PDA

View Full Version : Một game khá giống với tinh võ !!

phamngochai2
03-04-11, 08:54 AM
đi qua bên gamelua.com , mình kiếm được cái game này cũng giống tinh võ, các bạn dơn ve chơi thử xem sao. mình chưa test mới dơn về là up lên cho các bạn !
link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( đây là trang của nó, có cả video các bạn qua đó xem cho rõ )

TNMars
05-04-11, 02:59 PM
game này tạm đấy :)) nhưng dỡ lắm thích game online 3d hơn như độc bá giang hồ,thần long huyết kiếm,loong mình đang tìm game 3d nào chơi chán vl

cabal12a89
08-04-11, 11:21 AM
sao minh tai game ve roi ma choi ko dc vay cau no hien len hinh sao do lai tat cha hieu gi

phamngochai2
10-04-11, 10:49 AM
bạn đã cài font chưa ,có thể game này bắt cài font chinaRPC đấy. mình chơi ok có sao đâu !!

cabal12a89
11-04-11, 04:23 PM
cau co the gui font chu tieng trung do cho minh duoc khong minh khong biet o dau cam on

phamngochai2
12-04-11, 07:36 AM
vào trong forum võ lâm mà kiếm , hình như ở đâu trong mục guid hay relese gì đó, tên bài viết đó là " thư mụcI386 " . chúc bạn thành công.

nguyenx9
12-04-11, 05:02 PM
bạn ơi mìn tải về mở lên lại tắt ai biết vụ này không

tungblt
01-05-11, 08:57 PM
chài à, cái này tui có cái code lun ó :| , nghỉ sao mà kiu giống má ơi, tại tui thấy nó xàm quá nên k việt hóa ...

phamngochai2
02-05-11, 08:06 AM
thì cũng gần giống rồi còn gì ? tui đâu có nói là nó giống 99,99% đâu mà kiu tui !!