PDA

View Full Version : [Quà tặng] Sàn đấu Quảng Trường Lớn và Công Viên Xanh

nhocquay4mat
08-04-11, 04:35 PM
Như tiêu đề Topic đã nói thì mình lập Topic này để tặng cho các bạn 2 sàn đấu đang được mong đợi hiện nay là Quảng Trường Lớn và Công Viên Xanh. Do mình chưa unpack hết nên sàn Dream Forest và Guitar Stage mình chưa Releases được ;). Do các sàn đấu này ở dữ liệu ACV 4.0 nên việc share nó sẽ rất rắc rối -> nhiều vấn đề nan giải. Dữ liệu trong ACV 4.0 là điều cấm kị tuyệt đối (một số thì có, một số không cấm) và tùy thuộc người chia sẻ dữ liệu. Và xin bạn hãy cam kết cũng như thực hiện những điều sau :

Bạn phải là thành viên ít nhất có 100 bài viết của CLBGAMES! (Ấn thank hộ mình thì càng tốt ;)) )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sau gửi yêu cầu, chậm nhất là 1 tuần mình sẽ gửi link cho các bạn ;)
Không dùng sàn đấu này với mục đích thương mại (:|

Khi nhận sàn đấu xong tuyệt đối không chia sẻ lung tung! (trừ CLBGAMES) vì lí do bảo mật dữ liệu + tránh những thành viên khác.
Bạn sẽ nhận được sàn đấu NGUYÊN GỐC và ĐẦY ĐỦ nhất ;)
Việc dán vào Au Off là hoàn toàn do bạn :|

Xin cảm ơn! Chúc các bạn vui vẻ! ;)

vip_pro_au
08-04-11, 07:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ko thấy nút thank nên thank tay nhé! thank.............
nhóc cứ send hết nhé qua nhé!hj..^^

nhocquay4mat
09-04-11, 03:34 PM
Unpack Dream Forest và Guitar Stage nhanh không ý mà... Nhok sắp sửa Update lên đây ;))

leanhtuan159
10-04-11, 01:20 PM
Nhok unpack hộ tớ mấy cái nút trong Guitar Mode được k ?

cảm ơn nhiều \:D/

gongshengxinyi
14-04-11, 06:40 PM
Cho Xin Mấy Cái Sàn Nì Đi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> DDS :X Tk Nhiều :D