhưng giao dịch xong thì cài server thì chẳng tới đâu,hẹn hôm nay hẹn ngày mai.gọi điện thoại toàn nghe thêu bao quý khách....
- ức cái là rao bán v4 cho mình mà download bản v3 để cài và còn nói là bản V4 khác bản V3 chỉ là config offline và Online.lúc đầu mình tưởng thật nhưng khi lên box xem thông tin thì thấy các bạn khác nói bản v3 và v4 khác nhau rất nhiều ===> "Treo đầu dê bán thịt chó".
P/S Ohishu : mình nói ra để cho bạn xem lại bạn làm ăn thế đc ko? làm ăn mà đéo có uy tín thì nghỉ mẹ đi.ko chỉ ở đây mà ở đâu cũng vậy.cho dù món đồ có giá trị từ 1k ->2k nhưng phải có uy tín để người khác tin tưởng chứ đừng mà lấy tiền xong xuôi rồi lặn luôn như thế.
Link download :
Server bản V3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server bản V4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

GameMaster72
14-04-11, 03:24 PM
O bán cho BMW bản ver 4 đấy. Đang onl kìa , anti gì mà ta vào hack = cái pach anti đó luôn , update cái auto log-in vẫn hack đc như thường, bây h bị mất đồ thì éo giải quyết.

ngheolavaydo
14-04-11, 03:29 PM
Trích đoạn bên : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bao gồm :
+Antihack
+Server
+Patch
300k chẳng là vấn đề gì cả nhưng bạn nói 1triệu bạn config bản server v4 lên Online cả antihack đàng hoàng ...
-300k thì đã bao gồm antihack rồi --> đã phải có antihack --> Server đó để Online -->giao dịch xong-->server đã bị pack --> và nói 1 câu là server đó chỉ để chơi offline -->còn muốn lên online thì đưa mình thêm 700k nữa mình sẽ cài online và bảo hành 2 tuần.nhưng giao dịch xong thì cài server thì chẳng tới đâu,hẹn hôm nay hẹn ngày mai.gọi điện thoại toàn nghe thêu bao quý khách....
- ức cái là rao bán v4 cho mình mà download bản v3 để cài và còn nói là bản V4 khác bản V3 chỉ là config offline và Online.lúc đầu mình tưởng thật nhưng khi lên box xem thông tin thì thấy các bạn khác nói bản v3 và v4 khác nhau rất nhiều ===> "Treo đầu dê bán thịt chó".
P/S Ohishu : mình nói ra để cho bạn xem lại bạn làm ăn thế đc ko? làm ăn mà đéo có uy tín thì nghỉ mẹ đi.ko chỉ ở đây mà ở đâu cũng vậy.cho dù món đồ có giá trị từ 1k ->2k nhưng phải có uy tín để người khác tin tưởng chứ đừng mà lấy tiền xong xuôi rồi lặn luôn như thế.
Link download :
Server bản V3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server bản V4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

may mà tôi ko dính giang hồ hiểm ác thiệt - 1 pro làm ăn mất uy tín potay
chủ topic cho hỏi bản sv V3 của bạn vs Ohishu Share là 1 hã hay là bản V3 của bạn Share đã có chỉnh sửa fix 1 số lỗi nhỏ
còn về bản V4 chắc lỗi nhìu đúng ko ?

nhactre8x
14-04-11, 03:44 PM
uh là 1 bug tè le. nó đưa bản demo hỏi okbebu nó nói bản lõm

GameMaster72
14-04-11, 03:46 PM
Mình chưa down , tí down về coi thử, làm ăn như vậy thì thôi chứ....

mathien02
14-04-11, 04:07 PM
tk bạn bạn đã báo trước ..............tk bạn nhìu nè ......................

ngheolavaydo
14-04-11, 04:21 PM

nhactre8x
14-04-11, 04:41 PM
nó đưa tui thế nào tui up lên như thế chứ có biết gì đâu :(

ngheolavaydo
14-04-11, 04:43 PM
nó đưa tui thế nào tui up lên như thế chứ có biết gì đâu :(

đó part của V3 - còn V4 ko có part - mà chính xác hơn nữa thì bản v4 ko phải là TSBD v4 kicks vào thằng NPC phản tăng nó bảo sv thần long gì gì ấy hiện tại có 1 GAME online :)) nhưng trong f1 lại có bản quyền của ông O potay ông O này rồi

GameMaster72
14-04-11, 05:04 PM
đó part của V3 - còn V4 ko có part - mà chính xác hơn nữa thì bản v4 ko phải là TSBD v4 kicks vào thằng NPC phản tăng nó bảo sv thần long gì gì ấy hiện tại có 1 GAME online :)) nhưng trong f1 lại có bản quyền của ông O potay ông O này rồi

Thần Long Hội Ngộ có đúng k ? :))

ngheolavaydo
14-04-11, 05:16 PM

9 xác rồi đấy U ..........................

GameMaster72
14-04-11, 05:19 PM
9 xác rồi đấy U ..........................

her , vậy bản sv này là bản test mà O viết co BMW - sport đây mà :))

ngheolavaydo
14-04-11, 05:20 PM
her , vậy bản sv này là bản test mà O viết co BMW - sport đây mà :))

GameMaster72
14-04-11, 05:25 PM
Ý ông là khi chui ra ngoài rồi bị đánh nhưng k chết , lúc nào cũng còn 1 máu hay là bị đánh chết sau đó về thành rùi đánh mãi k chết ?

ngheolavaydo
14-04-11, 05:28 PM
tức là 2 đứa PK nhau bên ngoài doanh trại đấy - nhưng còn 1 giọt máu nên ko chết dc

GameMaster72
14-04-11, 05:32 PM
Bạn vô thư mục scripts , tìm file tống kim , sau đó vô file này bạn kiếm các file mà di chuyển nhân vật ra ngoài doanh trại ví dụ như cổng qua bên tống chay công ra bên kim gì đó .v.v
bạn mở lên và thêm dòng sau : SetFightState(1)
vào dưới dòng NewWorld(xxxxx)

làm cho 2 bên là Oke.

ngheolavaydo
14-04-11, 05:35 PM
TK U cái đã để làm thử ..............

ngheolavaydo
14-04-11, 05:40 PM
Bạn vô thư mục scripts , tìm file tống kim , sau đó vô file này bạn kiếm các file mà di chuyển nhân vật ra ngoài doanh trại ví dụ như cổng qua bên tống chay công ra bên kim gì đó .v.v
bạn mở lên và thêm dòng sau : SetFightState(1)
vào dưới dòng NewWorld(xxxxx)

làm cho 2 bên là Oke.
đây là file : cuavaobenkim.lua thế này phải ko bạn

function main()
if (GetTask(23) == 2) then
toadox = 1236 - 8 + random(0,16)
toadoy = 3554 - 16 + random(0,32)
NewWorld(35, toadox, toadoy);
SetFightState(1)
SetTaskTemp(30,0)
Msg2Player("Ban da tro lai doanh trai")
end
end;

GameMaster72
14-04-11, 05:49 PM
Cửa ra bạn à . Tìm file cửa ra ấy , còn cách bạn làm thì đúng rồi.

ngheolavaydo
14-04-11, 05:54 PM
Cửa ra bạn à . Tìm file cửa ra ấy , còn cách bạn làm thì đúng rồi.

mình copy 1 đoạn của file : cuarabenkim.lua - có 2 dòng SetFightState có cần xoá 1 dòng SetFightState(0) đi hay ko hay là thêm SetFightState(1) là oke

SetDeathScript("\\script\\tongkim\\kimtu.lua");
SetFightState(1)
SetCreateTeam(0);
Msg2Player("Ban da vao chien truong, hay co gang lap cong !")
else
Msg2Player("Tong Kim Dai Chien da ket thuc")

end
end;

GameMaster72
14-04-11, 05:59 PM
chỉ cần thêm vào thôi bạn à....................

ngheolavaydo
14-04-11, 06:19 PM
chỉ cần thêm vào thôi bạn à....................

mình copy thử 1 đoạn của file cuarabenkim.lua cho bạn xem có cần thay đổi gì ko nhé

toadox = 1332 - 16 + random(0,32)
toadoy = 3443 - 32 + random(0,64)
SetFightState(1)
SetCreateTeam(0);
else

end
end;

GameMaster72
14-04-11, 06:25 PM
SetFightState(1)
else

end
end;

ngheolavaydo
14-04-11, 06:26 PM
oke tk bạn nhìu.....................

vokilanok
14-04-11, 07:19 PM
ko co patch v4 vay choi duoc ko
co ai co patch v4 cho minh với

GameMaster72
15-04-11, 06:05 AM
pach Ver4 hay ver 3 cũng giống nhau cả thui bạn à :)

Để chiều về mình làm cho cái pach chưa pach.

ngheolavaydo
15-04-11, 08:42 AM
SetFightState(1)
else

end
end;

U ơi đánh tk nó bị lỗi kiểu này mới kỳ lạ - mình ví dụ cụ thể cho U hiểu nhé - ông A (Kim) vs ông B (Tống) khi ông A giết chết ông B thì ông B sẽ tự động về bên cửa ra của ông A (Kim) " tức là ở chỗ đánh phó tướng cái lôi đài đấy " lẽ ra phải về doanh trại của phe Tống chứ . còn cái thứ 2 sau khi ông B chết thì rơi vào trạng thái ko xuất chiêu với Quái + với ông A ..v..v...... nhưg ông A vs Quái vẫn đánh ông B nhưg ông B còn 1 giọt máu ko thế nào chết dc " đánh như đánh đá ấy ... fix lỗi này = cách nào đầy :((

GameMaster72
15-04-11, 11:39 AM
U ơi đánh tk nó bị lỗi kiểu này mới kỳ lạ - mình ví dụ cụ thể cho U hiểu nhé - ông A (Kim) vs ông B (Tống) khi ông A giết chết ông B thì ông B sẽ tự động về bên cửa ra của ông A (Kim) " tức là ở chỗ đánh phó tướng cái lôi đài đấy " lẽ ra phải về doanh trại của phe Tống chứ . còn cái thứ 2 sau khi ông B chết thì rơi vào trạng thái ko xuất chiêu với Quái + với ông A ..v..v...... nhưg ông A vs Quái vẫn đánh ông B nhưg ông B còn 1 giọt máu ko thế nào chết dc " đánh như đánh đá ấy ... fix lỗi này = cách nào đầy :((
Tìm file trong tống kim mà có chức năng là di chuyển nhân vật về trong doanh trại sau khi chết , sau đó chỉnh lại toạ độ Map và toạ độ x y sao cho toạ độ đó là toạ độ trong quân doanh là xong.

[B.M.W]Sports
15-04-11, 12:38 PM
1 lý do duy nhất bị 0 máu không die là bạn ra khỏi doanh trại không = con đường nhấp vào nfc mà lag bay ra nó chưa set
SetFightState

ThanhVipLn
15-04-11, 12:40 PM
Cái này học dev đi chứ hỏi vậy tui cũng ko bik chỉ kiểu gì :(

GameMaster72
15-04-11, 12:58 PM
Sports;430124']1 lý do duy nhất bị 0 máu không die là bạn ra khỏi doanh trại không = con đường nhấp vào nfc mà lag bay ra nó chưa set

Sv U còn bị kìa , tui kêu Fix cho thì éo chịu :))

ngheolavaydo
15-04-11, 01:34 PM
Sv U còn bị kìa , tui kêu Fix cho thì éo chịu :))

pikhjn
19-04-11, 12:06 AM
Ái chà chà không ngờ server đang cực khổ trair là bản V4 :)) thần long hội ngộ hài thật

nhactre8x
27-04-11, 02:15 PM
cho mình web để vô chơi thử xem :)

anhquy1992
28-04-11, 08:35 AM
cho mình web để vô chơi thử xem :)
thanlonghoingo.com
PM MrChj2 de cho tien ne`

chanshengji
29-04-11, 10:46 AM
Nói chung tôi tham gia diễn đàng này lâu rôi và cũng ngần ấy thời gian tôi chán ngán với các mod có tính trẻ con cũng như các thằng hùa theo.Mod làm ăn thì chỉ biết hùa theo chủi bới member ma không hỏi tại sao member ức chế. Như tôi thấy lúc trước bạn SongHung gì đấy.tui nói năn thô lỗ như vẫn giúm người khác,trong khi các mod thì giúp member thì ít lại còn chém gió nhìn rất là phản cảm.Cũng điễn hình như Mod ThaiHoa nói với bạn là ban hãy âm thành làm việc lớn khí nào hoàn thành thì hãy SHOW lên chư đừng làm mấy cái lắc nhắc rồi Demo nay demo nọ nhìn vãi lắm,mấy thứ ấy thì ai mà chẳng làm được nếu bạn thực sự giỏi thì không cần phải khoe tự member nhận xét,nói về Mod thì minh nghĩ M của nó bạn còn chưa làm được nữa.Việc Ohisu lừa tình ôi thôi hơi đâu các bạn trách đứa con nít chi cho mệt....No coment

thaihoa91
29-04-11, 11:16 AM
Nói chung tôi tham gia diễn đàng này lâu rôi và cũng ngần ấy thời gian tôi chán ngán với các mod có tính trẻ con cũng như các thằng hùa theo.Mod làm ăn thì chỉ biết hùa theo chủi bới member ma không hỏi tại sao member ức chế. Như tôi thấy lúc trước bạn SongHung gì đấy.tui nói năn thô lỗ như vẫn giúm người khác,trong khi các mod thì giúp member thì ít lại còn chém gió nhìn rất là phản cảm.Cũng điễn hình như Mod ThaiHoa nói với bạn là ban hãy âm thành làm việc lớn khí nào hoàn thành thì hãy SHOW lên chư đừng làm mấy cái lắc nhắc rồi Demo nay demo nọ nhìn vãi lắm,mấy thứ ấy thì ai mà chẳng làm được nếu bạn thực sự giỏi thì không cần phải khoe tự member nhận xét,nói về Mod thì minh nghĩ M của nó bạn còn chưa làm được nữa.Việc Ohisu lừa tình ôi thôi hơi đâu các bạn trách đứa con nít chi cho mệt....No coment

Bạn cho mình bít ng` nào ở VN làm dc nút M lên xún ngựa, tui sẽ từ bỏ chức MOD ngay lập tức !

TQ nó có SOURCE thì nó làm dc, VN ko có SOURCE mà bảo làm mấy cái đó thì thui tui ráng 1 ngày dụm 1 nghìn đồng, đến khi nào đủ tiền mua SOURCE từ KingSoft còn ý nghĩa hơn =))

Bạn vào mục Hỏi đáp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) xem tui đã gửi bao nhìu bài ở mục này ???

Tui khẳng định sở dĩ tui đứng đầu top post là do gửi trả lời về lỗi của các member ! Bạn bảo tui ko trả lời member mà đi chém gió =)) Bạn chém tui thì có

Đúng ! Những gì tui làm dc thì ai mà chẳng làm dc ! Vấn đề ở chỗ, có bao nhiu ng` chịu siêng, chịu khó và đam mê để ngồi ngâm ra ! Cái đó mới là wan trọng cho JX, chứ ai làm ra thì nó ko wan trọng mấy !

;)) Mình demo cốt ý khích lệ cho các bạn member và chỉ cho các bạn ấy tự làm !

Các bạn tự làm các bạn mới hỉu, mình làm sẵn cả, thì sau này bạn sẽ chờ share, BOX JX dạo này tàn tạ và ko sôi nổi đi, âu cũng là do số lượng ng` chờ share ngày càng nhìu !

Bạn nói kỉu này là thuộc dạng thích chờ ng` ta dâng cơm tới miệng và đút cơm cho bạn ăn như trẻ con ấy ;))

Mà cũng lạ thật đấy ! 3 tháng nay tui bận làm đồ án, chẳng show cái wái gì ! Mà vẫn bị chém là làm demo :))

Bạn kiếm bài nào của songhung trả lời cho member về 1 vấn đề gì xem !

Mình ko bít fải mình wản lý wá dở hay ko mà mình toàn thấy bài trả lời của bạn songhung toàn đi xoắn ng` khác :))

Mình ko mún khoe wái gì ở cái demo, tính tình ra sao thì bạn tự đi mà hỏi member tâm huyết hay những member có 3 sao trở lên sẽ rõ ! Tui chẳng minh chứng làm wái gì :))

À wên nói với bạn, mình sinh năm 91, bận làm đồ án khá nhìu, mình ko còn trẻ con nữa bạn à :)

KingStone
29-04-11, 06:58 PM
bạn changshengji gì đói nói cũng có phần đúng chữ không phải không nhưng chỉ là 1 số ít thôi :)

P/s: hôm nay có tí rượu chém ghê thế :">

quangken
29-04-11, 07:07 PM
Bạn cho mình bít ng` nào ở VN làm dc nút M lên xún ngựa, tui sẽ từ bỏ chức MOD ngay lập tức !

TQ nó có SOURCE thì nó làm dc, VN ko có SOURCE mà bảo làm mấy cái đó thì thui tui ráng 1 ngày dụm 1 nghìn đồng, đến khi nào đủ tiền mua SOURCE từ KingSoft còn ý nghĩa hơn =))

Bạn vào mục Hỏi đáp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) xem tui đã gửi bao nhìu bài ở mục này ???

Tui khẳng định sở dĩ tui đứng đầu top post là do gửi trả lời về lỗi của các member ! Bạn bảo tui ko trả lời member mà đi chém gió =)) Bạn chém tui thì có

Đúng ! Những gì tui làm dc thì ai mà chẳng làm dc ! Vấn đề ở chỗ, có bao nhiu ng` chịu siêng, chịu khó và đam mê để ngồi ngâm ra ! Cái đó mới là wan trọng cho JX, chứ ai làm ra thì nó ko wan trọng mấy !

;)) Mình demo cốt ý khích lệ cho các bạn member và chỉ cho các bạn ấy tự làm !

Các bạn tự làm các bạn mới hỉu, mình làm sẵn cả, thì sau này bạn sẽ chờ share, BOX JX dạo này tàn tạ và ko sôi nổi đi, âu cũng là do số lượng ng` chờ share ngày càng nhìu !

Bạn nói kỉu này là thuộc dạng thích chờ ng` ta dâng cơm tới miệng và đút cơm cho bạn ăn như trẻ con ấy ;))

Mà cũng lạ thật đấy ! 3 tháng nay tui bận làm đồ án, chẳng show cái wái gì ! Mà vẫn bị chém là làm demo :))

Bạn kiếm bài nào của songhung trả lời cho member về 1 vấn đề gì xem !

Mình ko bít fải mình wản lý wá dở hay ko mà mình toàn thấy bài trả lời của bạn songhung toàn đi xoắn ng` khác :))

Mình ko mún khoe wái gì ở cái demo, tính tình ra sao thì bạn tự đi mà hỏi member tâm huyết hay những member có 3 sao trở lên sẽ rõ ! Tui chẳng minh chứng làm wái gì :))

À wên nói với bạn, mình sinh năm 91, bận làm đồ án khá nhìu, mình ko còn trẻ con nữa bạn à :)
đúng oài :).......................

ngheolavaydo
08-05-11, 10:11 PM
chủ topic cho mình xin cái yh nhé mình có việc mún hỏi tí nha :D

kakashiktvn
27-06-11, 02:43 PM

Bao gồm :
+Antihack
+Server
+Patch
Link download :

Vậy cho mình hỏi cái Server bản V3 và Server bản V4 và Patch đây là của online hay offline, nói rõ ra đi, sao online mà có SV. Còn nếu offline thì bản V4 có phải là bản [Thái Sơn Bắc Đẩu V0.4] mà ohishu đã rao bán không ??

thaihoa91
27-06-11, 03:09 PM
Vậy cho mình hỏi cái Server bản V3 và Server bản V4 và Patch đây là của online hay offline, nói rõ ra đi, sao online mà có SV. Còn nếu offline thì bản V4 có phải là bản [Thái Sơn Bắc Đẩu V0.4] mà ohishu đã rao bán không ??

hoahieu946
02-07-11, 11:36 AM
[QUOTE=nhactre8x;429756]Ức chế vì nó làm ăn đéo có uy tín gì cả ngang bằng lừa đảo.

[SIZE=4]Giá : 300k
Bao gồm :
+Antihack
+Server
+Patch
Link download :
Patch : [URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nametruong00
03-07-11, 10:17 AM
cái loại JX hồi xưa mà chơi on làm cái gì giờ sever mới đang làm (hút hít việt hóa có dấu) mà khi xong thì khỏi phải chê :D bây giờ chỉ đợi pro cao tay làm song thôi

judasy
03-07-11, 12:51 PM
làm xg họ cũng đéo share, để làm của riêng.

thaihoa91
03-07-11, 01:22 PM
judasy xem lại cách ăn nói của mình trong 4rum !

hackervnk
03-07-11, 01:42 PM
làm xg họ cũng đéo share, để làm của riêng.
(:| Bạn Này Thik Mì Ăn Liền Nè . Tâm Huyết Của Người Ta Không Lẽ Đem cho Free ? Nếu Cậu Nói Vậy Cậu Tự Làm 1 cái mà chơi . Ở Đó đợi người ta share.

judasy
03-07-11, 06:04 PM
Mình không đợi ai share. Có share thì tham khảo thêm- Giờ bận công việc nên cũng k quan tâm lắm.

boykho
05-09-11, 08:53 AM
link tải Die Rồi Bạn Ơi cho minh xin link mới Di Thank.mình test coi xem sao.mình cũng tức như bạn nè

ncthanhknd
05-09-11, 10:14 AM
bạn ơi share link mới được không, chứ link cũ die ruồi thanhks

dammejx
10-09-11, 06:31 PM
Mình không đợi ai share. Có share thì tham khảo thêm- Giờ bận công việc nên cũng k quan tâm lắm. ông nói chuyện không được hay cho lắm.!

Công Quốc
10-09-11, 07:04 PM
thì đúng thôi người ta "làm ăn" cơ mà :-s

chungthanhphuo
21-09-11, 07:28 PM
link die rồi không down được.làm ơn up lai link MF đi thanks

mrmochpv
20-04-12, 05:17 PM
bh không ai ở sv cho mk chơi vs nhỷ...sang hết kt rồiX_X

Phong_JxOnline
01-06-12, 06:26 PM
bạn lên yahoo mình nhờ tý nhé hj :D

passika
02-06-12, 08:51 AM
P/s chủ topic: Mình hoan nghênh bạn đã share nhưng có những lời lẽ không phù hợp cho topic.Đó là việc riêng tư đừng nên đem lên topic!

Phong_JxOnline
02-06-12, 08:53 AM
P/s chủ topic: Mình hoan nghênh bạn đã share nhưng có những lời lẽ không phù hợp cho topic.Đó là việc riêng tư đừng nên đem lên topic!

ò link đả die mình mún đem về xem lỗi thế nào đả