PDA

View Full Version : [ICM + MNS + MG] Anh em vào chiêm ngưỡng clip sống động nhất =))

knight06
10-04-11, 09:44 PM
theo lời xúi dại của 1 tay to clbgamesvn>:) em mạn phép post mấy cái clip sống động nhất (nhất là đối với mấy bác chuyên anti nhé >:)
Đầu tiên là ICM trùm sò tiêu biểu là mu đẳng cấp <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nạn nhân típ theo là MNS tiu bỉu là mu ha noi mới <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> >:)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Và em bét bảng theo đánh giá của mình là Muguard :D

Muguard mai em sẽ up típ h đi ngủ đã :D

knight06
11-04-11, 05:27 AM
77 view no cm 8-}:o3:o3 [-X[-X[-X

Alexandria
11-04-11, 07:13 AM
Bình thường như cơm bữa :))

babykute
11-04-11, 12:01 PM
up cho bác nào cần nè...................;))

knight06
12-04-11, 06:07 AM
up .................................................. .................... các bác cm cho em có tinh thần nào

knight06
15-04-11, 03:29 PM
2pic ế hàng :( .......................

khanhdkny
15-04-11, 04:23 PM
Đắt bỏ mẹ! ICM sờ vào bỏng con mẹ tay! toàn 3 với 4 củ!
Chống dc hack dis là tốt ! còn lại hack khác kệ!^^ Dùng tool phát hiện Hack, thằng nào hack block!hehe
hack speed thì càng tốt! càng nhanh RS, càng có tiền! Thằng nào hak nhiều ko chịu RS VIP thì cũng block!

knight06
16-04-11, 10:30 PM
mu kim long và 1 số mu khác mới cập nhật muguard mới ko bít có lỗi zi` ko mà thấy dễ dàng quá <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tomatoes
16-04-11, 11:11 PM
Tớ ko tin là cậu Edit đc Agi bằng CE ở MU KL hiện tại.
Còn nữa sẻ thú vị hơn nếu cậu up bản hack(cách hack) lên Box DEV này :))

YeuVo_ThuongCon
17-04-11, 12:23 AM
Nạn nhân típ theo là MNS tiu bỉu là mu ha noi mới <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

=)) đây là MU Guard sao

Nó là MUKL đó

tomatoes
17-04-11, 12:44 AM
@knight06: Xem ra cậu ko phải thường :) Cách hack của cậu có thể thừa hưởng từ 1 tool nào đó,dường như nếu ko lấy đc tool này or biết đc cách hack này thì ko thể chống.
Nhưng tôi có thể khẳng định Clip mới nhất cậu Up lên G4 cái dùng CE là fake,thực tế cậu ko thể Edit đc bằng CE.Dù có sữa đi nữa nó cũng return lại đúng số point thui.Cậu hack bằng 1 cách khác :D
Cậu chỉ có thể edit đc agi chỉ khi cậu là 1 Pro R.E :D

@NMH: Anh lầm rồi,MNS MUKL xài trước ngày 14-4-2011 cái Clip trên đúng là MNS.Chỉ là KL edit lại cái pic thui ^^
Còn thực tế mấy cái MU Guard chính hãng đều là hàng chống hack cùi,giờ này nó còn ko chống đc HastyMu nữa là,chắc chắn rằng Admin MUGuard còn chả biết nguyên tắc của HastyMu là gì,thua cả ku HieuNova (người đầu tiên hiểu đc cơ chế Hasty)
Sau này ku Frank phát triển Hasty lên cao hơn khó chống hơn,đến giờ bảo đảm 100% vẩn Work trên MuGuard :D

mrrainnt
17-04-11, 12:57 AM
NKO Bây giờ sang cả MUOnline hả ;))!
........................

YeuVo_ThuongCon
17-04-11, 12:59 AM
@knight06: Xem ra cậu ko phải thường :) Cách hack của cậu có thể thừa hưởng từ 1 tool nào đó,dường như nếu ko lấy đc tool này or biết đc cách hack này thì ko thể chống.
Nhưng tôi có thể khẳng định Clip mới nhất cậu Up lên G4 cái dùng CE là fake,thực tế cậu ko thể Edit đc bằng CE.Dù có sữa đi nữa nó cũng return lại đúng số point thui.Cậu hack bằng 1 cách khác :D

@NMH: Anh lầm rồi,MNS MUKL xài trước ngày 14-4-2011 cái Clip trên đúng là MNS.Chỉ là KL edit lại cái pic thui ^^
Còn thực tế mấy cái MU Guard chính hãng đều là hàng chống hack cùi,giờ này nó còn ko chống đc HastyMu nữa là,chắc chắn rằng Admin MUGuard còn chả biết nguyên tắc của HastyMu là gì,thua cả ku HieuNova (người đầu tiên hiểu đc cơ chế Hasty)
Sau này ku Frank phát triển Hasty lên cao hơn khó chống hơn,đến giờ bảo đảm 100% vẩn Work trên MuGuard :D

Chống hack speed làm gì :))

cho nó hack càng nhanh mình càng có lợi

Anh còn nhớ hồi cái mu 24 ( của thằng mu viẹt ) nó cho hack tẹt ga mem nó đông vãi đái

Vì tâm lý người chơi bao giờ cũng vậy

Như CF ý :
người sử dụng hack vẫn nạp đạn vào để mua Items đó

Hoặc auditon Hack nhưng người hack vẫn nạp đạn mua Items

Vậy MU ??????????? :)) ( tự hiểu mà )

tomatoes
17-04-11, 01:06 AM
Chính xác :)) Thui cứ cho nó hack đi :)

Dupe :Chắc chắn khó mà chống đc.
Hack ở Client (gồm Speed,agi,mấy cái hack data,edit memory v,v...):cái này ngồi R.E Client là cũng ra =>Khó chống!
Hack Server(Hack Items,hack dis,1 hit v,v...):Nếu biết mã hoá packet thì hơi khó hack.
DDOS,BOTNET: Khỏi chống với MU priavte :)

Nói cho cùng ko thể chống hack đc chỉ hạn chế cái nào bức xúc quá thui.

YeuVo_ThuongCon
17-04-11, 01:20 AM
Chính xác :)) Thui cứ cho nó hack đi :)

Dupe :Chắc chắn khó mà chống đc.
Hack ở Client (gồm Speed,agi,mấy cái hack data,edit memory v,v...):cái này ngồi R.E Client là cũng ra =>Khó chống!

Hack Server(Hack Items,hack dis,1 hit v,v...):Nếu biết mã hoá packet thì hơi khó hack.
DDOS,BOTNET: Khỏi chống với MU priavte :)

Nói cho cùng ko thể chống hack đc chỉ hạn chế cái nào bức xúc quá thui.

Sống chung với nó di

Còn DDos , botnet >> tắt máy đi ăn nhậu =))

knight06
17-04-11, 07:28 AM

hì bác sai rùi cái antihack mới chẳng qua là hide main + super delay cho agi thui (kinh khủng ~100 lần/s) thậm chí ngay khi bắt tay vào làm vì gm bên đó thách thức khoảng vài phút đâu em cũng rất hoang mang vì ko hiểu nhưng khi nhìn lại thì thấy số trên ce delay kinh, tại base của agi có 1 dòng rất là hay [ebp+18] <== nói tới đây bác nào pro chắc hiểu rồi :"> em mới trở lại giang hồ sau 2 năm ẩn cư tầm sư học đạo các bác đừng chém tội nghiệp em ko có ý phá game đâu ạ :x

Còn về R.E thì em gà lắm, cùng lắm unpack đc themida là hết cỡ à >:)
CÒn cái clip biến đồ thường thành đồ full để hôm nào rảnh em quay típ cho ạ
mà chắc nghỉ ở đây thôi lâu lâu về lại giang hồ cho nó xôm tụ :D
giới thiệu nha em là KNIGHT - thuộc quân VNGENERAL

knight06
17-04-11, 07:54 AM
17/4/2011 tính tới thời điểm này icm vẫn xếp số 1 :D

tomatoes
17-04-11, 09:27 AM
Cậu nói unpack dc Themida,mà Themida thì unpack giờ dể như ăn cháo (nếu Normal).
Còn nữa như cậu nói delay 100 lần/s là gần đúng chứ chưa đúng :)
Còn chính xác là như cậu nói ebp+18 (Good) :D
Còn send đồ thường thành đồ full của KL áp dụng trên main mới có thể vẩn đc,vì chỉ mã hoá packet sơ xài.

Nếu giá của antihack này cao hơn tí tôi sẻ update lại mấy thứ trên ^^,tuy nhiên,tiền nào của nấy.Với tầm nó chống đc khối gà ^^
P/S:tớ vốn ít giao lưu nên chả biết nhiều chỉ biết bạn cũng khá đó chứ :)

knight06
17-04-11, 09:39 AM
Cậu nói unpack dc Themida,mà Themida thì unpack giờ dể như ăn cháo (nếu Normal).
Còn send đồ thường thành đồ full của KL áp dụng trên main mới có thể vẩn đc,vì chỉ mã hoá packet sơ xài.

Nếu giá của antihack này cao hơn tí tôi sẻ update lại mấy thứ trên ^^,tuy nhiên,tiền nào của nấy.Với tầm nó chống đc khối gà ^^

em bảo là ~100 lần /s mà ^^ themida nếu bít sử dụng plugin thì cũng khá nguy hiểm, còn cái vụ đồ full đó là BUG của sv mu vài thủ thuật nhỏ rồi em lần ra cách tiến hành = 1 app hoàn chỉnh thui :D , bác cũng khá quá có yh ko pm profile em để giao lưu với :x

knight06
17-04-11, 09:39 AM

em bảo là ~100 lần /s mà ^^ themida nếu bít sử dụng plugin thì cũng khá nguy hiểm, còn cái vụ đồ full đó là BUG của sv mu vài thủ thuật nhỏ rồi em lần ra cách tiến hành = 1 app hoàn chỉnh thui :D , bác cũng khá quá có yh ko pm profile em để giao lưu với :x

tomatoes
17-04-11, 10:26 AM
Thật ra là vậy,vì main này tôi làm chỉ chống tool mà thui,nếu như cậu nói R.E đc đến đó thì chịu :)
Cách cậu phân tích delay 100 lần/s cũng ko phải ko đúng,nhưng cách tôi làm ko phải vậy,chỉ là hơi lười ,nên nếu viết 1 app patch cho delay liên tục vào chỗ đó thì speed có thể sẻ tăng lên.
Thật ra có nhiều cách làm hay hơn nhưng tôi chưa có time làm :((
Main 1.08.20 này là chính tôi Unpack từ Webzen nên ở Public ko có,nên cũng ít bị R.E.Nếu có time tôi sẻ thay đổi mấy struct quan trọng,tin là có thể đánh lừa đc 1 thời gian :D
Tuy nhiên với dân R.E thì ko gì có thể chống đc :((
YH tí tối tớ sẻ PM,giờ bận đi cái đám cưới cái ^^
Chúc 1 ngày tốt lành :)

knight06
17-04-11, 10:50 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> kim long muguard 17/4 :D em xài cheat engine hack phần agi nè :D

tomatoes
17-04-11, 09:56 PM
Sao agi nó thay đổi nhanh vậy :)
Thui hẹn lại dịp khác rảnh make 1 cái khác cùng nhau thảo luận về hack ^^

ViperMUHN
17-04-11, 11:03 PM
theo lời xúi dại của 1 tay to clbgamesvn>:) em mạn phép post mấy cái clip sống động nhất (nhất là đối với mấy bác chuyên anti nhé >:)
Đầu tiên là ICM trùm sò tiêu biểu là mu đẳng cấp <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nạn nhân típ theo là MNS tiu bỉu là mu ha noi mới <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> >:)

- Bạn có thể kiểm tra Anti Cheat của : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> được không :D

sx2011
17-04-11, 11:29 PM
- Bạn có thể kiểm tra Anti Cheat của : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> được không :D
Thiệt hem, ICM gần như chống được hoàn toàn packet rồi còn 1 chút nữa thôi là impossible.

ViperMUHN
18-04-11, 12:23 AM
Thiệt hem, ICM gần như chống được hoàn toàn packet rồi còn 1 chút nữa thôi là impossible.

Chưa một MU nào là tôi không thể send được packet: từ Việt Nam, Kor, Global ..., Mã hóa kiểu gì cũng send được hết :>

sx2011
18-04-11, 12:43 AM
Chưa một MU nào là tôi không thể send được packet: từ Việt Nam, Kor, Global ..., Mã hóa kiểu gì cũng send được hết :>
Để tổng kết lại 3 cách vượt mã hoá mình bít
1. Tìm cách packet được mã hoá xong gửi đi. VM lại là khổ :(
2. Mượn hàm mã hoá packet có trong dll antihack để mã hoá packet của mình xong gửi đi. Nhưng trong hàm có thể dễ dàng check yêu cầu mã hoá đến từ đâu -> VM là bó tay
3. UnVM nó. Cái này ko nói thêm vì chẳng bít gì về mấy cái này :))

Viper dùng cách gì để gửi packet trong ICM thế? Tất cả là giao lưu RE thôi mà ;))

ndduonghtvn
18-04-11, 01:00 AM

nếu bạn dupt và hack vpoint thì quá tốt chứ hack speed này thì theo mình khỏi cần hack.
Hack rồi thì có lợi cho họ thôi chứ đc gì. làm như thế thì hoá ra bạn giúp họ kiếm tiền.
Theo mình nghĩ ICM này viết ra không phải để chống hack speed .
heheheheh

knight06
18-04-11, 05:16 AM

bác chờ nhé để em tìm lại trong máy em nhớ là có đứa bạn nhờ em làm dùm main trắng mà quẳng đâu rùi h làm lại làm biếng quá :D

knight06
18-04-11, 05:22 AM
nếu bạn dupt và hack vpoint thì quá tốt chứ hack speed này thì theo mình khỏi cần hack.
Hack rồi thì có lợi cho họ thôi chứ đc gì. làm như thế thì hoá ra bạn giúp họ kiếm tiền.
Theo mình nghĩ ICM này viết ra không phải để chống hack speed .
heheheheh

em vẫn còn 1 chiu nữa là biến đồ thường ra full ;;)

ndduonghtvn
18-04-11, 05:44 AM
em vẫn còn 1 chiu nữa là biến đồ thường ra full ;;)

cais này hay nha. Khâm phục quá. Bác cho em làm đệ tử đi theo học hỏi cái. Biết đc cái này thì chả mấy chốc mua SH đi chơi.
Bác để lại Y!H cho em học hỏi cái nha. ^^!

knight06
18-04-11, 05:59 AM
à à bác viper ghê gớm quá ta
Tại base của agi có : push 00888FE0 [UCD94.dll] thằng ucd94.dll delay khiếp hoá ra là dùng push bảo vệ value từ stack
nếu em jump tới offset đó và sửa lại cái lệnh lưu value xíu xiu như là xor hay pop thì sao bác bít rồi nha :o):o)
nếu có time em sẽ làm clip cho h đi học đã 12 rồi :D

ViperMUHN
18-04-11, 09:03 AM
à à bác viper ghê gớm quá ta
Tại base của agi có : push 00888FE0 [UCD94.dll] thằng ucd94.dll delay khiếp hoá ra là dùng push bảo vệ value từ stack
nếu em jump tới offset đó và sửa lại cái lệnh lưu value xíu xiu như là xor hay pop thì sao bác bít rồi nha :o):o)
nếu có time em sẽ làm clip cho h đi học đã 12 rồi :D

- UCD94.dll ? nhầm lẫn sao? mình sử dụng Wall.dll để anti mà :P.
- Main không pack, Dll cũng không pack luôn (chỉ VM thôi ^^!).
- Còn send packet không chống được, nói ra chỉ đau đầu mấy bác anti thôi, với một GS tốt thì send thế nào cũng được.

tomatoes
18-04-11, 10:09 AM
Haha,UCD94.dll cua thag gangter do nham hang rui ^^ hack di cho no fix :D sorry ko go dau dc!

Frank
18-04-11, 12:19 PM
@ViperMUHN: Chỉ có hack tốc độ thôi, 480p nhé

packet khỏi chắc gửi lên cũng ko có tác dụng gì

knight06
18-04-11, 12:23 PM
// sao module của ông anh nhìu dll vậy wall.dll muhncs.dll ukhook35.dll udc94.dll =='

tomatoes
18-04-11, 12:24 PM
hehe ku Frank sao trốn đâu mất vậy.Ko làm antihack cho KL đi,tớ lâu ko nghiên cứu giờ chuối quá ^^

Van_Bom
18-04-11, 01:52 PM
theo lời pro VipperHN thì send packet được thì, thích cái gì cũng có được trong MU rồi,...

chiêu biến đồ thường thành đồ full thì quả là hiếm thấy, bạn kninght up sớm cho mọi người cùng chiêm ngưỡng nhé

tớ thấy còn có 1 chiêu mà lưu chuyền từ nâu rồi : lấy gậy rồng và kiếm rồng trong blood ra để sài

không biết thế nào, các pro cho ý kiến với nha
thanks

knight06
18-04-11, 02:06 PM
dù là hơi bận học em sẽ hết sức cố gắng để có 1 clip chất lượng cho bác van_bom và các bác khác mong các bác chờ em :D

knight06
18-04-11, 03:41 PM
à à em bít rồi bác viper em nhầm qua cái mu ss4 gamethuvn.net mà sao bác để 2 cái mu cùng chung chỗ dễ lộn quá vậy

tomatoes
18-04-11, 04:23 PM
mu.gamethuvn.net ==>Viper làm
bv.gamethuvn.net ==>GangterMu` làm ,nếu ko nhầm thì SS4 cũng hắn làm.

ViperMUHN
18-04-11, 04:47 PM
@ViperMUHN: Chỉ có hack tốc độ thôi, 480p nhé

packet khỏi chắc gửi lên cũng ko có tác dụng gì

Tuyệt, Crack được VM, có lẽ chỉ chống đến đến mức này thôi. (Hiện tại đã không dùng Auth như GG)

ViperMUHN
18-04-11, 05:43 PM
Nhầm, chỉ là thay đổi biến speed của món đồ, hiện tại hơi bận, hẹn Frank khi khác test lại. (cách hay đó, vs cách này nếu dùng SCF thì sẽ không bao giờ chống được hack speed agi ^^)

knight06
18-04-11, 07:31 PM
em xong rồi để hôm nay hay mai em quay clip lại cho hack agi hẳn hoi nhé (bác code ác quá đấy ~^^~ ngồi mò cả ngày ) #-o#-o#-o

ViperMUHN
18-04-11, 09:42 PM
em xong rồi để hôm nay hay mai em quay clip lại cho hack agi hẳn hoi nhé (bác code ác quá đấy ~^^~ ngồi mò cả ngày ) #-o#-o#-o

Mệt quá nhỉ ^^!
- Khi rảnh sẽ đổi sang engine của webzen mới chống được triệt để hack agi và speed (của agi).

babykute
18-04-11, 10:29 PM
knight_razy đắt hàng rồi nhé ;)) Hok đắt hàng lại bắt đền mình thì khổ :D

tomatoes
18-04-11, 10:42 PM
Hay nhỉ,bổ ích quá ^^
Để vài bữa tớ rảnh cũng tham gia code chống hack agi cho vui ^^
Knight06 cậu Un đc CV àh ? (hỏi vậy thui giờ nó easy quá mà :D )

knight06
19-04-11, 05:17 AM
Hay nhỉ,bổ ích quá ^^
Để vài bữa tớ rảnh cũng tham gia code chống hack agi cho vui ^^
Knight06 cậu Un đc CV àh ? (hỏi vậy thui giờ nó easy quá mà :D )

em đã r.e đâu, mới loanh quanh với đống module thui mà, unpack là đường cùng rùi :D

knight_razy đắt hàng rồi nhé ;)) Hok đắt hàng lại bắt đền mình thì khổ :D
cái này là anh tự khai ra đó nhé =))

em định là làm xong cái muhn thì ngừng để ôn thi mà có mấy người cứ ...

CLip này đã được nghiên cứu từ ngày 10/4 đến nay, khi mình update 6.03 cách đấy 3 ngày
Nhìn kĩ gần giống như có nhiều thủ đoạn cắt ghép trong clip, lợi dụng lúc còn dùng bản ICM 6.02 nhưng hiện nay là 6.03
Nguy hiểm của kiểu hack như trong clip giả mạo là đánh boss cũng die, tuy nhiên lên Stadium ko làm nên trò trống gì, chỉ số có khác biệt nhưng thời gian không khớp
Dây là 1 chuyên gia có kĩ xảo vi deo tốt

ngày mai cách của bạn sẽ bị vô hiệu hóa , đã tìm ra cách xử lý
Tuy nhiên cũng cám ơn bạn đã báo với mình , tuy nhiên tại sao YH không PM mà lại post clip nhỉ , nhìn clip thì 98% ai cũng thấy là chém , mình cùng làm ICM với bongma nhưng đây là lần đầu thấy vậy, để làm gì , chứng tỏ mình ah????đây đâu phải cách

mình làm hack mình có lỗi nhưng mà kiểu này tự ái quá để xem sáng mai icm có zi` nào

Frank
19-04-11, 07:37 AM
ICM có ai làm chung nữa nhỉ :|

Van_Bom
19-04-11, 09:20 AM
Mệt quá nhỉ ^^!
- Khi rảnh sẽ đổi sang engine của webzen mới chống được triệt để hack agi và speed (của agi).

theo pro VipperMUHN thì cách này là triệt để nhất, còn vụ anti send packet thì sao nhỉ, pro có thể cho 1 phương hướng nào đó ko, chứ nghe pro nói là MU nào pro cũng send được packet thì em đúng là nản quá, send packet Cash thì toi luôn..

1 topic rất bổ ích, mình vẫn theo dõi và lắng nghe, thanks

knight06
19-04-11, 01:13 PM
up theo iu cầu của a tomatoes ;)

ViperMUHN
19-04-11, 03:53 PM
theo pro VipperMUHN thì cách này là triệt để nhất, còn vụ anti send packet thì sao nhỉ, pro có thể cho 1 phương hướng nào đó ko, chứ nghe pro nói là MU nào pro cũng send được packet thì em đúng là nản quá, send packet Cash thì toi luôn..

1 topic rất bổ ích, mình vẫn theo dõi và lắng nghe, thanks
Cách này chỉ triệt để nếu dùng hệ thống check giống GG thôi, nếu không check kiểu GG thì patch phát xong ^^!

knight06
19-04-11, 04:05 PM
theo ý kiến em thì mún chống packet thì phải chống từ server chứ chống từ client cỡ nào cũng chết à 8-}8-}

Van_Bom
19-04-11, 10:34 PM
hay thiệt đó hoá ra cái main có GG lại chống được ngon cái vụ hack speet và hack agi à, thế mà sao em thấy mọi người toàn xoá bỏ cái GG đi thôi, sao vậy nhỉ,..còn chống packet thì quả đúng là chỉ có từ server thôi vậy, chứ cứ add vào client xong các pro lại unpack rồi lại linh tinh thì cũng toi hết ^^

tomatoes
19-04-11, 10:46 PM
up theo iu cầu của a tomatoes ;)

pack bằng VM ko phải CV àh?
Cái này thật sự rất lạ,check lại xem có vấn đề gì ko.Nếu đã muốn unpack trước hết cần run đc cái đã nếu ko run đc thì chua quá.
Nếu bỏ quá nhiều time để RE cái này thì thật là ... :)

knight06
20-04-11, 05:45 AM
pack bằng VM ko phải CV àh?
Cái này thật sự rất lạ,check lại xem có vấn đề gì ko.Nếu đã muốn unpack trước hết cần run đc cái đã nếu ko run đc thì chua quá.
Nếu bỏ quá nhiều time để RE cái này thì thật là ... :)

nếu bác bỏ được VM thì kế típ run nó sẽ tự động xuất hiện 1 bảng password :P
nếu khó quá thì để em pack lại cái khác cho nó run gui vậy :P

tomatoes
20-04-11, 07:13 AM
Thui chắc khỏi,VM of VMProtect tớ chưa nghiên cứu nhiều nên mấy target loại này rất mất time.
1 ngày nào đó sau khi defeat đc VMProtect thì sẻ làm sau ^^ (cần có time).

knight06
20-04-11, 11:06 AM
Thui chắc khỏi,VM of VMProtect tớ chưa nghiên cứu nhiều nên mấy target loại này rất mất time.
1 ngày nào đó sau khi defeat đc VMProtect thì sẻ làm sau ^^ (cần có time).

defeat được vm anh sẽ gặp 1 cái firewall có pass qua được nó anh sẽ có những zi` anh mún ^^
hôm nay em rảnh tí ra net được 1 chút tranh thủ quay lun cái clip cuối ^^, h chuẩn bị thi dh rùi em thi khoa học tự nhiên lúc em zo sg ai dẫn em đi chơi nahz ^^, h chắc quy ẩn tới ngày thi :D
clip mu phuc hung cho anh viper đây :))

NoobUser
20-04-11, 12:53 PM
Skill Speed ư ! << Các Admin MU khổ rồi. Dù biết 5 Offset Dword đó ( bản có Class 7). Chưa chắc đã chống được.
Client WZ còn khối chỗ để khai thác. Và chống được nó thì căng thẳng lắm, chúc các bác admin thành công.
to knight06: Thôi phá làm gì cho mệt, hãy cố gắng học gì đó để làm việc , nếu muốn theo nghiệp Game thì cố gắng ngay từ bây giờ đi , hơi sức đâu mà thể hiện tài năng chứ .

newer00
20-04-11, 04:30 PM
Chống hack agi rất dễ tuy nhiên phải anti trên server.

có 1 packet luôn send về server cứ mỗi 15s 1 lần trên packet đó chứa thông số agi + 1 số cái linh tinh khác

Nếu có sỏurce dll đã hook socket gameserver thì đơn giản là đối chiếu agi trả về từ packet đó

tuy nhiên nếu không có source đó để đối chiếu agi từ client gửi về server mỗi 15s thì sao. mình tìm ra 1 cách là tạo 1 proxy connect trung gian giữa gs <-> main. nó có thể lọc được packet này và decode được để tiến hành so sách và việc còn lại thì đơn giản rồi phải không :)

packet client gửi về server sau mỗi 15s là : C3 24 0E xx xx xx ...v..
trong packet này chứa nhiều thông tin. Agi của chúng ta nằm ở byte 10 + 11(int), byte 4-5-6-7 là time trên máy client, còn 1 số cái nữa có thể là thời gian FPS mà main gửi về nếu đúng thì có thể dùng nó để anti hackspeed trên server được

với cách chống này bạn sẽ chống được 99% agi từ server chứ không phải ở client. 1% giành không chống được nếu biết và hiểu được và làm được nó :)

ViperMUHN
20-04-11, 04:58 PM
defeat được vm anh sẽ gặp 1 cái firewall có pass qua được nó anh sẽ có những zi` anh mún ^^
hôm nay em rảnh tí ra net được 1 chút tranh thủ quay lun cái clip cuối ^^, h chuẩn bị thi dh rùi em thi khoa học tự nhiên lúc em zo sg ai dẫn em đi chơi nahz ^^, h chắc quy ẩn tới ngày thi :D
clip mu phuc hung cho anh viper đây :))

Cách của bạn cũng tượng tự MNS thôi (về cách chống), trước thì tôi dùng checkagi trên server nhưng sau đó không dùng nữa :) mà lúc này dùng 2 biến Agi check liên tục dưới Client - Tất nhiên check dưới client thì không an toàn rồi cách của bạn là ( tí nói qua yahoo :)) )

Skill Speed ư ! << Các Admin MU khổ rồi. Dù biết 5 Offset Dword đó ( bản có Class 7). Chưa chắc đã chống được.
Client WZ còn khối chỗ để khai thác. Và chống được nó thì căng thẳng lắm, chúc các bác admin thành công.
to knight06: Thôi phá làm gì cho mệt, hãy cố gắng học gì đó để làm việc , nếu muốn theo nghiệp Game thì cố gắng ngay từ bây giờ đi , hơi sức đâu mà thể hiện tài năng chứ .

Cách nói chuyên nghe quen quen :) , đúng, cái này cực kỳ khó chống.

Chống hack agi rất dễ tuy nhiên phải anti trên server.

có 1 packet luôn send về server cứ mỗi 15s 1 lần trên packet đó chứa thông số agi + 1 số cái linh tinh khác

Nếu có sỏurce dll đã hook socket gameserver thì đơn giản là đối chiếu agi trả về từ packet đó

tuy nhiên nếu không có source đó để đối chiếu agi từ client gửi về server mỗi 15s thì sao. mình tìm ra 1 cách là tạo 1 proxy connect trung gian giữa gs <-> main. nó có thể lọc được packet này và decode được để tiến hành so sách và việc còn lại thì đơn giản rồi phải không

packet client gửi về server sau mỗi 15s là : C3 24 0E xx xx xx ...v..
trong packet này chứa nhiều thông tin. Agi của chúng ta nằm ở byte 10 + 11(int), byte 4-5-6-7 là time trên máy client, còn 1 số cái nữa có thể là thời gian FPS mà main gửi về nếu đúng thì có thể dùng nó để anti hackspeed trên server được

với cách chống này bạn sẽ chống được 99% agi từ server chứ không phải ở client. 1% giành không chống được nếu biết và hiểu được và làm được nó
Không đơn giản như bạn nghĩ đâu, nếu đơn giản vậy thì SCF đã không phải bỏ chức năng này của webzen :)

YeuVo_ThuongCon
20-04-11, 05:20 PM
@to ViperMUHN CHo anh cái yahoo anh hỏi chuyện tý nhé

Biết rằng bàn về chống hack thì muôn thủa

VinaGame , VTC, FPT << các NPH còn đang đau đầu vốn chi chúng ta

knight06
20-04-11, 05:37 PM
sao có 1 cách này mà em hok thấy ai nghĩ đến ta ^^
đẩy entrypoint lên base module cấp 3 rồi antidebuger với antitools scan add thì thấy cũng đc đó chứ ạ ^^

newer00
20-04-11, 05:51 PM
Không đơn giản như bạn nghĩ đâu, nếu đơn giản vậy thì SCF đã không phải bỏ chức năng này của webzen :)

Đã thử vào thành công bạn nhé,tuy nhiên cần 1 ít sai số là được. chỉ có chống hackspeed là chưa khả dụng thôi

còn hack dis thì cũng có cách để chống với tương tự cách này cũng đã test và ok chống được 100% trên server nhé

Frank
20-04-11, 06:32 PM
newer00 đích thị là ng liên quan đến ICM rồi ;))

newer00
20-04-11, 08:08 PM
@Frank không liên quan đến ICM hay anti hack nào đâu ^^

knight06
20-04-11, 09:05 PM
@Frank không liên quan đến ICM hay anti hack nào đâu ^^

liên quan tới mu thôi :)) ...........
// chết quên mất cái clip đồ full các bác chờ nhéa

vinhtrn
21-04-11, 10:59 AM
Cho mình hỏi 1 chút nếu bật checksum lên có chặn được hack speed và agi ko?

vinhtrn
21-04-11, 11:43 AM
Thanks Bạn nhe, mới tập dựng server MU nên không rõ lắm

knight06
23-04-11, 08:06 PM
như đã hẹn hôm nay là clip cuối nhaz, có thể biến thành full, lực đánh có tăng chút ít nhưng mà ko tháo đc vs sau khi thoát game sẽ về lại như cũ ^^

ViperMUHN
23-04-11, 10:53 PM
như đã hẹn hôm nay là clip cuối nhaz, có thể biến thành full, lực đánh có tăng chút ít nhưng mà ko tháo đc vs sau khi thoát game sẽ về lại như cũ ^^

- Tôi thì vẫn không tin lắm, có 2 khả năng:
1. Đây chỉ là điều chỉnh ở Client (cái này hỏi bác bongma chắc rõ)
2. Đây là lỗi của SCF (có thể là cố tình hoặc vô tình) => Đã vượt qua được Encryft packet của bác bongma

- Hi vọng bạn có thể test trên PH, khi đó tôi mới chắc chắn tin được :)

ViperMUHN
23-04-11, 10:53 PM

2. Đây là lỗi của SCF (có thể là cố tình hoặc vô tình) => Đã vượt qua được Encryft packet của bác bongma

knight06
24-04-11, 06:23 AM

em sẽ test sau khi em phá vỡ đường log packet của bác

cauam.tapiu
24-04-11, 02:27 PM
bác knigt có thể share luôn cả tool hack speed lên đây cho mọi người xem luôn dc k :D

NhocCoi
25-04-11, 07:25 AM
Đọc song đau cả mắt...
Có ai tự tin chống DDOS, Botnet thì kêu 1 câu test thử nào :-j
Mẹ cứ hack hít in game chán thía mồ, đang ngâm cứu chống ddos bằng nginx ai ngâm rồi cùng nhau thảo luận đê

Van_Bom
26-04-11, 09:10 AM
sau khi được xom1b tư vấn thì tớ thấy cái agi = 65k đó chỉ là đánh lừa file Main.exe để cho nó có tốc độ đánh cao nên thôi chứ còn sức phòng thủ của nhân vật đó vẫn yếu còn gì nữa..

như vậy thì packet send từ client về server vẫn có agi < 65k,vậy thì server nó so sánh thấy kết quả vẫn đúng mà bạn newer00
và trong lượng packet đó có thông số nói về tốc độ đánh của nhân vật không ?

theo tớ hiểu thì, cái hackspeed với cái hack agi này mục đích là chỉ để nhằm tăng tốc độ đánh mà thôi, mà lại là lỗi ở client...vậy server check sao đây, thật khó nghĩ quá..

knight06
26-04-11, 12:09 PM
chống gà thì được chứ cỡ frank hay toma kia thì chống đến ... hết đời

knight06
28-04-11, 02:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> MUPH antihack ngày 28/4 theo yêu cầu của bác viper

hieunova
04-05-11, 08:49 AM
17/4/2011 tính tới thời điểm này icm vẫn xếp số 1

Chính xác...

Sao agi nó thay đổi nhanh vậy

Em có cách này đơn giản hơn, cũng mà cũng khó anti hơn ;))

Đã test ICM custom từ chính tay anh bongma_2x ngày 28/4/2011, vẫn autokill ầm ầm :|

Đánh lừa client...
Clip trên đơn giản là xài tiểu xảo: MG Chiến, có tăng chút điểm ENE. Mới đầu knight xài skill bão điện (skill phép) đánh quái khoảng 1K dmg, sau khi hết quái thì mới quẹt ánh sáng (cú chém ánh sáng, skill chiến, nhưng mà ko trúng con quái nào cả ). Sau đó send packet to client, khiến client hiểu nhầm và hiển thị thông tin item sai lệch. Tiếp đến là thể hiện sức mạnh thật của MG Chiến, quẹt quái lên ~8k (cái này ai không biết sẽ hiểu nhầm cách hack này có tăng dmg thật ). Nếu để ý kĩ sẽ thấy cậu ấy đánh thường 1 cái khi mới chạy vào bãi quái, và cú đánh đó ~4K dmg (lúc đó cậu ta chưa hack), nó khiến mình đưa ra 1 suy luận đơn giản. Vì dmg sát thương tuyệt chiêu của MG là 200%, đánh thường 4K, skill 8K cũng là đương nhiên mà . Gà như mình còn có thể làm client hiển thị số dmg ảo, khỏi cần xài tiểu xảo knight rõ ràng đang cố tình để lộ sơ hở đây mà
Mình cũng đã từng đăng clip bên FPT
Chỉ là packet dùng để send đi có khác nhau đôi chút

- Hi vọng bạn có thể test trên PH, khi đó tôi mới chắc chắn tin được
Nếu vượt qua được thì tội gì không làm luôn item full exl, ancient và socket :-/

sau khi được xom1b tư vấn thì tớ thấy cái agi = 65k đó chỉ là đánh lừa file Main.exe để cho nó có tốc độ đánh cao nên thôi chứ còn sức phòng thủ của nhân vật đó vẫn yếu còn gì nữa.

như vậy thì packet send từ client về server vẫn có agi < 65k,vậy thì server nó so sánh thấy kết quả vẫn đúng mà bạn newer00
và trong lượng packet đó có thông số nói về tốc độ đánh của nhân vật không ?

Theo tớ hiểu thì, cái hackspeed với cái hack agi này mục đích là chỉ để nhằm tăng tốc độ đánh mà thôi, mà lại là lỗi ở client...vậy server check sao đây, thật khó nghĩ quá..
Client và Server đều không liên hệ gì với nhau về thông số attack speed
Theo mình thì chỉ là lừa main.exe để tăng tốc độ send packet
Dmg, Def, rate, SD, HP, Mana... được tính toán trên GameServer...

knight06
04-05-11, 12:04 PM
tớ ko bít z`i về packet cả , tất cả đều thực hiện dựa trên main và bug của nó như là 1 app hoàn toàn ko dính dáng zi` hết packet cả nha chắc hieu nhầm lẫn chỗ nào rồi, còn cái quét thì mình cũng đã nc với tomatoes lý thuyết thì nó ko thể tăng đc vì mình chỉ dựa vào client chứ ko pro đến packet như các bạn , mình cũng đã hỏi anh tomatoes về vấn đề này nhưng chưa bít thế nào

luongthientieu
04-05-11, 12:51 PM
mu kim long và 1 số mu khác mới cập nhật muguard mới ko bít có lỗi zi` ko mà thấy dễ dàng quá <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn cho mình y/h đc hok vậy?
mình mún bạn giúp 1 chút về packet đồ đang cầm mình hok hiểu lắm

y/h của mình:zz_luongthientieu_zz

luongthientieu
04-05-11, 01:05 PM
Chính xác...

Em có cách này đơn giản hơn, cũng mà cũng khó anti hơn ;))

Đã test ICM custom từ chính tay anh bongma_2x ngày 28/4/2011, vẫn autokill ầm ầm :|

Đánh lừa client...
Clip trên đơn giản là xài tiểu xảo: MG Chiến, có tăng chút điểm ENE. Mới đầu knight xài skill bão điện (skill phép) đánh quái khoảng 1K dmg, sau khi hết quái thì mới quẹt ánh sáng (cú chém ánh sáng, skill chiến, nhưng mà ko trúng con quái nào cả ). Sau đó send packet to client, khiến client hiểu nhầm và hiển thị thông tin item sai lệch. Tiếp đến là thể hiện sức mạnh thật của MG Chiến, quẹt quái lên ~8k (cái này ai không biết sẽ hiểu nhầm cách hack này có tăng dmg thật ). Nếu để ý kĩ sẽ thấy cậu ấy đánh thường 1 cái khi mới chạy vào bãi quái, và cú đánh đó ~4K dmg (lúc đó cậu ta chưa hack), nó khiến mình đưa ra 1 suy luận đơn giản. Vì dmg sát thương tuyệt chiêu của MG là 200%, đánh thường 4K, skill 8K cũng là đương nhiên mà . Gà như mình còn có thể làm client hiển thị số dmg ảo, khỏi cần xài tiểu xảo knight rõ ràng đang cố tình để lộ sơ hở đây mà
Mình cũng đã từng đăng clip bên FPT
Chỉ là packet dùng để send đi có khác nhau đôi chút

Nếu vượt qua được thì tội gì không làm luôn item full exl, ancient và socket :-/

Client và Server đều không liên hệ gì với nhau về thông số attack speed
Theo mình thì chỉ là lừa main.exe để tăng tốc độ send packet
Dmg, Def, rate, SD, HP, Mana... được tính toán trên GameServer...

Hieunova nghe tên đã lâu!hnay thấy đúng thật rât am hiểu hi hi!!!!có thể cho mình code đồ trên người mặc đc hok :D

knight06
04-05-11, 02:03 PM
bạn cho mình y/h đc hok vậy?
mình mún bạn giúp 1 chút về packet đồ đang cầm mình hok hiểu lắm

y/h của mình:zz_luongthientieu_zz

hic y/h của mềnh đây: knight_razy cũng gà như bạn mềnh ko bít packet zi` cả =='

luckythanh
05-05-11, 02:15 AM
các anh ơi, giúp em cái Mu Thang long cái. em ko hack được trong khi có một số đứa hack PK ầm ầm. em đã dùng thử hastyMu mà ko được. Thanks!
pm vào yahoo giùm em : lucky_boy_tht
cảm ơn anh nhiều!

lisatthu35
05-05-11, 10:47 PM
hack agi để làm gì chán óm , hack đc bs mới đáng kể chứ hack speed thì cũng nộp tiền cho nph thôi....

Van_Bom
10-05-11, 10:51 AM
vậy còn vụ hack 1 hít, auto kill là nó làm sao vậy bạn hiêunova, có thể giải thích cơ chế đôi chút hoặc 1 video nào đó cho tớ và các bạn mới vào có thêm chút học hỏi....
thanks ^^

mrrainnt
10-05-11, 11:36 AM
Auto kill :-? ! Nhớ không nhầm thì thời MU HN 1.0 đã có :-?
Đi vòng vòng quái tự chết không cần phải đánh hay sao đó :-?

hieunova
10-05-11, 06:01 PM
vậy còn vụ hack 1 hít, auto kill là nó làm sao vậy bạn hiêunova, có thể giải thích cơ chế đôi chút hoặc 1 video nào đó cho tớ và các bạn mới vào có thêm chút học hỏi....
thanks ^^
Cơ chế hack 1 hit và autokill đều đơn giản dùng proxy edit packet với tốc độ xử lý nhanh.

Ví dụ hack 1 hit: bạn tấn công vào đối tượng 1 lần (GS sẽ tính rằng đối tượng đã bị sát thương 1 lần), nhưng proxy sẽ nhận tín hiệu và hiểu rằng bạn đã tấn công đối tượng này, và nó sẽ send dồn dập packet tấn công đối tượng đó (ở đây ví dụ proxy send packet 100 lần thì GS sẽ tính rằng bạn đã tấn công đối tượng 101 lần. Tất cả điều đó xảy ra chỉ trong thời gian rất ngắn, chỉ bằng thời gian bạn chỉ chuột vào đối tượng).

Ví dụ autokill: proxy sẽ liên tục lọc packet cho đến khi client nhận được packet meet (meet player, meet monster, meet item... ở đây lấy ví dụ meet player và meet monster. Có nghĩa là bạn vừa gặp người chơi hoặc quái vật trong game), sau khi nhận được packet meet, proxy sẽ không cần đến tín hiệu kích hoạt như ở 1 hit, mà sẽ tự động tấn công đối tượng đến khi đối tượng chết, tốc độ tấn công phụ thuộc điều chỉnh của bạn, có thể tấn công chậm hơn hoặc nhanh hơn bình thường (nó gặp cái gì là fang cái đó =.=)

Đó là định nghĩa nôm na cho dễ hiểu, bao giờ rảnh mình sẽ quay clip sau =.=

Auto kill :-? ! Nhớ không nhầm thì thời MU HN 1.0 đã có :-?
Đi vòng vòng quái tự chết không cần phải đánh hay sao đó :-?

Từ thời 0.97 bạn à

Van_Bom
10-05-11, 10:30 PM
rất cám ơn các bạn, vậy là mấy cái vụ 1 hit với auto kill thuộc về bên packet, hiện nay tớ thấy mấy pro bảo là chỉ có mã hoá packet là chống được, vậy mà vẫn nản thật..càng ngày càng nhiều kiểu hack..

thanks all

hieunova
10-05-11, 10:42 PM
rất cám ơn các bạn, vậy là mấy cái vụ 1 hit với auto kill thuộc về bên packet, hiện nay tớ thấy mấy pro bảo là chỉ có mã hoá packet là chống được, vậy mà vẫn nản thật..càng ngày càng nhiều kiểu hack..

thanks all

Còn tuỳ thuộc vào thời gian và cách mã hoá...

Van_Bom
13-05-11, 11:57 AM
tớ thấy ở mu hà nội đợt 1.0L đấy, tớ thấy bọn nó hack chưởng ngựa dậm, con ngựa cứ dậm liên tục, ầm ầm...

thế là thế nào nhỉ, rõ ràng ngựa dậm thì mỗi phát phải cách nhau 1 khoảng thời gian thì mới cho dậm tiếp mà..

^^

master.
13-05-11, 04:55 PM
tớ thấy ở mu hà nội đợt 1.0L đấy, tớ thấy bọn nó hack chưởng ngựa dậm, con ngựa cứ dậm liên tục, ầm ầm...

thế là thế nào nhỉ, rõ ràng ngựa dậm thì mỗi phát phải cách nhau 1 khoảng thời gian thì mới cho dậm tiếp mà..

^^

Bạn download các tool proxy (như SolidProxy) về thì sẽ thấy chức năng hack này. Còn cơ chế hoạt động của nó như thế nào thì chắc phải nhờ bác hieunova giải thích rồi vì mình gà có biết gì đâu ::D

Van_Bom
13-05-11, 08:26 PM
cám ơn bạn nha, đúng rồi đó, cái cơ chế hack của nó ấy, chúng ta phải biết nó hoạt động như thế nào thì mớ chống được

mrrainnt
14-05-11, 03:25 PM
- Ai biết SDT của a bongma_2x không nhỉ ?
- Cho mình xin iz ;)!

hieunova
14-05-11, 04:58 PM
cám ơn bạn nha, đúng rồi đó, cái cơ chế hack của nó ấy, chúng ta phải biết nó hoạt động như thế nào thì mớ chống được
Mỗi hành động của character đều dựa vào packet, skill cũng vậy...
Mỗi skill được thực hiện đều tương ứng với việc gửi đi 1 packet (packet C3, chứa code skill, đối tượng, phạm vi...)
Packet skill được mã hóa trước khi gửi đến GS, cơ chế hack skill như sau:

Capture packet skill -> Decode -> Edit -> Encode -> SendĐương nhiên nếu dùng phương thức này để hack thì không hiệu quả lắm nếu thực hiện bằng bàn tay con người :D
Thay vào đó, 1 số người viết ra các chương trình proxy để tính toán và xử lý packet với tốc độ cao :D
Cụ thể:

Client <-> Proxy <-> GameServerGameServer send packet meet (đối tượng, tọa độ xung quanh character) đến proxy, proxy gửi trả về Client, Client phân tích đối tượng và send packet tấn công đối tượng đến Proxy, Proxy decode, phân tích, tính toán và chỉnh sửa lại cho hợp lý, sau đó send packet đến GameServer...

Van_Bom
14-05-11, 05:23 PM
tuyệt hảo, quả là nếu biết về packet thì vào game muốn làm gì thì làm rồi

các admin xem ra hầu như ít người biết chống vụ packet lắm..

cám ơn bạn hiếu nhiều nha, top pich này rất bổ ích

knight06
15-05-11, 03:00 PM
sao mấy cái skill này em chưa bao h thấy nhỉ?

knight06
15-05-11, 03:10 PM
BONUS "CHÂN LỬA" :)) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Van_Bom
15-05-11, 06:04 PM
nhìn ảnh thì thấy bạn đang là GameMaster rồi còn đâu, add skill nào vào mình mà chả được, cái chính là tớ thấy cái chân lửa đó hay thật, cái đó là hiệu ứng của skill nhưng lại được add cho 1 nhân vật như vậy là sài packet send đến GS hay sao ấy..tớ đoán mò thôi nhé

knight06
15-05-11, 06:17 PM
tớ đâu có add??? tớ cũng đâu bít zi` về packet đâu đây hoàn toàn là client đó

Van_Bom
16-05-11, 10:12 AM
vậy thì cái symbol kia chỉ là edit để cho cái main nó hiện nên thôi à, vậy thì cái symbol đó chỉ có bạn nhìn thấy thôi còn những người khác không hề nhìn thấy và cả cái chân lửa nữa, nó cũng chỉ là hiệu ứng chỉ 1 mình mình nhìn thấy, còn các skill kia thì chắc là ko sử dụng được mà chỉ hiện hình nên thôi,....

có thể bạn up video nữa thì hay, hi hi dạo này tớ thích xem video MU lắm...
thanks

knight06
16-05-11, 10:30 AM
cái hiệu ứng chân lửa là tình cờ mò ra,cái này là chức năng của main bị ẩn chứ ko phải edit nhé, tuy là trang trí nhưng mà .. rất đẹp phải ko ^^
còn cái mà tớ tìm là cho class này sử dụng skill của class kia nhưng khi tìm ra thì lại có mấy cái skill ko bít từ đâu ra

Van_Bom
16-05-11, 10:33 AM
nếu như bạn làm trên client thì nó chỉ hiện hình skill ra thôi, chứ đâu có sử dụng được, bởi vì việc sử dụng skilll là do server quyết định, trừ khi bạn sài packet send đến GS để bắt nó thực hiện...he he...

à quên cái cục tròn tròn trên đầu nhân vật ấy, nếu ko là GM thì nó cũng chỉ là hiệu ứng 1 mình mình thấy thôi, còn người khác nhìn bạn thì vẫn thấy bạn là dân đen, ko phải là GM...^^ ..

con vua thì lại làm vua
con sãi ở chùa thì quét lá đa
đến khi văn bờm đi qua
....he he..
con vua thất thế lại ra quét chùa..

knight06
16-05-11, 10:57 AM
à ko mình là gm đấy ^^ nhưng cái thấy lạ sao mấy skill này chưa thấy bao h

knight06
16-05-11, 10:59 AM
cái hiệu ứng chân lửa khá là đẹp, từ offset trong main mà ra cả nên cũng ko nặng game, ko bít có ai thích ko mình định share dll lên cho các bạn hôok ^^

Van_Bom
16-05-11, 11:09 AM
à mấy cái skill mới đó hình như là mới có mà, có gì đâu, còn cái hiệu ứng chân lửa nếu bạn save dll thì nói thật là các bạn ấy hook dll kém lắm, tốt nhất là bạn cứ save offset hoặc dòng hex gì ấy là các mem mới và cũ có thể làm được dễ dàng, vì dll có phải là main nào cũng hook được đâu..
thanks vì tinh thần của bạn, rất hay

knight06
16-05-11, 11:25 AM
mình viết xong cái dll rùi xài hook engine hook cái rụp chẳng cần api nữa ^^

hieunova
16-05-11, 01:04 PM
cho xin cái demo nào knight ;))
link bị hỏng hay là sao đó mình ko coi đc :|

knight06
16-05-11, 01:49 PM
sao dạo này có 1 số mạng vn ko vào đc upanh nhỉ

hieunova
16-05-11, 04:48 PM
Bonus thêm cho "chân lửa" (by knight06) :))

huntersun
16-05-11, 06:13 PM
Cậu Knight bằng tuổi mình mà lực thế nhỉ :).
Mềnh đang chuẩn bị thi đh luôn :|.

knight06
16-05-11, 06:33 PM
đưa lão nova lão lại chế thành màu xanh pó tay :)) nhưng mà đẹp thiệt đó cái này khi đi nhìn như siu nhân cày đất =))

tomatoes
16-05-11, 09:16 PM
OpenGL :D
Sẻ đẹp hơn nếu chế lại 1 tí nhỉ ^^

knight06
17-05-11, 05:59 AM
OpenGL :D
Sẻ đẹp hơn nếu chế lại 1 tí nhỉ ^^

nó là offset trong game đấy anh 2 ơi :)) còn màu xanh là lão nova kia dev lại ấy mà

hieunova
17-05-11, 09:49 AM
nó là offset trong game đấy anh 2 ơi :)) còn màu xanh là lão nova kia dev lại ấy mà
n0va mới 16t đã đc lên làm lão =))

huandz1102
17-05-11, 10:17 AM
n0va mới 16t đã đc lên làm lão =))

anh hiếu ơi nó có thể hack được ngọc socket là sao nhỉ

hieunova
17-05-11, 10:39 AM
anh hiếu ơi nó có thể hack được ngọc socket là sao nhỉ

Server của bạn dùng bản nào? thường các server SS5 rất dễ hack item, bạn xoá hết item trong file ChaosCardProbability.txt đi xem...

ViperMUHN
17-05-11, 03:49 PM

Có thể kiểm tra lại tài khoản: muvns5, pass: 1234 tại máy chủ AIDA của MU Việt Nam

Van_Bom
17-05-11, 04:36 PM
đó là đúp item mà, cái này thì đích thị là sài packet rồi, chỉ có thể là send packet thì mới làm vậy được, ngày xưa bản 99B với 0.97 thì đúp sử dụng chuột với phím...D và T ^^

tomatoes
17-05-11, 11:55 PM
Biết là offset trong main mà ^^ nhưng nó vốn là 1 effect mà ^^
Nhớ ko lầm thì đã thấy cái effect này trước đây 1 lần,hình như lúc làm Wing 4 có mò đến.

Van_Bom
21-05-11, 08:30 PM
hôm nay vào cái MU Bá Vương của Hà Nội thấy cái load client có dòng chữ là fix lỗi hiển thị HP, theo tớ hiểu thì có nghĩa là đã không còn hiện tượng âm máu khi máu vượt quá 65k, ví dụ bạn có 200k máu thì phải pt 1 người nào đó thì mới xem được, như vậy Fix rồi thì nó sẽ hiển thị rõ 200k máu ở cột máu, vậy vụ mana chắc cũng hiển thị như vậy..

tới pro ViperMUHN, pro có thể cho 1 bức ảnh để mọi người được thấy và tham khảo ko, chứ tớ ko có đủ point để test cái đó, bên SS4 có con MG có 26k point, cũng ko đủ...thanks

ViperMUHN
21-05-11, 09:18 PM

Van_Bom
21-05-11, 09:28 PM
vê lờ, hay quá, xem video của pro mà nhạc hay thật đấy, đúng là MU có khác, chưa thấy cái game nào có nhạc hay như MU vậy, vụ Fix lỗi ngon thật, 1 lần nữa xin cám ơn pro, các bạn vào xem video tham khảo nhé..

modbibi
21-05-11, 09:32 PM

hic...video nhìn sống động và ... thix quá. quả là pro VN, server của cậu ấy làm thật tuyệt hảo

Van_Bom
21-05-11, 09:43 PM
quên mất ở vi deo này này:

đoạn cuối thấy có EDMT, mấy vụ fix lỗi đó có liên quan đến cả Eddy nữa à ^^, ngon quá

mrrainnt
22-05-11, 01:15 AM
quên mất ở vi deo này này:

đoạn cuối thấy có EDMT, mấy vụ fix lỗi đó có liên quan đến cả Eddy nữa à ^^, ngon quá

- Cái hình đó lâu rồi :D
- Mình search trên Google cũng thấy hình đó :D

Van_Bom
22-05-11, 08:32 AM
ý tớ là cái này là của gamethuvn.net mà, đâu có liên quan gì đến Eddy đâu ^^, lại có cái hình EDMT vào đây, hi hi..

vậy còn vụ hiển thị damg đi đánh quái vật thì thế nào nhỉ ví dụ đánh quái được 200k máu thì nó chỉ hiển thị có mấy k thôi, pro viperMUHN có video nào fix vụ đó ko vậy ^^
thanks all

ViperMUHN
22-05-11, 11:18 AM
ý tớ là cái này là của gamethuvn.net mà, đâu có liên quan gì đến Eddy đâu ^^, lại có cái hình EDMT vào đây, hi hi..

vậy còn vụ hiển thị damg đi đánh quái vật thì thế nào nhỉ ví dụ đánh quái được 200k máu thì nó chỉ hiển thị có mấy k thôi, pro viperMUHN có video nào fix vụ đó ko vậy ^^
thanks all
- Toàn bộ chức năng của BV đều do GangterMU viết, không hiểu sao GT lại lấy cái ảnh của EDMT, chắc nhìn nhầm =)). À không, Video này là của 1 thành viên trong MU BV làm, không phải GangterMU. Video của GangterMU up tại: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>/u
- Fix Exp, Fix HP, Fix AG, SD .... Fix cả Damage đều làm được hết, chỉ là muốn hay không thôi.

Van_Bom
22-05-11, 09:37 PM
thanks pro, lại được mở mang tầm mắt rồi, MU việt nam thế này sẽ ngày càng tiến xa hơn nữa...

ViperMUHN
23-05-11, 12:21 AM
thanks pro, lại được mở mang tầm mắt rồi, MU việt nam thế này sẽ ngày càng tiến xa hơn nữa...

Bạn rất có tâm huyết với MU Server, chỉ có điều hình như bạn đã chọn sai hướng.

Van_Bom
23-05-11, 11:58 AM
nói thật các bạn đừng cười, tớ bắt đầu cài đặt và biết đến MU server từ năm 2006 đến bi giờ là được 5 năm rồi, riêng với mu hà nội thì tớ chơi từ năm 2005, năm 2008 thì tham gia vào clbgamesvn.com, và đã được các bạn trong clb giúp đỡ rất nhiệt tình, có điều những năm đó tớ chỉ biết test và cài đặt rồi là mò linh tinh mà thôi, đến 2 năm vừa rồi mới bắt đầu tò tẹ học 1 tí onllydb, C và đang cố gắng thu thập tài liệu để học C++ và ASM, tuy hơi chậm chạp nhưng đó là niềm đam mê, có MU đã giúp tớ vượt qua rất nhiều chuyện đau lòng.
thanks all

knight06
24-05-11, 06:55 AM
preview fwmain mới xuất hiện: Sử dụng anticheat plugin của muguard , kết hợp antitools và hideoffset khá tốt, chống gà tốt , nhưng mà ... <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (tự hỉu) =='
test mu 2it <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

knight06
24-05-11, 10:19 AM
nói thật các bạn đừng cười, tớ bắt đầu cài đặt và biết đến MU server từ năm 2006 đến bi giờ là được 5 năm rồi, riêng với mu hà nội thì tớ chơi từ năm 2005, năm 2008 thì tham gia vào clbgamesvn.com, và đã được các bạn trong clb giúp đỡ rất nhiệt tình, có điều những năm đó tớ chỉ biết test và cài đặt rồi là mò linh tinh mà thôi, đến 2 năm vừa rồi mới bắt đầu tò tẹ học 1 tí onllydb, C và đang cố gắng thu thập tài liệu để học C++ và ASM, tuy hơi chậm chạp nhưng đó là niềm đam mê, có MU đã giúp tớ vượt qua rất nhiều chuyện đau lòng.
thanks all

trong tin học thì chẳng ai hơn ai cả, có biết cái này khi lại chẳng bít cái kia, môn tin chúng ta nó cũng khác, ko phải học để chứng tỏ hay ganh đua này nọ mà theo em thì đam mê, thế thôi ^^ ý kiến cá nhân

hateroc22
24-05-11, 02:06 PM
trong tin học thì chẳng ai hơn ai cả, có biết cái này khi lại chẳng bít cái kia, môn tin chúng ta nó cũng khác, ko phải học để chứng tỏ hay ganh đua này nọ mà theo em thì đam mê, thế thôi ^^ ý kiến cá nhân
Mình xinc ái YH đi bạn :D............. cái hiệu ứng hay hay :">

knight06
30-05-11, 07:56 PM
chúng ta có 1 tượng đài mới vươn lên xếp thứ 2 sau icm: đó là cái zi` đó của mu hà nội: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bà con cùng thử nào ;))
chúng ta có như sau: hack agi khi đánh bị văng
nếu hack chỉ số speed thì đánh nhanh tuy nhiên ko mất máu :D
///em đã xong còn các bác thì sao?

tuyenbc2
31-05-11, 03:50 AM
chúng ta có 1 tượng đài mới vươn lên xếp thứ 2 sau icm: đó là cái zi` đó của mu hà nội: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bà con cùng thử nào ;))
chúng ta có như sau: hack agi khi đánh bị văng
nếu hack chỉ số speed thì đánh nhanh tuy nhiên ko mất máu :D
///em đã xong còn các bác thì sao?
Hình như bên Mu Hà Nội sẽ Update hệ thống chống Hack thêm lần nữa. Có vẻ lần Update lần tới khó hack được lắm ^^!

knight06
01-06-11, 03:08 PM
uk hệ thống mới <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuyenbc2
01-06-11, 05:56 PM
uk hệ thống mới <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chỉ số dame nhảy vẫn thế, không có vẻ là giống Hack Agi gì cả :|

ViperMUHN
01-06-11, 06:58 PM

Có gì đâu, chỉ là sử dụng check trên server thôi, giờ thì hiểu MU khác CF rồi chứ, sắp tới sẽ có MU dùng cả main trắng ko chống hack cho hack thoải mái đấy :P

Van_Bom
01-06-11, 10:20 PM
tớ thấy video mới của bạn kinght vẫn là hack tốc độ đánh mà, vẫn là lừa file main, còn nếu theo nghĩa đúng mà hiểu thì hack agi có nghĩa là hack sự phòng thủ đó, cái này phải sử dụng packet màvậy thì chống hack packet vẫn là quan trọng nhấtsau đó chống hack cái tốc độ đánh này bằng cách check trên GS, mặc dù hơi khó nhưng với các pro việt nam thì ko khó rồicòn vụ hack speet thì xom1b bảo là cái đó làm tăng xung nhịp của máy, chắc cũng ko khó với các pro rồichung quy lại là vụ packet vẫn quan trong nhất .

k0olz
02-06-11, 12:48 PM
mu-hanoi.net bác nào hack đc mu này ko. nó mới update hack

vn2715701
03-06-11, 07:17 AM
MuGuard anh nào hack được ko sin cho em 1 bảng wes dinhmenhmu.com và muhoangcung.com

hieunova
04-06-11, 07:18 AM
tớ thấy video mới của bạn kinght vẫn là hack tốc độ đánh mà, vẫn là lừa file main, còn nếu theo nghĩa đúng mà hiểu thì hack agi có nghĩa là hack sự phòng thủ đó, cái này phải sử dụng packet màvậy thì chống hack packet vẫn là quan trọng nhấtsau đó chống hack cái tốc độ đánh này bằng cách check trên GS, mặc dù hơi khó nhưng với các pro việt nam thì ko khó rồicòn vụ hack speet thì xom1b bảo là cái đó làm tăng xung nhịp của máy, chắc cũng ko khó với các pro rồichung quy lại là vụ packet vẫn quan trong nhất .

Bờm hiểu sai rồi à nha. Hack agi theo nghĩa đen sẽ được lợi Def, Def Rate,Rate, SD, Dmg combo, Attack speed..., nhưng ở đây chúng ta chỉ nói đến Attack speed. Dù có sử dụng packet cũng chỉ hack được Attack Speed (Nếu GS không bị bug tùm lum :))). Vì những thứ khác đã được GS tính toán và định đoạt.

Hack Attack Speed có thể chống được nếu Client có khả năng send value attack speed lên Server , và Server phải có thể tính toán điểm Attack Speed chính xác để so sánh với value nhận được từ Client. Nhưng để tính toán chính xác số điểm Attack Speed của mỗi class thì vẫn còn nan giải....

Hack Overclock (tăng xung nhịp) có thể chống được nếu Client có khả năng send value của offset overclock để cho GS check...

Đó là suy nghĩ trẻ con của n0va, nếu có gì sai xin các bậc đàn anh ném gạch thôi chứ đừng quăng bom ;))

MuGuard anh nào hack được ko sin cho em 1 bảng wes dinhmenhmu.com và muhoangcung.com

mu-hanoi.net bác nào hack đc mu này ko. nó mới update hack

Xin lỗi 2 bạn nhưng đây là diễn đàn thảo luận Server Game, thảo luận chống hack chứ không phải nơi để xin hack. Muốn hack thì tự đi mà tìm hiểu chứ đừng để người ta dọn cơm cho mà nhai

Van_Bom
04-06-11, 08:23 AM
cám ơn bạn rất nhiều, vậy thì chúng ta lại phải cần có source của file main rồi, hầu hết tớ thấy toàn có source của GS mà thôi, chứ của client thì làm gì có đâu, Tiêu biểu là đã có source của Muserver 0.65 dưới dạng C++ đó, hi hi.

à quên tớ xin góp ý thêm điều này nữa, sau khi code file main có thể send value attack speed và send value của offset overclock

thì chắc chắn là bọn hack sẽ muốn JMP cái đó, để cho file main ko send value được tới GS nữa, nhưng ta sẽ code GS để nó kiểm tra, nếu ko nhận được value từ main thì sẽ cho disconnect luôn, nhưng bọn hack lại tính tới cái vụ send packet giả để làm giả tạo value....vậy cuối cùng lại là phải chống packet à...

hieunova
06-06-11, 09:33 AM
Sao lại phải chống packet :-/, chúng ta có thể checksum memory và mã hoá packet theo chu kì mà :))

Van_Bom
11-06-11, 09:48 PM
Sao lại phải chống packet :-/, chúng ta có thể checksum memory và mã hoá packet theo chu kì mà :))

hi hi, phải chống packet vì bọn hack có thể send packet để làm cash server hoặc là dup đồ, hoặc là tạo item v..v..

còn bạn nói checksum memory và mã hoá packet theo chu kì thì tớ cũng ko hiểu lắm, vì nếu mã hoá packet thì chắc là chu kì mã hoá lại phải ở trong 1 file dll nào đó, vậy bị bọn hack vẫn unpack được file dll và lại theo đó mà làm giả packet...T_T.

sunthah12
14-06-11, 02:39 PM
.....................................The End...........................................

ViperMUHN
05-08-11, 11:55 AM
20/7/2011: Rất mong knight06 quay lại MUPH để hack :P

knight06
09-08-11, 12:15 PM
bá vương hay phục hưng nhỉ, bá vương với cái ss4 kia hack speed năm nào xài vẫn bt, còn mấy cái kia để quăng lông lốc ở đâu rùi chưa test =='

ViperMUHN
09-08-11, 01:41 PM
bá vương hay phục hưng nhỉ, bá vương với cái ss4 kia hack speed năm nào xài vẫn bt, còn mấy cái kia để quăng lông lốc ở đâu rùi chưa test =='

Tất nhiên là Phục Hưng rồi (mu.gamethuvn.net)

knight06
09-08-11, 02:17 PM
tiện thể giới thiệu bà con loại mới

Van_Bom
10-08-11, 10:09 AM
vẫn luôn theo dõi và không ngừng học hỏi, các pro cứ chỉ giáo, tớ vẫn đọc bài đó...^^

ViperMUHN
10-08-11, 11:41 AM
tiện thể giới thiệu bà con loại mới

- Hack speed thì khó gì? chỉ là thay số 0x28 bằng số khác thôi :P, Webzen còn vài chỗ nữa có thể change speed. Chủ đề chính đi (Cần hack tại MUPH)

knight06
11-08-11, 11:37 AM
cái clip ấy có phải hack speed đâu , có speed nhưng mà để đi cho lẹ thôi,cái chính là nodelay , còn mu ph bên team tớ kêu để đấy, làm cho hết cái đống đã ==' có sẽ có người post lên hén

sunhide
14-08-11, 08:47 PM
Video gì nè up hộ Knigh =)) chả biêt Mu j lun <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Van_Bom
17-08-11, 09:17 AM
tớ có nghe các pro nói là giữa server và client ko có mối liên hệ về tốc độ tấn công vậy mấy offset này ở GS 1.00.90 là vô nghĩa à

// a Speed
#define AttackSpeed_Elf1 (0x004E9D83+1) //32
#define AttackSpeed_Elf2 (0x004E9D97+1) //32
#define AttackSpeed_DK_MG1 (0x004E9DD2+1) //0F
#define AttackSpeed_DK_MG2 (0x004E9DE6+1) //14
#define AttackSpeed_DL1 (0x004E9E10+1) //0A
#define AttackSpeed_DL2 (0x004E9E24+1) //0A
#define AttackSpeed_Sum1 (0x004E9E4B+1) //14
#define AttackSpeed_Sum2 (0x004E9E5F+1) //14
#define AttackSpeed_DW1 (0x004E9E75+1) //14

lại còn dòng này trong file commonserver.cfg nữa chứ

attackspeed limit = 999

mong các pro chỉ giáo dùm với
#define AttackSpeed_DW2 (0x004E9E89+1) //0A

ViperMUHN
17-08-11, 10:25 AM
Video gì nè up hộ Knigh =)) chả biêt Mu j lun <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Nếu hack dễ vậy thì đâu cần đăng lên đây ?
- Kết quả nhé:
1. Agi 65k nhưng DMG hiện lên ntn ? Chỉ bạn nhìn thấy bạn đánh nhanh thôi chứ người khác chẳng thấy gì cả :P (thử khắc biết)
2. Bạn bị dis sau 1 phút quay video

darkmagician
17-08-11, 05:12 PM
ban đầu dùng cheat eng 6 tro lên hac agi 65k luc chua hac quai dánh chết con hack roi quai danh toàn miss

knight06
18-08-11, 07:27 PM
mới test lại hơn 1 phút vẫn chưa dis, cái này ko phải tớ làm mà là 1 đồng đội khác , chú ấy bảo sẽ up lại video đứng lun vài phút

// sao giống anti của cà chua thế

ViperMUHN
19-08-11, 02:58 PM
mới test lại hơn 1 phút vẫn chưa dis, cái này ko phải tớ làm mà là 1 đồng đội khác , chú ấy bảo sẽ up lại video đứng lun vài phút

// sao giống anti của cà chua thế

- Đứng vài phút hay không không quan trọng, chống ở client thì Vip chịu thua (vì hoàn toàn không thể chống). Chống client chỉ chống phần nào.
- Cà chua thì Vip còn lạ gì, ý tưởng nào của t thì cà chua đều biết :)) , cách giải quyết của tomatoes thì vẫn có thể hack được chút, còn với cách check của Vip thì gần như hack cũng như không.

knight06
19-08-11, 08:15 PM
lần này mới là ta nè, bận quá lâu lâu mới đụng đc tí, mà có hơi khác chút, của toma là công thức chung cho các skill, của ph như có vẻ riêng skill thì phải, mà protocol ko phải kor cũng là 1 cách sáng tạo

ViperMUHN
20-08-11, 10:37 AM
lần này mới là ta nè, bận quá lâu lâu mới đụng đc tí, mà có hơi khác chút, của toma là công thức chung cho các skill, của ph như có vẻ riêng skill thì phải, mà protocol ko phải kor cũng là 1 cách sáng tạo

- Chỉ có duy nhất tốc độ chém là không chuẩn, còn tất cả các skill khác có hack thì cũng cảm giác như không.
- Vậy là hết rồi nhé ? Trc hình như knight06 có hứa nếu chống đc sẽ nói cách hack, giờ có thể share rồi chứ ? có thể PM riêng hoặc post công khai :D

Van_Bom
20-08-11, 11:21 AM
tớ có thấy là quái đánh bạn ấy miss hoài mà, với lại bạn ấy ko ấn nút C nên để mọi người xem cho rõ gì hết, phải nói là tốc độ chém có nhanh hơn, như vậy nếu đi pk thì vẫn có lợi rồi còn gì, ^^

knight06
20-08-11, 12:00 PM
do lên tới mức 65k nên đánh thường trúng đc có vài phát,còn skill thì chưa thử, offset speed cũng chưa tìm, ko có time ............

ViperMUHN
21-08-11, 11:13 AM
do lên tới mức 65k nên đánh thường trúng đc có vài phát,còn skill thì chưa thử, offset speed cũng chưa tìm, ko có time ............
Oh, hoá ra là vậy (:|(:| .

Van_Bom
21-08-11, 11:35 AM
cái này muốn thử skill thì dễ thôi, chỉ cần bạn knight đi đánh con quái nào khỏe hơn, con quái nào mà nó có nhiều máu ấy là biết ngay mà, còn con quái yếu thì chưa được nổi 4 phát đã chết rồi, cái chính là tớ thấy quái đánh bạn ấy miss, chứng tỏ là sức phòng thủ có cao hơn rồi...

tomatoes
23-08-11, 09:24 AM
Trời lâu ko vào CLB Topic này vẩn HOT quá nhỉ :)
Theo tớ thấy thì MUPH check speed skill kỹ vậy thì gần như có thể nói là ko thể hack speed đc rồi,nếu chỉnh 65k hay gì gì đi nữa cũng là tự sướng ở client vì SV check lại hết rồi.
Còn cách làm của tớ thì cũng "chôm" ý tưởng của Vip mà thui,hehe.Nhưng tớ làm biếng lắm,làm sơ xài,giờ bị hack tè le :))

knight06
08-09-11, 09:12 AM
sáng nay có chút hứng vào muph đã tìm đc offset speed, chạy rất tốt và ko dis
rảnh sẽ up video ......
// tomatoes mấy cái mu ma thuật main 1.08 phải của anh không, nếu cũng chạy theo cơ chế này thì em hack agi lẫn speed đc hết rồi nhé

wan0124
08-09-11, 09:29 AM
NHẬN LÀM HIỆU ỨNG "CHÂN LỬA" CHO MU :d FREE NHÁ

anh ơi có thể chỉ em cách làm ko ạ hay anh cho em yh đc ko :( yh em là: pinklove110260

ViperMUHN
09-09-11, 12:40 PM
sáng nay có chút hứng vào muph đã tìm đc offset speed, chạy rất tốt và ko dis
rảnh sẽ up video ......
// tomatoes mấy cái mu ma thuật main 1.08 phải của anh không, nếu cũng chạy theo cơ chế này thì em hack agi lẫn speed đc hết rồi nhé

Nếu up thì up ảnh con soul quẩy rồng hoặc dùng skill gì đó, cứ chém gà 1 phát chết thì ko thấy sự khác biệt (:| (MUPH mới vào có 300 điểm cộng)