PDA

View Full Version : Bị dis GameServer ở sv mới ( lên xuống ngựa )

GameMaster72
14-04-11, 02:50 PM
Đã khắc phục đc :) Ai cho mỉnh hỏi làm sao để Vh cái CoreClient.dll đc k? Mình coppy từ utra ra toàn là chữ Ò e í k à :(

thaihoa91
14-04-11, 05:45 PM
Đã khắc phục đc :) Ai cho mỉnh hỏi làm sao để Vh cái CoreClient.dll đc k? Mình coppy từ utra ra toàn là chữ Ò e í k à :(

Dùng CoreClient cũ view để tìm những đoạn text đã dịch rùi đọ với bản mới và dịch theo nó !

GameMaster72
14-04-11, 05:51 PM
Dùng CoreClient cũ view để tìm những đoạn text đã dịch rùi đọ với bản mới và dịch theo nó !

Mình k biết tiếng china thì sao mà đọ, đây là mình tìm những đoạn chữ TQ, rùi coppy ra để dịch nhưng khi coppy thì toàn bị chữ mã hoá, ai chỉ mình làm sao khi coppy chữ tq từ utra ra mà k bị mã hoá với :(

kidcrazy187
14-04-11, 06:15 PM
Mình k biết tiếng china thì sao mà đọ, đây là mình tìm những đoạn chữ TQ, rùi coppy ra để dịch nhưng khi coppy thì toàn bị chữ mã hoá, ai chỉ mình làm sao khi coppy chữ tq từ utra ra mà k bị mã hoá với :(
Trích cách của thái hòa :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ông chịu khó đưa máy về languages English rùi copy nó ra .txt save dạng ANSI, mở .txt đó bằng FireFox, rùi chọn dạng ngôn ngữ hiển thị là China, thì nó sẽ hiện thành chữ China rùi đem vào google dịch :D

thaihoa91
14-04-11, 06:16 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

GameMaster72
14-04-11, 06:56 PM

Sax, bác k hiểu ý tôi à, thế này nhé:

thaihoa91
14-04-11, 07:06 PM
Sax, bác k hiểu ý tôi à, thế này nhé:

Có sao đâu ! Chuyển languages máy về English lại ! Copy dòng mã hex òíe trong CoreClient sang txt lưu với dạng ANSI !

Mở file .txt đó bằng FireFox, Trên thanh menu của FireFox, chọn tùy chỉnh, chọn ngôn ngữ hiển thị là Chinese ! Thì tự động đoạn text trong Firefox chuyển sang chữ TQ ! Sau đó copy chữ TQ đó ra chỗ dịch để dịch ra thui !

kidcrazy187
15-04-11, 06:37 AM
Mình đã ghi cách trích thái hòa bên topic kia mà hình như bạn k đọc ;)) để hòa trả lời cũng y chang ;))