PDA

View Full Version : Giúp Đỡ Mình Với :(( !!!

nguyenanmanh
10-04-11, 01:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)tình hình là tớ cài đi cài lại mà vẫn không được mong các bác xem giúp .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pikhjn
10-04-11, 02:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)tình hình là tớ cài đi cài lại mà vẫn không được mong các bác xem giúp .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này đã hướng dẫn ở 2pic kia tắt cái IIS trước khi chạy AWS :w
còn không thì tắt các chương trình khác để cùng port với Ắ

nguyenanmanh
10-04-11, 10:16 PM
cái này đã hướng dẫn ở 2pic kia tắt cái IIS trước khi chạy AWS :w
còn không thì tắt các chương trình khác để cùng port với Ắ

hướng dẫn giúp mình với :(( . tìm mãi không biết cách

nguyenanmanh
10-04-11, 11:31 PM
vào được thì nó lại báo sv bảo trì :(( không bít phải cho port la bao nhiêu nữa :((

pikhjn
12-04-11, 05:34 PM
=)) port mặc định là 13000 hoặc 13001 :)) thữ hai cái đó ;)) trừ khi config lên online mới đổi port thôi :P

nguyenanmanh
14-04-11, 05:06 PM
tình hình là vẫn bị bác ơi, confix thử từ 1>>25 ròi :(( 13001 13025+++ vẫn bị . kick vào disconnect ra khỏi sv luôn. chữa được cái lỗi bảo trì thì bị cái lỗi đánh id + pass vào và chọn sv thì văng ra khoir game. giúp với pi ơi

maxft2911
15-04-11, 11:11 PM
theo tui thấy sever oms là do bạn để 1 lúc vừa mạng ảo, vừa mạng Internet, bạn hãy thử tắt kết nối mạng Internet đi.....^^!

pikhjn
16-04-11, 12:42 AM
theo tui thấy sever oms là do bạn để 1 lúc vừa mạng ảo, vừa mạng Internet, bạn hãy thử tắt kết nối mạng Internet đi.....^^!
Cái lỗi này ít xảy ra lắm bạn :)
có thế như thế này bạn vọc database hay vọc cũng không nhớ nữa ;)) vì đang xài danh hiệu Đại Nguyên Soái ;)) bản mình đang thì có bản này thì không :| nhưng bạn lại vào Dâtbase đổi tên Char ;)) nên không được ấy mà thử reg 1 acc khác xem sao :|
PS: nếu bạn ko vọc cái database thì chắc là mình rồi ^^ sr

nguyenanmanh
16-04-11, 07:31 PM
pikin ơi có ol ko pm không thấy gì thế :((. tớ kíck vào toàn bị disconect khoi sv thoi

pikhjn
21-04-11, 12:14 AM