PDA

View Full Version : Loong Beta 02 sắp ra mắt !!!

thaihoa91
09-04-11, 12:01 AM
Hủm rày, tui và nghichtu91 đã cố gắng fix lỗi info item và cuối cùng cũng bít dc nguyên nhân là do thư mục tip gây ra ;))

Bản beta 02 gần dc hoàn thành ! Cơ bản trong beta 02 này sẽ fix cho các bạn về fần quest và info item tốt :D Mong các bạn ủng hộ

Đây là 1 số hình ảnh test dc sau khi đã fix info item khoảng 70% :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[B.M.W]Sports
09-04-11, 12:06 AM
TH cái nào cũng giỏi nhỉ :D

thaihoa91
09-04-11, 12:17 AM
:D Ngâm chung với nghichtu91 mý ra dc chỗ làm lỗi info item đấy chứ :D

among0123
09-04-11, 12:42 AM
Anh huuduyen sap thiênlong chuyển qua nghiên loong ah:)

nghichtu91
09-04-11, 01:14 AM
Anh huuduyen sap thiênlong chuyển qua nghiên loong ah:)

anh em clb sao ko hợp làm tập đoàn server game lậu nhỉ :)) sao cứ mạnh ai nấy sống thê ;)

anh2haui
09-04-11, 08:51 AM
Bản beta lần này của bác nghichtu91 và bác thaihoa không biết có đủ đồ trong shop không.Bản lần trước được có bằng 1/2 của Loong.us

Chiritokaji
09-04-11, 10:11 AM
Chất :D ............................................

doibuon0088
09-04-11, 02:45 PM
bao giờ thì ra mắt thế các bác?

huntersun
09-04-11, 02:49 PM
Hoàn thiện rồi release cũng được :">. Chất lượng tuyệt đối :">!

Alehap2010
09-04-11, 02:57 PM
Vậy cái này là share àh:D
Hay là giới thiệu 1 game sv?

thaihoa91
09-04-11, 05:55 PM
Vậy cái này là share àh:D
Hay là giới thiệu 1 game sv?

Server này chưa bít config online :)) Đây là giới thiệu Server beta 02 sắp share :D

ngocduc1995_td
09-04-11, 06:38 PM
Mấy bác làm xong rồi config lên online mở sv cho anh em chơi đi, máy em yếu quá chạy sv không nổi, mong mấy bác giúp giùm, thanks :D

Alehap2010
24-04-11, 01:26 PM
Server này chưa bít config online :)) Đây là giới thiệu Server beta 02 sắp share :D
Dạo này thấy pà kon show web rồi mà?
Vậy có ai có thể share cách run onl đc ko= ="

fuimensuda
26-04-11, 11:48 AM
Đồ củ chuối................ ;))

nhatminh312
26-04-11, 11:26 PM
Lụm được server 3.2.2.1 và đang tiến hành việt hoá được gần 80 đến 85% (tất nhiên tui ko phải là người dịch từng file mà là của người ta, nhưng bản việt hoá của người ta chưa thích hợp cho bản server này nên cần phải chỉnh sữa thêm nhiều thứ), chỉ có một số item mới ở bản này chưa fix vì không hiểu tiếng hoa, dùng google dịch thì no dịch nhăn dịch cụi gì đâu ko, quest thì ok (chưa test hết), còn info của item trong inventory thi ok het. Vì mới tham gia vào thế giới Loong nên còn nhiều thứ trong game chưa khám phá hết. Còn đây là hình để cho mọi người góp ý kiến để fix server hoàn thiện hơn, và cũng định đưa lên online nhưng chưa biết nhiều về game này và cách đưa lên online.

nghichtu91
26-04-11, 11:52 PM
đi show hình à ......................................

nhatminh312
27-04-11, 04:16 AM
đâu có chỉ mong hợp tác với ai đó để cùng nhau mở online thui. Tui mới mò mẫm server này vì thế việc chỉnh sữa sẽ thiếu vì tui ko biết nhiều về nó nhất là tình năng, tui show hình này mong muốn để xem có ai góp ý thêm gì gì tính năng khác nữa ko mà thôi nhất là phần việt hóa, nhiều khi tui ko biết hết tình năng rồi cứ tưởng là xong, đến khi dùng đến tính năng đó mà nó báo lỗi nữa.

Mr.SeYeu
05-06-11, 05:09 AM
Sắp xong chưa ?

Rover
05-06-11, 02:22 PM
các bạn muốn chơi Online Có Thể Vào Website <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

westermost
06-06-11, 06:43 PM
1 tháng oài chưa thấy bản Beta 2. mong TH và nghichtu91 sớm hoàn thiện share anh em dùng chơi ^^

Mr.SeYeu
06-06-11, 07:01 PM
Bạn đã Việt hoá xong chưa, cho mình xin data việt hoá mới.
Mình khoái tự sướng chơi LAN thôi ^^

nghichtu91
06-06-11, 10:39 PM
Bạn đã Việt hoá xong chưa, cho mình xin data việt hoá mới.
Mình khoái tự sướng chơi LAN thôi ^^

trời lấy client us đó :D nó việt hóa 100% luôn mà =)) ( phải đi kém theo mấy cái pacth tôi up nữa :D )
không thì pm yh tôi gửi cho =))

nghichtu91
06-06-11, 10:42 PM
1 tháng oài chưa thấy bản Beta 2. mong TH và nghichtu91 sớm hoàn thiện share anh em dùng chơi ^^

trời nó ra lâu rồi mà :-S nó có bên toppic tôi đó :D ........................... cái này chỉ nói cách khắc phục :D ko hiện thuộc tính của item thôi :D chứ ko phải là mở onlien :D

westermost
06-06-11, 10:49 PM
trời nó ra lâu rồi mà :-S nó có bên toppic tôi đó :D ........................... cái này chỉ nói cách khắc phục :D ko hiện thuộc tính của item thôi :D chứ ko phải là mở onlien :D
Hjx tưởng Up bên đây.Đâu có ngó Topic đó nữa đâu.
Bác nào mở được Online rồi kìa cũng chả thấy share siết gì cả.
Bug thì cả đống. Lại chơi trò KNB

Mr.SeYeu
06-06-11, 11:04 PM
trời lấy client us đó :D nó việt hóa 100% luôn mà =)) ( phải đi kém theo mấy cái pacth tôi up nữa :D )
không thì pm yh tôi gửi cho =))
Của nghichtu91 là cái này à: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Để thử xem. Thanks.

Tôi dùng của Loong.us nhưng mà nó ko đúng phiên bản (tôi dùng bản 3.2.2.1) nên bị tình trạng là ko thấy quái chỉ thấy mỗi tên nó hiện ra.

Rover
07-06-11, 10:22 AM
Mấy cái Của Nghịch tử Share dùng bị lỗi đó các bạn :D . các bạn nên tự làm lấy :D

nghichtu91
07-06-11, 04:24 PM
Mấy cái Của Nghịch tử Share dùng bị lỗi đó các bạn :D . các bạn nên tự làm lấy :D

sai biết nó bug =)) dìm hàng à =))

ko biết dùng thì pm tao... tao hướng dẫn cho =)) ở đó mà ăn nói lung tung..........vkl

Anh2SiTinh
08-06-11, 01:49 PM

ohya. Bác nói dùng của nghịch tử bị lỗi ah...có lẽ bác đã dùng qua =))

Rover
08-06-11, 11:51 PM
có mà :) . biết người biết ta nên mới tự làm lấy . có j đâu phải ngại . :))

Anh2SiTinh
09-06-11, 10:06 AM
có mà :) . biết người biết ta nên mới tự làm lấy . có j đâu phải ngại . :))

Và... cũng có lẽ từ đó mới phăng ra cái của mình =))-> online thương mại vãi chưỡng =)) =)) =))

Rover
11-06-11, 11:06 AM
Và... cũng có lẽ từ đó mới phăng ra cái của mình =))-> online thương mại vãi chưỡng =)) =)) =))

Online Thương Mại Là Bản Đã Được Mình Và 1 số Người bạn EDIT Lại Từ Server Cho đến Data Và Client Đó Cu . :)) . Tự Tay Làm Hết Ko Liên Quan Đến Đứa Nao Trong CLB . Cu Phải Hiểu Như Thế ;))

nghichtu91
11-06-11, 09:54 PM
chổ mày có thằng nào chết chưa ............
tự tay edit =)) thì cũng chôm trên này về mà edit chứ tự nghĩ ra mà làm à ...............L-)
bữa sau có nổ thì đi chổ # giùm chút 3 :-S

Anh2SiTinh
12-06-11, 03:47 PM
Online Thương Mại Là Bản Đã Được Mình Và 1 số Người bạn EDIT Lại Từ Server Cho đến Data Và Client Đó Cu . :)) . Tự Tay Làm Hết Ko Liên Quan Đến Đứa Nao Trong CLB . Cu Phải Hiểu Như Thế ;))

vãi hàng chú em chưa =)) =)) ........................................

nghichtu91
12-06-11, 05:09 PM
không biết tự tay edit lại có gì mới không ta =))............................................... .................................................. ....

westermost
12-06-11, 11:39 PM
Online Thương Mại Là Bản Đã Được Mình Và 1 số Người bạn EDIT Lại Từ Server Cho đến Data Và Client Đó Cu . :)) . Tự Tay Làm Hết Ko Liên Quan Đến Đứa Nao Trong CLB . Cu Phải Hiểu Như ThếXin lỗi bạn này nhé.Mình đã chơi Server của bạn này và dựa vào kinh nghiệm Dev các Server bao nhiêu năm nay cùng vốn sống hai mươi mấy năm mình có những kết luận sau đây
+Bạn còn rất kon nít (Từ ngữ vs văn phong cứ như..........)
+Bạn ko phải "Nam nhi" (Làm mà ko dám nhận)
+Bạn không biết chơi Loong (50v ép được cái gì ;)) )
+Bạn này hình như cúp rất rất nhiều tiết GDCD (Thoaj viết ra luôn sợ trình độ Việt Ngữ ko tớiL-) GDCD= Giáo Dục Công Dân)
+Trình độ ngữ văn và đầu óc Logic không có (Không liên tới đứa nào trong clb thế bạn đang post bài ở đâu, nick bạn nằm trong Database của Forum nào thế.2`)

thaihoa91
13-06-11, 07:45 AM
Lạ nhỉ ! Mình để ý thấy trước lúc nghichtu91 viết 1 bài hướng dẫn bằng video cho anh em thì Rover cũng chưa có mặt trong đây ! Sau khi nghichtu91 viết bài hướng dẫn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) vào ngày 31-03-11 12:48 PM cũng chẳng thấy bạn Rover viết bài nào đâu !

Mãi tận sau khi wa cái ngày tui viết bài Loong Beta 02 sắp ra mắt (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) vào ngày 09-04-11 12:01 AM đến tận 2 tháng sau (tức tháng 6)

Thì bạn Rover mới có nick vào diễn đàn !

Thông tin ngày gia nhập của member Rover (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) : Tham gia ngày 06-06-10

Nội 3 cái mình nêu ra thì mình cũng đã ko tin rằng bạn ko lấy bất cứ nguồn nào dc và mình nhớ bạn còn nói ko lấy bất cứ file gì liên quan đến Loong do nghichtu91 share, mà bạn lại bảo với các member khác là file của nghichtu91 share bị lỗi !

Mình nghi vấn tại sao bạn ko dùng file của nghichtu91 mà lại bít dc file bị lỗi ! Fải chăng là thánh ???

Anh2SiTinh
13-06-11, 09:31 AM
Thôi mọi người chém nhẹ tay cho em nó nhờ. Kẻo không thôi em nó khóc chạy về mách... bay giờ =)) =))

nhatminh312
13-06-11, 09:41 AM
Chà sao 4rum xôm tụ vậy, sẵn tiện cho tui spam phát nào. Nghe nói bạn nghichtu sẽ ra mắt server Loong với phiên bản hoàn thiện trong thời gian tới, ko bít có chính xác ko đây?

mikadohp00
13-06-11, 10:17 AM
túm 1 câu,sv của Rover chôm chỉa đủ nguồn,hỏng không biết sửa,GM mù tịt về game,nói đúng hơn là đéo hiểu cái j về loong mà cũng đem ra làm pri+thương mại,thế mà cũng có n thằng ngu vào donate...GM não phẳng =))

westermost
13-06-11, 10:43 AM
Tham quan lại trang chủ của bạn ấy mình phát hiện những điều thú vị sau đây:

Chức Năng Chống Nói Bậy : TắtSau lại tắt nhỉ ;))

Hiện Tại Rồng Online Mình Đang làm 1 Mình Nên Không Thể Tránh Khỏi Việc Thiếu Sót Vì Team mình còn đang bận một số chuyện . Sau Khi Các Bạn Ấy Giải Quyết Xong Công Việc Thì Lúc Đấy Việc Fix Lỗi Trong Rồng Online Sẽ Nhanh Hơn Rất NhiềuNghichtu thử im lìm không share bất cứ cái gì koj tới chừng nào Team bạn ấy hết bận =)) =)) =))

Sắp Tới Sẽ Có Event Đua Top Tháng + Với Chức Năng RS nhân Vật Giống MU – Các Bạn Hãy Tiếp Tục ủng Hộ Nhé Cái gì đây =))

nói đúng hơn là đéo hiểu cái j về loong mà cũng đem ra làm pri+thương mại
Bạn không nên dùng từ ngữ wá khích. mà bạn nói đúng nghĩ sao cho 50 vàng để các bạn ép đồ =)) wa Loong.US tớ cho lại bạn 500K vàng của tớ koj ép như thế nào ;))
Thoaj để mình giải thích bạn ấy hiểu:
+Ép đồ Loong cần những thứ sau:
1/ Đồ - rớt trong phụ bản mới ngon
2/ giám định --> cần nguyên liệu để ép
3/ Đá - 50 vàng không bjk dc mấy cục ;))
4/ Nguyên liệu ép (Mỗi thứ lại cần mỗi nguyên liêu khác nhau 50 vàng được gì ;)) )

nghichtu91
13-06-11, 01:22 PM
thôi :D mấy anh chém và ném nhẹ tay cái :D ................

westermost
13-06-11, 05:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ẩn ý thế nghichtu91. Ra Server Online đi tớ ủng hộ cho ;)) có gì tớ góp ý và quảng cáo bảo đảm cái Rover kia chỉ còn GM vs GM ;))

nghichtu91
13-06-11, 07:07 PM
cảm ơn ông ủng hộ ...mình sẻ làm hết sức không phụ lòng các bạn :D

Anh2SiTinh
14-06-11, 10:05 AM
cảm ơn ông ủng hộ ...mình sẻ làm hết sức không phụ lòng các bạn :D

Cố lên em nhá. :)...............................................

Rover
15-06-11, 07:06 PM
Lạ nhỉ ! Mình để ý thấy trước lúc nghichtu91 viết 1 bài hướng dẫn bằng video cho anh em thì Rover cũng chưa có mặt trong đây ! Sau khi nghichtu91 viết bài hướng dẫn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) vào ngày 31-03-11 12:48 PM cũng chẳng thấy bạn Rover viết bài nào đâu !

Mãi tận sau khi wa cái ngày tui viết bài Loong Beta 02 sắp ra mắt (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) vào ngày 09-04-11 12:01 AM đến tận 2 tháng sau (tức tháng 6)

Thì bạn Rover mới có nick vào diễn đàn !

Thông tin ngày gia nhập của member Rover (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) : Tham gia ngày 06-06-10

Nội 3 cái mình nêu ra thì mình cũng đã ko tin rằng bạn ko lấy bất cứ nguồn nào dc và mình nhớ bạn còn nói ko lấy bất cứ file gì liên quan đến Loong do nghichtu91 share, mà bạn lại bảo với các member khác là file của nghichtu91 share bị lỗi !

Mình nghi vấn tại sao bạn ko dùng file của nghichtu91 mà lại bít dc file bị lỗi ! Fải chăng là thánh ???

Bạn Có nên Xem Lại Không - 2010 Chứ Ko Phải 2011 - Đó Là Điều Thứ Nhất . Acc Cũ Của Mình Là Thành Viên từ Năm 2006 - Còn Bạn Cũng Chỉ Mới Là Thành Viên Năm 2008 Thôi - Acc Cũ Là Rebirth_Hotboys :D .
Cái Acc Mới Là Do Mình Tạo Khi Mình Còn Làm Dekaron Với Chiri - Bạn Chắc Bik Chiri Đúng Không . Đó Là Cái Thứ 2
Còn Những Người Như westermost Nói Cho Cậu Biết . Server Tôi Thick Làm Gì Quyền Tôi Đúng Không - Với Lại Chuyện Học Hành Chắc J Trình Độ Của Bạn Đã Hơn Tôi . Xem Cái Cách Nói Chuyện Là Bik Không Xứng Đáng Làm MOD .
Với Lại Bạn Thấy Mình Ăn Cắp Của Website Khác Sao .
Còn Nữa Từ Ngữ Phong Phú . Bạn Thật Là Củ Chuối , Thời Đại Nào Rồi Còn Nói Thế :)) . Chắc Là Bạn Đã Có tuổi Nhưng Để Một Thằng Con Nit Như Mình Nói Bạn Xem Lại Bạn Xem .
Bạn Có Thể Nói Tiếp Những J Bạn Muốn . Mình Cũng Muốn Xem Server Nghịch Tử Làm Ra Sẽ Thế Nào - Chứng Minh = Hành Động Thôi Bạn :)) . Còn Lời Nói Gió Bay Thôi :D

shinrenkyo
15-06-11, 07:23 PM
Khi nào ra mắt Server Onl nhỉ ? Nhưng mà đừng có chú trọng cày cuốc quá ! em chả có thời gian mà nghịch vì học cả ngày tới tậm đêm ~.~! Mong bác Nghichtu sớm ra mắt !

Còn cái anh Rover gì gì đó thì em nghĩ chắc cái Client của anh toàn ngôn ngữ khó nghe lắm hả ??? Game hay dở tùy vào game play và đồ học + Cốt truyện ! đảm bảo với cái ngôn ngữ " Không Phong Phú " của thời đại này mà viết mấy cái Quest thì thà về chơi games Java Tàu trên điện thoại coi bộ nó đỡ phải mỏi lưng hơn à nha :D !

Server nghichtu làm thế nào thì em cũng không biết, nhưng mà theo như đọc nãy giờ thì Server của bác cứ như là ...... cái gì đó bốc mùi ấy =))

Nếu không có bác nghichtu thì chưa chắc có cái " Rắn Online " gì gì đấy của bác đâu nhé :D

Chiritokaji
15-06-11, 07:24 PM
Bạn Có nên Xem Lại Không - 2010 Chứ Ko Phải 2011 - Đó Là Điều Thứ Nhất . Acc Cũ Của Mình Là Thành Viên từ Năm 2006 - Còn Bạn Cũng Chỉ Mới Là Thành Viên Năm 2008 Thôi - Acc Cũ Là Rebirth_Hotboys :D .
Cái Acc Mới Là Do Mình Tạo Khi Mình Còn Làm Dekaron Với Chiri - Bạn Chắc Bik Chiri Đúng Không . Đó Là Cái Thứ 2
Còn Những Người Như westermost Nói Cho Cậu Biết . Server Tôi Thick Làm Gì Quyền Tôi Đúng Không - Với Lại Chuyện Học Hành Chắc J Trình Độ Của Bạn Đã Hơn Tôi . Xem Cái Cách Nói Chuyện Là Bik Không Xứng Đáng Làm MOD .
Với Lại Bạn Thấy Mình Ăn Cắp Của Website Khác Sao .
Còn Nữa Từ Ngữ Phong Phú . Bạn Thật Là Củ Chuối , Thời Đại Nào Rồi Còn Nói Thế :)) . Chắc Là Bạn Đã Có tuổi Nhưng Để Một Thằng Con Nit Như Mình Nói Bạn Xem Lại Bạn Xem .
Bạn Có Thể Nói Tiếp Những J Bạn Muốn . Mình Cũng Muốn Xem Server Nghịch Tử Làm Ra Sẽ Thế Nào - Chứng Minh = Hành Động Thôi Bạn :)) . Còn Lời Nói Gió Bay Thôi :D

Thôi chú :| Im lặng là vàng đi chú :| Nói lung tung làm gì mất đoàn kết :|

Rover
15-06-11, 07:36 PM
Khi nào ra mắt Server Onl nhỉ ? Nhưng mà đừng có chú trọng cày cuốc quá ! em chả có thời gian mà nghịch vì học cả ngày tới tậm đêm ~.~! Mong bác Nghichtu sớm ra mắt !

Còn cái anh Rover gì gì đó thì em nghĩ chắc cái Client của anh toàn ngôn ngữ khó nghe lắm hả ??? Game hay dở tùy vào game play và đồ học + Cốt truyện ! đảm bảo với cái ngôn ngữ " Không Phong Phú " của thời đại này mà viết mấy cái Quest thì thà về chơi games Java Tàu trên điện thoại coi bộ nó đỡ phải mỏi lưng hơn à nha :D !

Server nghichtu làm thế nào thì em cũng không biết, nhưng mà theo như đọc nãy giờ thì Server của bác cứ như là ...... cái gì đó bốc mùi ấy =))

Nếu không có bác nghichtu thì chưa chắc có cái " Rắn Online " gì gì đấy của bác đâu nhé :D

cái j bốc mùi mà chú cũng ngửi chú cũng thật là :)) . Không Biết Nói J Hơn Chỉ Cảm Ơn Chú Một Điều Chú Ngửi Kinh Quá :D . Và Chấm Hết Đến Bữa Nghichtu Ra Server là Biết Chứ J . Còn Thắc Mắc J Nữa Không . Ah Quên Nói Một Câu Nữa Bạn Đừng Có Hiểu Nhầm Rằng Mình Ăn Cắp Của Nghịch Tử . Nó Là Cái J Mà Phải Có Nó . Vớ Vẩn Hết Sức . :D

Mong Bạn Nghich Tử Cố Gắng Online Không thì Mọi Người Hiểu Nhầm Rằng Bạn Quá PRO

Rover
15-06-11, 07:37 PM
Thôi chú :| Im lặng là vàng đi chú :| Nói lung tung làm gì mất đoàn kết :|

Anh em Nói Chuyện Tí Thôi mà cậu :D . Để Cho Tui Nó Thể Hiện Hết Mình Xem Được Đến Đâu :D Mà Giám Phê Bình Này Nọ :D . keke

MrBlack
15-06-11, 09:19 PM
thui nào các bạn điều Pro cả, cũn chỉ đưa ra ý kiến hui mà.........................

Chiritokaji
15-06-11, 10:02 PM
Amen...! Thôi thì các Bro cứ nói. Mình coi ;))

Bắt được chú nào văng tục thì ra đảo chơi với khỉ hết nhé :D

nghichtu91
15-06-11, 11:52 PM
không biết có mình không đây :D

Anh2SiTinh
16-06-11, 09:07 AM
không biết có mình không đây :D

ah men...! các bác nói nhau kinh quá em sợ. Mình chỉ chốt lại 1 câu thôi. "Thùng rỗng kêu to" . Chấm hết. :D

westermost
16-06-11, 09:34 AM
Bạn Có nên Xem Lại Không - 2010 Chứ Ko Phải 2011 - Đó Là Điều Thứ Nhất . Acc Cũ Của Mình Là Thành Viên từ Năm 2006 - Còn Bạn Cũng Chỉ Mới Là Thành Viên Năm 2008 Thôi - Acc Cũ Là Rebirth_Hotboys :D . Cái này thì chứng tỏ được 1 điều bạn tham gia lâu hơn người ta mà không gây được sự "yêu thích" của mọi người.Bạn tham gia lâu mà đóng góp của bạn có hơn được ThaiHoa91 không.So sánh như thế mà cũng so sánh ==> thiển cận

Cái Acc Mới Là Do Mình Tạo Khi Mình Còn Làm Dekaron Với Chiri - Bạn Chắc Bik Chiri Đúng Không . Đó Là Cái Thứ 2 Cái này càng nực cười.Thời đó mỗi Team 1 dự án. Thế bạn có biết mình àk. Mình tham gia rất nhiều Team sao không gặp bạn ở Team nào thế 8->

Còn Những Người Như westermost Nói Cho Cậu Biết . Server Tôi Thick Làm Gì Quyền Tôi Đúng KhôngServer bạn thì bạn thích làm gì là đúng. Nhưng trên 1 cương vị quản lý nhiều năm nay (không phải clb mà là Admin 1 sốt site nhưng lại không thích khoe khoang những site đó mất công có người hết hồn.:">)
Việc lắng nghe ý kiến của người chơi là tốt nhất, các NHP lớn người ta còn phải cuối đầu xuống nghe. như thế Game mới đi lên dc chứ. Đằng này người ta góp ý kiến thì lại quay sang "xỉ vả".

Với Lại Chuyện Học Hành Chắc J Trình Độ Của Bạn Đã Hơn TôiTrình độ của tớ đến đâu thì hỏi PowerMaster (chắc bạn cũng không bjk đâu =)) )

Xem Cái Cách Nói Chuyện Là Bik Không Xứng Đáng Làm MOD xứng đang hay không là do các bạn MOD khác và DH xem xét. vả lại tớ làm MOD từ thời Net4Viet rồi.Chưa thấy ai phản ánh Drop MOD cả.Bạn thấy mình không xứng thì có thể viết Topic phản ánh DH. Cây ngay chả sợ gió quèn8->

Với Lại Bạn Thấy Mình Ăn Cắp Của Website Khác Sao . Không biết có ăn cắp hay không. Trang chủ thì mã nguồn Wordpress (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Theme thì tại đây Elegant Themes (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Website đăng ký thì "修改登录密码的依据,请务必仔细填� �并牢记"

Cho hỏi cái nào bạn làm ;))

Còn Nữa Từ Ngữ Phong Phú . Bạn Thật Là Củ Chuối , Thời Đại Nào Rồi Còn Nói ThếNhững lớp trẻ như bạn không biết bảo tồn những gì đã có để hình thành nên bạn.không có những từ ngữ đó ông bà bạn có hỏi cưới nhau được không.Hài thật. Nói là bjk trình độ....

Chắc Là Bạn Đã Có tuổi Nhưng Để Một Thằng Con Nit Như Mình Nói Bạn Xem Lại Bạn Xem .89 thì có già lắm không thì không biết. Nếu như bạn nhận mình là kon nít thì mọi chiện dễ dàng rồi......chính xác với những gì mình viết ở trên 8->

Mong Bạn Nghich Tử Cố Gắng Online Không thì Mọi Người Hiểu Nhầm Rằng Bạn Quá PRO Người ta Pr0 nhưng người ta không khoe.còn bạn thì.....chỉ bjk nổ and nổ. Đẳng cấp của Nghichtu91 mọi người điều biết. Đẳng cấp của bạn toàn bị người ta đạp đổ xem lại toàn Topic bao nhiêu người ủng hộ bạn. Làm người sao mà để dân chúng chửi rủa thế, về nhà "diện bích" mà suy nghĩ đi.

Cứ cho rằng bạn có Tài đi (có hay không aj bjk dc) nhưng không có Đức thì nói thiệt cũng chẳng ra gì. Thay vì lên đây biện minh, chọc ngoáy thì sao không nổ lực phát huy cái Tài của mình ra.Còn bạn muốn chứng tỏ trên này. Thì làm ơn trả lời các câu hỏi của mình theo dạng như mình đang trả lời bạn.Không xót 1 cái nào từ các bài trên nha.Hay nói đúng quá không trả lời được ;)) Toàn thấy nói chung chung chả đi vào được vấn đề cần "Trợ Giúp" của mình.

P.S các member: Các bạn đừng quá khích với ............(là gì ai cũng bjk) đừng người không đáng mà bị Ban uổng lắm.L-)

Chiritokaji
16-06-11, 09:53 AM
westermost đừng đổ thêm dầu vào lửa nữa :|

người khuyên không được người thì cứ ném gạch :-s

westermost
16-06-11, 10:21 AM
westermost đừng đổ thêm dầu vào lửa nữa :|

người khuyên không được người thì cứ ném gạch :-s
okie, mình nói tới đó thoaj.Chủ yếu là để giải thích cho bạn ấy hiểu. chứ không trả lời thì bạn ấy lại cho mình thế này thế nọ nữa.MOD box này Close giùm Topic

Anh2SiTinh
16-06-11, 11:03 AM
okie, mình nói tới đó thoaj.Chủ yếu là để giải thích cho bạn ấy hiểu. chứ không trả lời thì bạn ấy lại cho mình thế này thế nọ nữa.MOD box này Close giùm Topic

Thôi nói tới làm gì cho mỏi tay bác ơi. Ai có tài thì tự khắc các member sẽ biết còn , giống như ai kia các member cũng đã biết rất rõ ;))

Rover
16-06-11, 12:29 PM
Cái này thì chứng tỏ được 1 điều bạn tham gia lâu hơn người ta mà không gây được sự "yêu thích" của mọi người.Bạn tham gia lâu mà đóng góp của bạn có hơn được ThaiHoa91 không.So sánh như thế mà cũng so sánh ==> thiển cận
Cái này càng nực cười.Thời đó mỗi Team 1 dự án. Thế bạn có biết mình àk. Mình tham gia rất nhiều Team sao không gặp bạn ở Team nào thế 8->
Server bạn thì bạn thích làm gì là đúng. Nhưng trên 1 cương vị quản lý nhiều năm nay (không phải clb mà là Admin 1 sốt site nhưng lại không thích khoe khoang những site đó mất công có người hết hồn.:">)
Việc lắng nghe ý kiến của người chơi là tốt nhất, các NHP lớn người ta còn phải cuối đầu xuống nghe. như thế Game mới đi lên dc chứ. Đằng này người ta góp ý kiến thì lại quay sang "xỉ vả".
Trình độ của tớ đến đâu thì hỏi PowerMaster (chắc bạn cũng không bjk đâu =)) )
xứng đang hay không là do các bạn MOD khác và DH xem xét. vả lại tớ làm MOD từ thời Net4Viet rồi.Chưa thấy ai phản ánh Drop MOD cả.Bạn thấy mình không xứng thì có thể viết Topic phản ánh DH. Cây ngay chả sợ gió quèn8->
Không biết có ăn cắp hay không. Trang chủ thì mã nguồn Wordpress (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Theme thì tại đây Elegant Themes (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Website đăng ký thì "修改登录密码的依据,请务必仔细填� �并牢记"

Cho hỏi cái nào bạn làm ;))
Những lớp trẻ như bạn không biết bảo tồn những gì đã có để hình thành nên bạn.không có những từ ngữ đó ông bà bạn có hỏi cưới nhau được không.Hài thật. Nói là bjk trình độ....
89 thì có già lắm không thì không biết. Nếu như bạn nhận mình là kon nít thì mọi chiện dễ dàng rồi......chính xác với những gì mình viết ở trên 8->
Người ta Pr0 nhưng người ta không khoe.còn bạn thì.....chỉ bjk nổ and nổ. Đẳng cấp của Nghichtu91 mọi người điều biết. Đẳng cấp của bạn toàn bị người ta đạp đổ xem lại toàn Topic bao nhiêu người ủng hộ bạn. Làm người sao mà để dân chúng chửi rủa thế, về nhà "diện bích" mà suy nghĩ đi.

Cứ cho rằng bạn có Tài đi (có hay không aj bjk dc) nhưng không có Đức thì nói thiệt cũng chẳng ra gì. Thay vì lên đây biện minh, chọc ngoáy thì sao không nổ lực phát huy cái Tài của mình ra.Còn bạn muốn chứng tỏ trên này. Thì làm ơn trả lời các câu hỏi của mình theo dạng như mình đang trả lời bạn.Không xót 1 cái nào từ các bài trên nha.Hay nói đúng quá không trả lời được ;)) Toàn thấy nói chung chung chả đi vào được vấn đề cần "Trợ Giúp" của mình.

P.S các member: Các bạn đừng quá khích với ............(là gì ai cũng bjk) đừng người không đáng mà bị Ban uổng lắm.L-)

Thứ Nhất : Bạn Nói Mình Ăn Cắp :-?? . Cái WP Thông Báo Với Bạn Mình Mua Hẳn Hoi = Paypal . 1 Điều
Thứ 2 : Code Đăng Kí Có Khó Sao . Cái Đấy Được Gọi Là Ăn Cắp Sao :-?? 2 Điều
Thứ 3 : Bạn Là MOD N4V Ghế Gớm Quá Đi . Chắc Bạn Biết Update24h Và Share10s . Mình Cũng Là Mod thôi .
Thứ 4 : Bạn Nên Để Nghịch Tử Chứng Minh Mình Pro . THực Hiện = Hành Động Thôi . Hi Vọng Càng Cao Thất Vọng Càng Lớn Đó Bạn , Nghịch Tử Làm Thế Nào Mình Không Biết Nhưng Hãy Để Nghịch Tử Chứng Minh Bạn Không Thể Chứng Minh Được Đâu OK
Thứ 5 : Mình Vào Forum Có Thể Lâu Nhưng Trong Cái CLB Này Là Nơi Mình Biết Đến Làm Server Games . Cho Mình Biết Nhiều Thứ . Tất Nhiên Mình Chưa Có Đóng Góp Cho CLB Nhưng Mình Không Nhất Thiết Phải Chứng Minh - Ai Hỏi thì Mình Chỉ Thôi - Làm Server Thế Nào Tớ Sẽ Hướng Dẫn Tận Tình - Bất Kể Cái j . Một Số Người Hỏi (Ai Đó) Không Chỉ Dẫn Không Nhiệt Tình Giúp Đỡ Thì Post Bài Lên Làm Quái J - Trong Khi Những Người Đóng Góp Có It Như mình Vẫn Còn Có Ích Hơn 1 Số Người Ra Vẻ Ta Đây Tài Giỏi , Kiêu Căng Nói Chuyện Khoa Trương Điển Hình Là Nghịch Tử - Chỉ Có Thế Thôi :D

Và Tóm Lại Một Câu - Để Chờ Xem Nghịch Tử làm ra cái j OK

westermost
16-06-11, 02:38 PM
Đầu tiên xin lỗi Chijrato cho mình nói thệm 1 lần nữa.

Thứ Nhất : Bạn Nói Mình Ăn Cắp :-?? . Cái WP Thông Báo Với Bạn Mình Mua Hẳn Hoi = Paypal . 1 Điều
Thứ 2 : Code Đăng Kí Có Khó Sao . Cái Đấy Được Gọi Là Ăn Cắp Sao :-?? 2 ĐiềuNếu bạn dân Coder thì xin lỗi code để connect vào Database rất dễ dàng viết. Dzậy tại sao bạn không tự viết. Lấy web của TQ làm gì
WP Thông báo là cái gì. Plugin đó share đầy đường. Còn mún code tớ code cho free luôn ;))

Bạn Là MOD N4V Ghế Gớm Quá Đi Đọc kỹ và hiểu rõ nội dung người viết dùm 1 cái. Bạn biết N4V là gì không.tham gia từ năm 2006 mà không biết àk. Nó là tiền thân của Clbgamesvn sau này đó bạn. Mà 1 điều nữa MOD chẳng là gì ghê gớm, MOD chỉ là 1 chức danh chức tỏ người đó có ích, được Member và Admin phê duyệt.

Thứ 4 : Bạn Nên Để Nghịch Tử Chứng Minh Mình ProTrích dẫn 1 câu Nghichtu nói bạn ấy Pr0 xem. Chứ mình thấy bạn toàn tự sướng rằng mình Pr0 hơn nghictu

1 Số Người Ra Vẻ Ta Đây Tài Giỏi , Kiêu Căng Nói Chuyện Khoa Trương Điển Hình Là Nghịch Tử - Chỉ Có Thế Thôi :D Bạn cũng trích dẫn 1 câu xem.

Server bạn thì bạn thích làm gì là đúng. Nhưng trên 1 cương vị quản lý nhiều năm nay (không phải clb mà là Admin 1 sốt site nhưng lại không thích khoe khoang những site đó mất công có người hết hồn.:">)
Đây là vấn đề trọng tâm tớ mún hỏi cậu. Là GM thế cậu có lắng nghe đóng góp ý kiến không.

Rover
16-06-11, 03:04 PM
Đầu tiên xin lỗi Chijrato cho mình nói thệm 1 lần nữa.
Nếu bạn dân Coder thì xin lỗi code để connect vào Database rất dễ dàng viết. Dzậy tại sao bạn không tự viết. Lấy web của TQ làm gì
WP Thông báo là cái gì. Plugin đó share đầy đường. Còn mún code tớ code cho free luôn ;))
Đọc kỹ và hiểu rõ nội dung người viết dùm 1 cái. Bạn biết N4V là gì không.tham gia từ năm 2006 mà không biết àk. Nó là tiền thân của Clbgamesvn sau này đó bạn. Mà 1 điều nữa MOD chẳng là gì ghê gớm, MOD chỉ là 1 chức danh chức tỏ người đó có ích, được Member và Admin phê duyệt.
Trích dẫn 1 câu Nghichtu nói bạn ấy Pr0 xem. Chứ mình thấy bạn toàn tự sướng rằng mình Pr0 hơn nghictu
Bạn cũng trích dẫn 1 câu xem.

Đây là vấn đề trọng tâm tớ mún hỏi cậu. Là GM thế cậu có lắng nghe đóng góp ý kiến không.

Có Lắng Nghe Hay Không Cậu Chỉ Cần Vào Games Hỏi Những Người Chơi Server Tớ Thế Nào Sẽ Rõ . Kể Cả Muốn Làm Loong Tớ Cũng Teamviewer Làm Cho Nốt . Còn Code Đăng Kí Có J Khó Đâu - Tại KHông muốn mất thời gian vào những cái có sẵn cậu hiểu không . cậu có thể vào web xem chức năng web tớ là bik cần j phải chứng tỏ đúng không , mấy cái đấy ai share :-?? . Còn Plugin j j cậu nói đó Cũng Nói Luôn với cậu đó là Themes Chứ Không Phải Plugin - Thứ Nhất - Thứ 2 : Cứ Cho là Nó Share Đầy Đi Nhưng Có Update Sao :-?? - Có Đầy Đủ Chức Năng Như Bản PRe sao :-?? - Còn Nhiều vấn đề mà cậu còn chưa biết lắm .

Cậu Là MOD N4V hay J Tớ Quan Tâm Làm J Điều Tớ Muốn Nói Ở Đây Là Cậu Có Thành Kiến Thôi . Tớ Nghĩ Chắc Cậu Cùng 1 Loại NGười NHư Nghichtu Mới ra mặt Giúp nó thôi , Thử Hỏi ai Trong CLB PM Nó Mà Nó Không Nói Chuyện Xấc Láo , Kiêu Căng , Tớ Nghĩ Cậu Với Nó Cùng Một Loại Người MOD à :D . Còn Đây Là Tớ Nói cho cậu hiểu thôi . Tớ Cũng Thật Ra Cũng Chả Cần Giải thích j với người Như Cậu :D . Tớ Nói Lên Đây Để Cho Mọi Người Biết Rồi Hiểu Lầm Tớ Thôi . OK

Và Rồi Các Bạn Cần j Cứ PM Mình . Mình Sẽ Chỉ Dẫn Tận Tình - Không Như 1 ai đó :D . Kết Thúc Câu Chuyện tại đây .

Anh2SiTinh
16-06-11, 03:42 PM
=)) =)) đọc mà cười đau bụng luôn.....................

anh2haui
16-06-11, 05:45 PM
Ông nào không DEV thì im miệng giùm.Còn thằng nào nó vọc được cái j share hay không là quyền của nó.Nó không share thì tức ah.DEL mẹ top này đi.

nghichtu91
16-06-11, 06:31 PM
...........close......................cho nó lành :D.....................chứ cải vãi kiểu này có khi sang ngày này tháng này nắm ấy quá :-S

Chiritokaji
16-06-11, 06:37 PM
Done !

Thằng nào Rep tiếp thì chơi với khỉ nhé.

Chờ Mod Box vào Close

phien-nhatrang
16-06-11, 06:40 PM
Bữa giờ canh topic này mà toàn pro chặc chém, ko lội sơ hở. thôi close nhé? ai có ý kiến gì nữa ko :-/ ;))