PDA

View Full Version : Giúp em . TSBD nè hix

lovethxxx
05-04-11, 10:56 AM
Lan dau tien cai thu vo lam off down ve cai Thai Son BD lam đa doi bay gio chay ko dc no bao loi la .. failed to load moduleLuaLibDll.dll làm lai theo huong dan lan 2 van gap no

[B.M.W]Sports
05-04-11, 11:19 AM
bạn xem trong client có file lualidll.dll ko? hay bị anti kill rồi

lovethxxx
05-04-11, 05:18 PM
ko co file do gio lam sao ????

thaihoa91
05-04-11, 09:11 PM
ko co file do gio lam sao ????

Bạn vui lòng gõ tiếng việt có dấu ! Nếu ko sẽ bị del bài đấy !

Nếu ko có file đó thì bạn tìm các bản Server cũ có Patch đi kèm thì có lualibdll.dll trong đó lấy wa dùng !

lovethxxx
06-04-11, 06:47 PM
à sr lần đầu post bài. lỗi của em khi cài TSBD0.3 cua jxvietnam . tất cả đều làm theo hướng dẫn tới phần cuối cùng là vào patch thi nó báo < failed to load moduleLuaLibDll.dll > .... em nhờ thằng bạn cài chơi dược shear em cai file đó bỏ vào sever van ko chay được

thaihoa91
06-04-11, 08:06 PM
à sr lần đầu post bài. lỗi của em khi cài TSBD0.3 cua jxvietnam . tất cả đều làm theo hướng dẫn tới phần cuối cùng là vào patch thi nó báo < failed to load moduleLuaLibDll.dll > .... em nhờ thằng bạn cài chơi dược shear em cai file đó bỏ vào sever van ko chay được

Bạn bị lỗi bên Client thì bỏ nó vào Client chứ Server đâu có lỗi đâu !

lovethxxx
06-04-11, 10:00 PM
chậc bỏ vào client lai lỗi< failed to load module Engine.dll> húc híc

thaihoa91
06-04-11, 10:13 PM
chậc bỏ vào client lai lỗi< failed to load module Engine.dll> húc híc

Bạn cứ đưa vào hết các file .dll lun đi !

[B.M.W]Sports
07-04-11, 03:54 AM
server này của Ohishu bạn ah

lovethxxx
07-04-11, 07:07 AM
vâng nhưng làm theo hướng dẫn của jxvietnam .bõ đủ file dll vào nó không báo lỗi nữa nhưng nó ko vào được client nó im ru lun

thaihoa91
07-04-11, 07:23 AM
vâng nhưng làm theo hướng dẫn của jxvietnam .bõ đủ file dll vào nó không báo lỗi nữa nhưng nó ko vào được client nó im ru lun

Bạn xài Patch nào thì cứ bỏ vào hết những gì ng` ta share dc vào Client hết lun đi !

pikhjn
07-04-11, 07:37 AM
thaihoa giúp dùm cái đang chơi tự nhiên bị kẹt :T mà xài phù không được nữa xài skill hỗ trợ để thì nó nói là mình không bị kẹt :( giờ sao move ra đây không lẽ trair lại từ đâu :((
Mà chỉ tui lấy con cọp với nó nằm ở đâu vậy ?? :S giúp giùm nhar lần đầu chơi JX ^^!

lovethxxx
07-04-11, 07:51 AM
anh ui thì chỉ có patch 1 file TSBD.exe cua ohishu + tao thêm cái data mà . Theo như người ta thì nó đã cho vào client rồi còn của em sao lại báo lỗi nhĩ

lovethxxx
07-04-11, 08:49 AM
anh shear em cái ptach TSBD ver 3 chạy rồi cho em thử em em vào được không

[B.M.W]Sports
07-04-11, 11:29 AM
bạn down đầy đủ pacth đi xong pm y/h mình giúp cho , hiện đang rãnh chút