PDA

View Full Version : Bác nào có giữ cái này xin 1 cái

mathien02
02-04-11, 02:10 PM
Bác nào có có wed dowm sever + patch TSBD vo.3 nguyên trinh hok cho em xin với wed kia em dowm hoài mà hok đc chán ghê mà bác nào có cho em xin nhá em tk nhỉu

[B.M.W]Sports
02-04-11, 02:25 PM
nguyên trinh là sao? chứ cái 2pic không nguyên là gì

GameMaster72
02-04-11, 02:29 PM
Link ở Box TSBD 3 down vẫn BT , mình vừa test , bạn có thể down ở đó , nên xài IDM để hỗ trợ down cho nhanh.
@:[B.M.W]Sports : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> còn hoạt động k mà vô k đc vậy bạn?

[B.M.W]Sports
02-04-11, 02:52 PM
Link ở Box TSBD 3 down vẫn BT , mình vừa test , bạn có thể down ở đó , nên xài IDM để hỗ trợ down cho nhanh.
@:[B.M.W]Sports : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> còn hoạt động k mà vô k đc vậy bạn?
sv đang chuyển domain giờ đang xài <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D

GameMaster72
02-04-11, 02:57 PM
Sports;425820']sv đang chuyển domain giờ đang xài <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D

uhm , đang down về chơi nek :P banj sửa lại cái sing đi :)

mathien02
02-04-11, 03:50 PM
sao tui dowm nó bảo lỗi là file bị xóa phải bạn up lên tui cái wed TSBD vo.3 đc hok ?