PDA

View Full Version : Server 5.0 có thăng chức 7 ( thật hay đùa ? Click ngay )

Maximum
06-04-11, 10:36 PM
Tình cờ mình dạo trên 99uc.net đã có người post server 5.0 hí hí mừng quá đem qua cho anh em test thử :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh em cùng test nhen !

Link đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . tối rùi ngũ nhen ae bùn ngũ mà cũng ráng đem về đây cho ae chơi đó :D chưa biết chơi được hay ko g9 all .(:|

pikhjn
06-04-11, 10:42 PM
KA KA rất thanks bạn thanks thanks thanks nhìu lơpun :D đang tìm 1server phù hợp để dev rồi :)).....
gặp bạn share lúc này :D tui chuẩn bị mở sẻver LAN bạn mún chơi chung ko add Y/H mình nhé :D
Editt

pikhjn
06-04-11, 10:43 PM
sẻver này với nobita là 1 phải không nếu 2 5cái là 1 thì xn chân thành thông báo :)) không chơi được

Maximum
07-04-11, 06:59 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pikhjn
07-04-11, 07:31 AM

Maximum
07-04-11, 07:38 AM

pikhjn
07-04-11, 06:16 PM
Hic cái laucher đó không hợp với server bạn ởi mổi sẻver trong GS nó có config xài đúng laucher mới cho vào chứ không phải login đâu nếu tại login thì sao tui xài login server khác vẫn lỗi =))

pikhjn
07-04-11, 06:17 PM
à :)) nghĩ ra rồi hay là xài đúng cái SQL của bọn tàu nhĩ :D

pikhjn
07-04-11, 07:38 PM
Ha ha câu trả lời cho topic TC 7 thật hay đùa :)) mình nghĩ chắc là nó đùa mình rồi :)) 3 tàu láu cá thật

minhchien84
18-05-11, 09:42 AM
tình hình là tớ down bản này vào games OK luôn nhưng chấp vá tùm lum có cái điều lõi patch hay sao đó CHAR bị mất đầu mất chân tay tùm lum thấy có NPC thăng cấp lần 6 nữa bản này chắc ông down trên 4f.com hả

Maximum
21-05-11, 10:48 AM
Ông có đọc kỹ bài viết của tui ko ? hỏi gì thế 4f.com nào ở đây .

minhchien84
21-05-11, 10:55 PM
ờ tôi ko đọc kỹ là ông down cái bản này trên 99uc.net tui cũng down mấy bản trên 4fcom hình như nó với bản ông share là một,có chấp vá mấy bản patch thăng cấp đc lần 6 còn lần 7 thì ko chắc xài ko đúng client của nó mấy hôm nay lan thang cũng tìm đc vài bản đang sữa xem có thể thăng cấp đc lần 7 ko với fix skill 120,tui mới tham gia 4rum thui nên có gì đừng cai cú nhé ông bạn

pikhjn
26-05-11, 10:55 PM
ờ tôi ko đọc kỹ là ông down cái bản này trên 99uc.net tui cũng down mấy bản trên 4fcom hình như nó với bản ông share là một,có chấp vá mấy bản patch thăng cấp đc lần 6 còn lần 7 thì ko chắc xài ko đúng client của nó mấy hôm nay lan thang cũng tìm đc vài bản đang sữa xem có thể thăng cấp đc lần 7 ko với fix skill 120,tui mới tham gia 4rum thui nên có gì đừng cai cú nhé ông bạn
Phai có pacht phù hợp nếu ko sẽ ko vào được!

babykhoc2602
26-10-11, 08:37 PM
ông anh nào có cái client phù hợp thì share cho anh em chơi mới :d

DEV.HKGH
19-11-11, 02:53 PM
ông anh nào có cái client phù hợp thì share cho anh em chơi mới :d
5.0 THĂNG CHỨC LẦN 7 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>