PDA

View Full Version : Hàng chất lượng từ tuấnng - FW 2011

accelan006
07-04-11, 10:59 AM
Với tinh thần là có gì share nấy.

hôm nay lại hết hàng share sẵn tiện backup cái web home fw 2011 về thôi thì up lên share luôn cho anh em vui vẻ.

Đây là hàng share miễn phí nên mong anh em để giùm cái bản quyền ở footer a.

thật ra thì bản này lúc trước cũng có share nhưng chưa hoàn thiện lắm phần xếp hạng. Lần này đã ok.

ngoài ra còn kèm theo 1 intro flash trong thư mục Intro

đây là demo hình:
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

và đây là download:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Khất lại cái skin thần võ đã hứa với anh em.

Về tiến độ thì đã có thể nói là 100% nhưng do kẹt tiền mạng bị cắt net rồi giờ ra quán net chơi. Nhà nghèo không có số tiền lớn mua USB nên cũng không up được.

hẹn anh em 1 ngày khác sẽ up.

Anh em nào thấy hay thì hãy nhấn Thanks để có hứng thú lần sau share.

Nếu có lỗi gì vui lòng reply ngay tại topic này để mình sửa chữa (mặc dù mình chạy không lỗi gì)

Lưu ý: đây chỉ là home cho fw2011 chỉ bao gồm hiển thị các tin tức, sự kiện, bảo trì, hướng dẫn và xếp hạng không bao gồm phần quản lý :D

demo sẽ share vào 1 ngày xấu trời

[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

accelan006
07-04-11, 11:10 AM
Anh em ủng hộ nào............................................
:(b-(:-w:-o^:)^=((:^o:-":)[-(:bz

CutyOnljne
07-04-11, 11:18 AM
Temmmmmmmmmmmmm. Để down về test thử coi good k :D

boyz4
07-04-11, 12:48 PM
Bóc tem thứ 2 nè,có vẻ đẹp đó :D
Share lun quản lý + server đi bạn

sunhide
07-04-11, 01:01 PM
Tem3 :)) 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

huuthao
07-04-11, 01:31 PM
sao mình gỏ 127.0.0.1 nó cứ hiện ra trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vào intro tìm mà sao kog thấy chổ nào để sửa lại
mấy bạn biết ở đâu kog

với lại trang home bạn bị lỗi gì ák kog hiễn thị hết
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
share luôn sẻver + quanly di bạn

lieuthunguyet
07-04-11, 01:44 PM
Sao download cái trang home kg đc vậy?.

accelan006
07-04-11, 01:58 PM
sửa link trong file .htacess

..................

babykute
07-04-11, 02:04 PM
:)):)):)) =))=)) Tui rip mất không còn độc quyền nên share chứ gì......... Lần trước năn nỉ có share đâu...!! thêm demo cho anh em nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huuthao
07-04-11, 02:15 PM
sửa link trong file .htacess

..................

cái link thì của web mình mà sao bản sép hạng của bạn vậy ta
mình đã sữa lại update liên tục rồi mà
bạn giúp mình cài web này được kog
cho mình xin YM đi
YM mình èn auto_love11

mrrainnt
07-04-11, 06:29 PM
Cho mình xin cái font chữ làm cái Flash đi :D
Hàng đẹp lắm bạn :D
THanks

uichaovn
08-04-11, 07:08 AM
cho hõi cái này chạy trên xampp nhiu vậy , cần config gì chủ thớ hd xíu đi

accelan006
08-04-11, 07:25 AM
mình chạy thấy tốt nhất trên xampp 1.6.3a

accelan006
08-04-11, 07:25 AM
THanks

máy mới mất mạng nên không up được font

huandz1102
08-04-11, 08:53 AM
THanks

font của bạn đây, font này không dấu nhé

uichaovn
08-04-11, 09:22 AM
Hướng dẫn dùm mình xíu đi : web này home k0 cần cài đặt hã bạn với lại công cụ chạy web này là
- Xampp 1.6.3a
- Msql 4.1
- Nicavat
- web fw 2011 của bạn là đủ phải không bạn

huandz1102
08-04-11, 09:27 AM
Hướng dẫn dùm mình xíu đi : web này home k0 cần cài đặt hã bạn với lại công cụ chạy web này là
- Xampp 1.6.3a
- Msql 4.1
- Nicavat
- web fw 2011 của bạn là đủ phải không bạn
chỉ cần xampp không cần gì nữa cả

uichaovn
08-04-11, 09:29 AM
vậy download cái fw 2011 + cái quanly fw bên topic kia lại rồi copy bỏ vào xampp chạy web thôi chứ không cần config nữa hã bạn

mrrainnt
08-04-11, 10:41 AM
font của bạn đây, font này không dấu nhé

Font đâu bạn ?
==" Sao mình đâu có thấy gì đâu

huandz1102
08-04-11, 12:29 PM
Font đâu bạn ?
==" Sao mình đâu có thấy gì đâu

ẹc quên link à :|

accelan006
08-04-11, 12:33 PM
ẹc quên link à :|

thằng cha này có cả bộ quản lý mà ém hàng nè

chết chưa

CutyOnljne
08-04-11, 03:17 PM
Web này bỏ phần lúc mới vào web có intro ở đâu thế :D

sunthah12
08-04-11, 05:54 PM
Web này bỏ phần lúc mới vào web có intro ở đâu thế :D

.htaccess bỏ intro thành home của bạn

Nylan
19-04-11, 03:59 PM
Có PDS banner không nhỉ.... :x

CutyOnljne
22-04-11, 12:58 AM
Chỉnh lại phần link down của web này ở chỗ nào thế. Ai biết cách sửa lỗi acces denid k :(

rongden2400
30-04-11, 09:34 PM
cho mình hỏi bỏ cái domino của web này làm sao vậy
mình dang nhập:localhost/mu
đăng nhập quản lý nhân vật nó ra web mu nhipsongbc.net
help help

huandz1102
01-05-11, 12:26 AM
cho mình hỏi bỏ cái domino của web này làm sao vậy
mình dang nhập:localhost/mu
đăng nhập quản lý nhân vật nó ra web mu nhipsongbc.net
help help
link các bạn sửa trong file .htaccess

darkmagician
01-05-11, 12:59 AM
bạn ơi web này mình thử rồi nhưng vẫn ko sài d bạn giúp mình với úp cho mình link down loại bỏ domino gì đó thank nhìu

thecong
15-05-11, 11:15 AM
Ai up lại cho mọi người đi cái

parkdream1
15-05-11, 02:31 PM
ai up lại cho mình cái
bị del mất rùi
đang định test thử cái mà :(

thecong
15-05-11, 04:37 PM
UP lại cái bà con ơi upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

sunhide
15-05-11, 05:38 PM
uppppppppppppppppppppppppppp lại cái chủ topic ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiii

accelan006
16-05-11, 04:17 AM
hiện tại mình không còn giữ bản gốc (đã share) nữa nhưng huandz còn đang dùng để mình kêu "hắn" up lên.

hoaclub.s2
16-05-11, 06:55 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppp

accelan006
16-05-11, 12:31 PM

ốp

hoaclub.s2
16-05-11, 03:12 PM
thanks ! 30 ký tự uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

dproks
30-09-11, 07:26 PM
Không còn trang quản lý hả cậu

huy147
03-10-11, 11:17 PM
lúc trước mê bây giờ nhìn ngán ;))

NightFear
04-10-11, 05:58 PM
Sao không Move bài này vào Box Websites nhỉ? Mod ơi...

ninhmca
04-10-11, 09:29 PM
Sao không Move bài này vào Box Websites nhỉ? Mod ơi...
mấy acc mod của box muserver này lại bị hack rồi.khổ.DM thằng nào nghịc thế k biết

godhoang
04-10-11, 09:34 PM
đã chuyển, sau 1h sẽ mất link tại release.
upppppppp
forum dạo này kì quá

dj_zapo
07-10-11, 02:05 PM
Mình cài được nhưng không kết nối được với server , nó báo không kết nối được với máy chủ , ai biết chỉ giúp mình hay cài đặt giùm mình với , mình xin cảm ơn và hậu tạ .

dongahchu
07-10-11, 03:19 PM
up lại link mình cài đặt cho :)